ขอฤกษ์ออกรถเดือนสิงหา 55 นี้ครับ

Share

natawat
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ออกรถเดือนสิงหา 55 นี้ครับ

ตั้งหัวข้อ  natawat on Sat Aug 18, 2012 10:33 pm

รบกวนขอฤกษ์ออกรถให้น้องชายครับ เกิดวันพุธที่ 3 มิย 2519 เวลาตีสามสิบห้านาที (คืนพุธต่อเข้าวันพฤหัส) จะออกรถเดือนสิงหานี้วันไหนเหมาะกับเค้าดีครับ ถ้าเกิดไม่มีเดือนสิงหา เดือนกันยาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอฤกษ์ออกรถเดือนสิงหา 55 นี้ครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 19, 2012 12:45 am

natawat พิมพ์ว่า:รบกวนขอฤกษ์ออกรถให้น้องชายครับ เกิดวันพุธที่ 3 มิย 2519 เวลาตีสามสิบห้านาที (คืนพุธต่อเข้าวันพฤหัส) จะออกรถเดือนสิงหานี้วันไหนเหมาะกับเค้าดีครับ ถ้าเกิดไม่มีเดือนสิงหา เดือนกันยาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยินดี หาให้นะครับ แต่ ...?กลับไปอ่านดู เงื่อนใขคำแน่ะนำ กติกาซะก่อนนะครับ?... Shocked Wink คือ คุณต้องหาวัน ที่ได้รับรถ จากจุดขาย มาก่อน นะครับ จะได้เริ่มให้ฤกษ์ออกรถได้ ถ้า ให้ไวไปก็ ออกไม่ทัน ช้าเกินก็ จะ อึดอัด ในหัวใจ? สรุปหา วันเริ่มรับรถ มาก่อนนะครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sun Nov 19, 2017 3:37 pm