เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ

ไม่หาผลประโยชน์ไดๆ แอบแฝง ยินดี ให้ทักท้วงได้

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  Latest imagesLatest images  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ...

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
thinun
starter
starter
thinun

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ... Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ...   ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ... EmptyMon Jun 02, 2008 10:34 am

ขอความกรุณาจากลุงหมอ ช่วยแนะนำด้วยครับว่า ต้องใช้ข้อมูลอะไรบ้างประกอบในการดูฤกษ์ยามงานมงคลแต่ละประเภทอ่ะครับ เช่น ชื่อ วันเดือนปีเกิด หรือ เวลาตกฟาก เป็นต้นครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
granddraft
Moderator
Moderator
granddraft

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ... Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ฤกษ์ ยาม มงคล   ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ... EmptyMon Jun 02, 2008 1:33 pm

farao รถ เรือ เวลาจะออก ซื้อใหม่ หรือ เอาออกจากอู่ครวมีการหาฤกษ์ ดี ยามปลอดเข่น ได้มหัทธโณฤกษ์ แปลว่า รวย มากมาย เพราะ เอาไปหากิน แต่ ผู้ บริหาร ก็ เลือก ราชาฤกษ์ หรือ เทวีฤกษ์ เป็นต้น จะขึ้นบ้านใหม่ เปิดร้าน ก็ตาม ต้องขึ้นอยู่กะ ข้อมูลของเจ้าของ ประธาน ผู้เป็นใหญ่ ในกิจการ จึงมีผล เช่น บริษัท ซีพี จะรับพนักงาน จะเอาดวง และวันเกิดของประธานเป็นหลัก ลูกน้องบริวาร เกิดวันใหน ดีเลว ควรทำหน้าที่อะไร ตรงใหน เขามีหมอดูประจำ ให้เงินเดือน เป็นที่ปรึกษา แล้วบริษัทนี้ก็บุญดี จากธรรมดาๆ มาถึงปัจจุบัน แกมีสาขาทั่วโลก มีเงิน ไม่กี่หมื่นล้าน รวมทรัพย์สิน ก็ ไม่กีแสนล้านเอง 5555+ santa บุญของเขาดีด้วยครับผม....ลุงหมอ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
granddraft
Moderator
Moderator
granddraft

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ข้อมูลผู้ จะถาม   ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ... EmptyMon Jun 02, 2008 2:01 pm

farao ขออภัย ผมลืมบอกไป ผู้ถาม ควรให้ข้อมูล ตามที่เกิดมาจริงๆใช้นามแฝงได้ (ผมไม่อยากรู้จัก ว่า ท่านเป็นใคร) เพราะ วันเกิด ที่แท้จริง และ เวลาเกิด จะแบ่งแยกว่า ท่านนั้นเกิด วันอะไร วันพุธกลางวันพระอาทิตย์ขึ้น ถึง เวลาพระอาทิตย์ตก(เป็นเรื่องของหมดดู เขารู้เองว่าขึ้น หรือ ตกเวลาเท่าไร) พุธ กลางคืน ราหู คือ พระอาทิตย์ตก เริ่มไปจนถึงพระอาทิตย์ขึ้น เปลียนวัน ด้วยเหตุนี้ เด็กที่เกิดโรงพยาบาล สถานที่เกิดระบุมา จะทำให้ข้อมูลแม่นยำมาก ไม่คลาดเคลื่อนไปจากความจริง และ ที่สำคัญครับมากๆด้วย ผม ใช้โหราศาตร์ไทย Idea คนที่เกิดหลังเที่ยงคืน จะยังไม่เปลียนวัน จนกว่า พระอาทิตย์ขึ้นวันใหม่ หมายความว่า Question เช่น คนเกิดวันอาทิตย์ คือ คนที่เกิดตั้งแต่ เวลาเช้าพระอาทิตย์ขึ้น ไปจนถึง เวลาเช้า ที่ พระอาทิตย์ ขึ้น ของเช้า วันจันทร์รุ่งอรุณ ของเข้าวันใหม่ คือ เปลียนวันนะครับผม sunny เป็นวันจันทร์ต่อเมื่อสว่งเห็นลายมือตัวเองได้ จึงเป็นวันจันทร์เริ่มต้น farao เหตุตรงนี้เอง จึงทำให้หลายๆท่าน ดูหมอ ทำนายไม่แม่น ไม่ถูกต้องแล้วการแก้จุดบอดให้จาก จุดเสีย ให้เป็นดี ก็พลอยผิดพลาดไปด้วย หุหุหุ ถ้า เริ่มต้นผิด อะไรๆ ก็คงพลอยไปด้วยครับผม จาก....ลุงหมอ

ลุงหมอช่วยแนะนำข้อมูลการดูฤกษ์ยามงานมงคลด้วยครับ...
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ?????ะนำก?รจัด???????ูชาพ?? เทพ ??????? ???