รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

Share

Korilak
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Korilak on Fri Aug 17, 2012 10:36 pm

รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ เกิดวันที่ 26 กรกฎาคม 2531 เวลาประมาณ 11 โมงค่ะ

เซลล์บอกว่ารถมาแล้ววันนี้(17 ส.ค.55) และต้องไปรับภายใน 5 วันค่ะ พอจะมีฤกษ์ดีไหมคะ หรือว่า ถ้าไปจ่ายเงินก่อนแล้วค่อยออกรถวันที่ฤกษ์ดีแทนจะได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Aug 18, 2012 10:56 am

Korilak พิมพ์ว่า:
    รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ เกิดวันที่ 26 กรกฎาคม 2531 เวลาประมาณ 11 โมงค่ะ

และต้องไปรับภายใน 5 วันค่ะ พอจะมีฤกษ์ดีไหมคะ หรือว่า ถ้าไปจ่ายเงินก่อนแล้วค่อยออกรถวันที่ฤกษ์ดีแทนจะได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

Shocked Very Happy Wink คน วันัคาร ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 8 8 ปี มะโรง ชาวราศรีกันย์ หัสตะ ภูมิปาโล ฤกษ์ ม้าพระราชาใช้ ผู้สร้างเมือง สร้างแผ่นดิน มักท่องเที่ยว สวย รวย ? หาเก่ง แต่ใช้เงินเก่ง ? Rolling Eyes เก็บเงินเข้าธนาคาร ให้ห่างมือ อยากรวย ตัดบัตรเอทีเอ็ม โยนทิ้งไปเลย จะได้เบิก ยากๆ แล้ว รวย ตั้งแต่ ปีนี้ แน่นอน ผู้ใหญจะให้คุณ Wink

farao sunny เซลล์บอกว่ารถมาแล้ววันนี้(17 ส.ค.55) Shocked ? มีฤกษ์ดี วันพุธที่ 22 ส.ค. เวลา 09.00 น. ถึง เวลา 10.00น.

Rolling Eyes ถ้าติดงานไปไม่ทันก็ เวลา 18.30 น ถึง เวลา 18.50 น. ละครับ ดูแล้วคล่องตัวกว่า? Very Happy ผมชอบฤกษ์ ตอนเย็น มากกว่านะครับ ฤกษ์บน เทวีฤกษ์ หญิง จะได้เป็น นาพญา เป็นใหญ่ และ ฤกษ์ล่าง เป็น สุภะ ผู้ใหญ่ ผู้มีอำนาจ มีอายุจะให้คุณ สนับสนุน รวยสำเร็จไวจ้า นี่คือ เหตุผล albino santa ลุงหมอ

Korilak

ขอบคุณมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Korilak on Sat Aug 18, 2012 11:27 am

ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ สะดวกตอนเย็นพอดีค่ะ แต่กลัวโชว์รูมปิดซะก่อน คงต้องรีบไปหน่อย albino
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Aug 18, 2012 8:22 pm

Korilak พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ สะดวกตอนเย็นพอดีค่ะ แต่กลัวโชว์รูมปิดซะก่อน คงต้องรีบไปหน่อย albino

Shocked Rolling Eyes Wink โทรไปนัด ทำเอกสาร จ่ายเงิน กว่าจะจบก็ จะได้เวลาอยู่ละ บอกเขาล่วงหน้า เขา เข้าใจครับ แค่ รอเรา ติดเครื่อง ออกรถ เขาไม่ทุกข์ร้อนละครับ sunny cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 9:51 pm