ลุงหมอหนูเองคะ รบกวนด้วยคะ

Share

hokpok04
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอหนูเองคะ รบกวนด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 on Sun Aug 19, 2012 9:04 pm

หนูชื่อ ฤดีวรรณ วีโรทัย เกิด4สิงหา2521 เวลา14.16น. ช่วงนี้มันไม่ค่อยจะดีเลยคะ ไปหาหมอก้อไม่ทราบสาเหตุ โดนของป่าวคะ555 รบกวนลุงหมอช่วยดูให้หน่อยนะคะ flower flower flower
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอหนูเองคะ รบกวนด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 19, 2012 11:36 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:หนูชื่อ ฤดีวรรณ วีโรทัย เกิด4สิงหา2521 เวลา14.16น. ช่วงนี้มันไม่ค่อยจะดีเลยคะ ไปหาหมอก้อไม่ทราบสาเหตุ โดนของป่าวคะ555 รบกวนลุงหมอช่วยดูให้หน่อยนะคะ flower flower flower

Shocked Rolling Eyes Wink ไม่แปลกละครับ โบราณเรียก โรคกรรม ? เคยเจอ ป่วยปางตาย หมอ หาสาเหตุไม่เจอ? หาว่า สำออย ซะอีก ไปกินยาถ่าย ยาเขียว ยาดำของเด็ก หายเฉยๆ เหมือน ไม่มีอะไรเกิดขึ้น? Shocked

Very Happy Smile Rolling Eyes เกิด4สิงหา2521 เวลา14.16น. ชาวราศรีกันย์ สาวน้อย วันศุกร์ ขุนคลัง การเงิน ความรัก เก็บ ซ่อนเข้าธนาคาร ให้หมด จะดี ซ่อนเร้น ขึ้น 1 ค่ำ ม้าแก้ว ขึ้นสู่โรงธรรม มีศีลธรรมดีเป็นลูกใคร แฟนใคร ก็โชคดีจัง? แต่..?ไม่ค่อยสุขใจ เพราะไม่ค่อยเจอ คนดีอย่างใจ? เดือน 9 ปีมะเมีย จะมีความรุ่งเรืองดี? ในอณาคต

farao jocolor เดือนเกิด พอดี แฮ๊ปปี้เบิร์ดเดย์ จ้า ขอให้มีความสุข ในธรรมละครับที่ผ่านมา เลขในบ้าน ออกหวยดี นะเนี่ย? วันเกิดนี้ไปจะได้ยาดี โรคภัยหายละครับ อยู่ในศีลธรรม ให้ดี เรา คนมีบุญ มี เทพดูแล ตั้งแต่วันเกิดนี้ป จะ รู้ เห็นอะไรๆ แปลกๆที่คนเขาไม่ค่อยได้เห็นก็ อย่าไปแปลกใจ แค่ ได้รู้ ได้เห็น พอละ อย่าไปยุ่งกะ สิ่งที่เรารู้ เห็น? วาง กายใจ แบบคนธรรมดา ดีละครับอะไรๆ เกิดได้ ก็ ดับได้จ้า ไม่ช้าก็ไว farao

geek sunny เงินทองจะ คล่องมือดี ทั้งรับ และ จ่าย? จะมีคนมาให้ ได้เพิ่มขึ้น
    การงานดี พูดภาษาดอกไม้ไว้ ขัดคอก็ ขอโทษกัน
    เด็กๆ จะขี้โรค ต้องดูแลดีๆ
    ส่วนตัว จะได้รถ ได้เดินทางไกล แฟน ถ้ามีจะใจน้อย ชอบให้เอาใจ อีก 2 ปี จะได้บ้านใหม่ละ สวย แพงดีดังใจ ก่อนนอน ไหว้พระ สวดมนต์ประจำนะครับ จะรุ่งเรือง

Rolling Eyes affraid ชื่อมี ตัวกาลกีณี 3 อักษร ห้าม ย. ร. ล. ว. อยากให้เปลื่อนนะ ถ้าทำได้จะดีครับ

มานิกา แปลว่า ผู้มีจิตใจสูง
    มนัชญา อ่าน มะนัดชะยา แปลว่า ผู้มีเสน่ห์ น่ารัก
    อธิชา แปลว่า ผู้เกิดมายิ่งใหญ่
    ปภาณี แปลว่า ผู้ทีมีรัศมีรุ่งเรือง cheers เลือกเอาละกัน santa

hokpok04

Re: ลุงหมอหนูเองคะ รบกวนด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 on Mon Aug 20, 2012 9:09 am

ขอบคุณมากคะลุงหมอ Razz Razz Razz
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Aug 20, 2012 1:09 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากคะลุงหมอ Razz Razz Razz

Rolling Eyes Wink Very Happy Smile Laughing farao geek geek geek santa

เวลาขณะนี้ Sat May 27, 2017 7:35 am