อยากลดน้ำหนัก

Share

sugas
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

อยากลดน้ำหนัก

ตั้งหัวข้อ  sugas on Mon Aug 27, 2012 3:21 pm

อยากลดน้ำหนักโดยการทานน้ำหมัก แต่ไม่เคยหมักเลย ได้ยินจากเพื่อนว่าต้องหมักเป็นปี ช้าจัง ทำงัยดีคะ มีโรคประจำตัว ความดันโลหิตสูง ทานยาลดความดันมา 15 ปีแล้ว คุมความดันได้ อายุ 57 ปีคะ หนัก 83กก. ยังอยากสวยอยู่คะ : Very Happy
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากลดน้ำหนัก

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Aug 27, 2012 3:54 pm

sugas พิมพ์ว่า: อยากลดน้ำหนักโดยการทานน้ำหมัก แต่ไม่เคยหมักเลย ได้ยินจากเพื่อนว่าต้องหมักเป็นปี ช้าจัง ทำงัยดีคะ มีโรคประจำตัว ความดันโลหิตสูง ทานยาลดความดันมา 15 ปีแล้ว คุมความดันได้ อายุ 57 ปีคะ หนัก 83กก. ยังอยากสวยอยู่คะ : Very Happy

Very Happy Laughing Wink ก็ น้ำหมัก + น้ำหยด มหาบำบัติ ไปทาน พวกเบาหวาน ความดัน น.น. ลดหมด แค่ไม่นาน ยาหมอเขาทิ้งหมดละครับ ลองๆไปอ่าน ในโพสสมุนไพรดู ละครับ ศึกษาก่อน งดเค็ม มัน หวานได้ก็ หายได้ใน4 -5 เดือน ได้ละครับ เคมี กินมา เป็น 10 ปี ได้อะไรขึ้นมามั่งละครับ มี่แต่ ได้ยา มาเหิ่มมากขึ้น ขนาด ฉีดอินซูลิน ทุกวัน ยัง หาย ไม่ต้องฉีด อีกเลยละครับ อ่านศึกษาดู นะครับ cheers santa

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:28 pm