เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ

ไม่หาผลประโยชน์ไดๆ แอบแฝง ยินดี ให้ทักท้วงได้

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  Latest imagesLatest images  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
อยากรู้
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ   สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ EmptyMon Jun 09, 2008 1:41 pm

ขอรบกวนลุงหมอสอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ
เกิดปีชวด วันจันทร์ที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2551 เวลาเกิด 9.54 น.

1. อยากทราบเกณฑ์ชะตาโดยรวมของลูกชาย (ถ้ามีข้อไม่ดีหรือข้อควรระวัง ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ)
2. อยากทราบลักษณะนิสัยจากดวงชะตา
3. อยากทราบว่าเรื่องสุขภาพ และอุบัติเหตุที่ต้องระวัง จะมีหรือไม่ ในช่วงอายุเท่าไหร่ครับ (ช่วยแนะนำด้วยครับ)

ขอบพระคุณลุงหมอมากครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
granddraft
Moderator
Moderator
granddraft

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ   สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ EmptyMon Jun 09, 2008 8:49 pm

อยากรู้ เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ขอรบกวนลุงหมอสอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ
เกิดปีชวด วันจันทร์ที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2551 เวลาเกิด 9.54 น.

1. อยากทราบเกณฑ์ชะตาโดยรวมของลูกชาย (ถ้ามีข้อไม่ดีหรือข้อควรระวัง ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ)
2. อยากทราบลักษณะนิสัยจากดวงชะตา
3. อยากทราบว่าเรื่องสุขภาพ และอุบัติเหตุที่ต้องระวัง จะมีหรือไม่ ในช่วงอายุเท่าไหร่ครับ (ช่วยแนะนำด้วยครับ)

ขอบพระคุณลุงหมอมากครับ
farao เด็ก ชาย เกิดวันจันทร์ ได้ดาวจัทรอุจจาวิลาศร่วมศุกร์ และอาทิตย์ มหาอุจญ์ จะรูปร่าง หน้าตาดี ขยันทำงาน รู้จัก แลวงหาผลประโยชน์ จะได้เป็นหัวหน้าคน อาจเป็นทหาร ตำรวจ เกิด ราชา ฤกษ์ จะอยู่สุขสบายผู้ใหญ่ให้ความอุปถัมภ์ จจะตั้งตัวได้เร็ว การศึกษาดี จะสำเร็จ ด้วยดี มีฐานะดี อยู่ที่จะเอาหรือไม่ เท่านั้น จะมีแฟน คู่ครอง เป็นคนต่างชาติ หลังจากสำเร็จการศึกษา ทำงาน จะเจอกัน ไม่ก็ อืมม อาจได้ สาวแก่ แม่หม้าย เป็นคู่ครอง ดีตรงมีความพยายามเอาชนะอุปสรรค์ เสียตรงไม่ยอมใคร ชอบเอาชนะ โตขึ้น จะขัดใจแม่ แต่ เข้ากะพ่อได้ดี สำคัญตรง เจ้าอารมย์ และมีโรคประจำตัว เล็กๆ ต้องระวังให้ดี อยู่ไกล้หมอไว้ ถ้ารอด โตขึ้นไปจะได้ดี ไม่ชอบบังคับ ต้องใช้การ ขอร้องจึงจะเชื่อฟังกัน ควรสอน ให้อยู่ในบุญ กุศล มีศีลธรรม ไม่งั้น อาจมีอุบัติเหตุบ่อยๆทุกๆอายุ ๖ ปี ต่อ ๑ ครั้ง หรือ จะขึ้นโรง ศาล เยตรง จะมีโรค ประจำตัวครับ เด็กคนนี้ บุญมาก กรรมก็มากตาม นะครับ ทุกๆอายุ ครบรอบ ๖ ขวบปี ควรจำ ให้ต่อชะตา นะครับผม เลยไม่ได้แยกข้อ ตอบรวมๆหมดเลย..ดูเอา
เด็กคนนี้ ต่อไปรวย ไม่ต้องห่วงครับ จะเป็นที่พึ่ง แก่คนอื่นได้ครับ....ลุงหมอ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
อยากรู้
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ   สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ EmptyTue Jun 10, 2008 6:55 am

ขอบพระคุณลุงหมอมากครับที่ให้ความเมตตาครับ
granddraft
Moderator
Moderator
granddraft

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ   สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ EmptyThu Jun 12, 2008 4:49 pm

อยากรู้ เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ขอบพระคุณลุงหมอมากครับที่ให้ความเมตตาครับ
farao มีอะไรสงสัย ก็ถามมา ยินดีตอบครับ ถามกว้างก็ ตอบให้กว้างๆ เว้นแต่จะเจะจงมาว่า ปีนี้ หรือ เดือนนี้ วันนี้จะคิดๆจะทำอะไร แล้วควร ไม่ควรก้ ค่อยว่ากันครับ ก็ขอให้เด็กมีความสุข กับชีวิตที่มีในเบื้องหน้า และบุญรักษา ให้สุข สำเร็จ กับอณาคต นะครับผม ลุงหมอ

สอบถามเรื่องดวงชะตาของลูกชายครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ?อบ???????องรถ.. ??ับ
» ???????อง?วง?ะตาค??
» ???????อง?ุญ - ????