รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถใหม่ให้ด้วยนะคะ

Share

patnaree
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถใหม่ให้ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  patnaree on Wed Aug 15, 2012 9:29 pm

ชือ พัฒน์นรี กิจไพบูลทวี ชื่อเล่น เพ็ญ
    เกิดวัน อังคาร 13 ตุลาคม พ.ศ.2524 เวลา 8.25 น. sunny
    เซลล์แจ้งจะสามารถรับรถ ได้ตั้งแต่วันที่ 24 สิงหาคม 55 แต่ต้องรับภายในเดือนนี้ด้วยค่ะ scratch
    รถสีแดง เลขทะเบียนรถควรเป็นเลขอะไรดีครับ
    ทำงานเป็นวิศวกรในโรงงาน ใช้รถเพื่อเป็นภาหนะในการเดินทาง
    แต่อนาคตอาจจะใช้เพื่อทำมาค้าขายก็เป็นได้.... bounce

ส่วนรถคันนี้ ออกโดยใช้ชื่อพี่สะใภ้ ชื่อนันทพร กิจไพบูลทวี
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2516
    แค่ใช้ชื่อออกเพื่อใช้สิทธิ์รถคันแรกนะคะ... Laughing

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออก และเลขทะเบียนรถควร หรือไม่ควรมีเลขอะไร ไว้เพื่อเป็นมงคลด้วยนะคะ

ขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้านะคะ....
    ขอบคุณค่ะ Very Happy

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถใหม่ให้ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Aug 16, 2012 8:45 pm

patnaree พิมพ์ว่า:ชือ พัฒน์นรี กิจไพบูลทวี ชื่อเล่น เพ็ญ
    เกิดวัน อังคาร 13 ตุลาคม พ.ศ.2524 เวลา 8.25 น. sunny
    เซลล์แจ้งจะสามารถรับรถ ได้ตั้งแต่วันที่ 24 สิงหาคม 55 แต่ต้องรับภายในเดือนนี้ด้วยค่ะ scratch
    รถสีแดง เลขทะเบียนรถควรเป็นเลขอะไรดีครับ
    ทำงานเป็นวิศวกรในโรงงาน ใช้รถเพื่อเป็นภาหนะในการเดินทาง
    แต่อนาคตอาจจะใช้เพื่อทำมาค้าขายก็เป็นได้.... bounce

ส่วนรถคันนี้ ออกโดยใช้ชื่อพี่สะใภ้ ชื่อนันทพร กิจไพบูลทวี
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2516
    แค่ใช้ชื่อออกเพื่อใช้สิทธิ์รถคันแรกนะคะ... Laughing

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออก และเลขทะเบียนรถควร หรือไม่ควรมีเลขอะไร ไว้เพื่อเป็นมงคลด้วยนะคะ

ขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้านะคะ....
    ขอบคุณค่ะ Very Happy

Shocked Rolling Eyes Winkขอเชิญร่วม บูชาครู บุญตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล
    เรา คนวันอังคาร ใช้ ก็ ต้อง ใช้ ข้อมูลของเรา sunny รถ ได้ตั้งแต่วันที่ 24 สิงหาคม 55 แต่ต้องรับภายในเดือนนี้ด้วยค่ะ ?

Shocked Rolling Eyes Wink หลังวันที่ 24 ส.ค.ก็ วันพุธ ที่ 29 และ พฤหัส ที่ 30 เวลา 13.30 น. ถึง เวลา 14.30 น. ใช้ได้ ทั้ง 2 วันเป็น อนุราธะ ราชาฤกษ์ ( ราชาผู้น้อน ) ได้เงินทองดี ราศี พิจิก เกี่ยวกับช่าง วิศวกร ใช้ความรู้ ความสามาถ ได้ตามฝัน เลขรถที่ดี ของเรา ก็ 3475 ละครับ cheers santa ลุงหมอ

patnaree

Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถใหม่ให้ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  patnaree on Fri Aug 17, 2012 7:49 am

ขอบคุณลุงหมอมากเลยค่ะ ตรงกับวันที่เล็งๆไว้เลย Laughing
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 17, 2012 1:44 pm

patnaree พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากเลยค่ะ ตรงกับวันที่เล็งๆไว้เลย Laughing

Very Happy Laughing Rolling Eyes ถูกใจไป 555 การเจิมรถ Very Happy Laughing Rolling Eyes ถ้าคุณแม่ คุณพ่อ ยังอยู่ นั่นคือ พระ อรหันต์ สำหรับเรา ( จิตบริสุทธิ์ ไม่มีอคติ เคลือบแฝง ต่อเราเลยครับผม มีแต่ความหวังดี) ให้ท่านเจิม หรือ ปิดทอง?หน้ารถ ให้พร ดีกว่า นะครับ cheers ท่านดีที่สุดของเรา มากกว่า ใครๆ ในโลกนี้ครับผม แล้ว ให้ท่าน นั่ง พาไปที่ท่านอยากไป ให้เป็นมงคล รับรอง เจริญ รุ่งเรือง ดีกว่า อาจารย์ขลัง เป็น ใหนๆครับผม (มีคนถามตรง เลย ตอบตรงๆ) ขออภัย มิได้เจตนา ขัด ลาภ ใครนะครับผม cheers cherry santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

patnaree

ตั้งหัวข้อ  patnaree on Fri Aug 17, 2012 1:55 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    patnaree พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากเลยค่ะ ตรงกับวันที่เล็งๆไว้เลย Laughing

Very Happy Laughing Rolling Eyes ถูกใจไป 555 การเจิมรถ Very Happy Laughing Rolling Eyes ถ้าคุณแม่ คุณพ่อ ยังอยู่ นั่นคือ พระ อรหันต์ สำหรับเรา ( จิตบริสุทธิ์ ไม่มีอคติ เคลือบแฝง ต่อเราเลยครับผม มีแต่ความหวังดี) ให้ท่านเจิม หรือ ปิดทอง?หน้ารถ ให้พร ดีกว่า นะครับ cheers ท่านดีที่สุดของเรา มากกว่า ใครๆ ในโลกนี้ครับผม แล้ว ให้ท่าน นั่ง พาไปที่ท่านอยากไป ให้เป็นมงคล รับรอง เจริญ รุ่งเรือง ดีกว่า อาจารย์ขลัง เป็น ใหนๆครับผม (มีคนถามตรง เลย ตอบตรงๆ) ขออภัย มิได้เจตนา ขัด ลาภ ใครนะครับผม cheers cherry santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

Very Happy Very Happy คุณพ่อเสียแล้ว ส่วนคุณแม่ตั้งใจจะมาเจิมรถให้อยู่แล้วค่ะ... Laughing Laughing แต่ก็จะต้องดูเวลาอีกครั้งนึง พอดีท่านอยู่ต่างจังหวัด และตั้งใจจะมาหาหมอด้วย...และอยากจะมาพร้อมกันทีเดียวเลยค่ะ... bounce
    แต่ตั้งใจไว้แล้ว...ถ้าแม่มาจะขับกลับไปส่งถึงบ้านเลย... tongue tongue
    ปกติรถคันก่อนก็ไม่เคยไปเจิมที่ไหนค่ะ....ส่วนเรื่องเที่ยว...ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ...คุณแม่หาทริปไว้เรียบร้อย...จัดเต็มค่ะ....

ขอบคุณลุงหมออีกครั้งนะคะ...ขอให้ลุงหมอเจริญด้วยความสุข สวัสดีด้วยเทอญ queen queen
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 17, 2012 2:14 pm

patnaree พิมพ์ว่า:

Very Happy Very Happy คุณพ่อเสียแล้ว ส่วนคุณแม่ตั้งใจจะมาเจิมรถให้อยู่แล้วค่ะ... Laughing Laughing แต่ก็จะต้องดูเวลาอีกครั้งนึง พอดีท่านอยู่ต่างจังหวัด และตั้งใจจะมาหาหมอด้วย...และอยากจะมาพร้อมกันทีเดียวเลยค่ะ... bounce
    แต่ตั้งใจไว้แล้ว...ถ้าแม่มาจะขับกลับไปส่งถึงบ้านเลย... tongue tongue
    ปกติรถคันก่อนก็ไม่เคยไปเจิมที่ไหนค่ะ....ส่วนเรื่องเที่ยว...ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ...คุณแม่หาทริปไว้เรียบร้อย...จัดเต็มค่ะ....

ขอบคุณลุงหมออีกครั้งนะคะ...ขอให้ลุงหมอเจริญด้วยความสุข สวัสดีด้วยเทอญ queen queen

Rolling Eyes Very Happy Wink ถ้าทำได้ เอารถไปรับ ท่านมาเลยดีกว่า เป็น มงคล นะครับ cheers santa ลุงหมอ

patnaree

ตั้งหัวข้อ  patnaree on Mon Aug 20, 2012 6:59 pm

patnaree พิมพ์ว่า:

Rolling Eyes Very Happy Wink ถ้าทำได้ เอารถไปรับ ท่านมาเลยดีกว่า เป็น มงคล นะครับ cheers santa ลุงหมอ

Surprised Surprised ไปรับมาคงไม่ไหว...ไกลๆ ขับไปตั้ง 700 กิโล...ขับก็ประมาณ 10 ชม.พอดีเลยค่ะ...
    ให้แม่นั่งเครื่องมา...ชั่วโมงเดียวดีกว่า.... Very Happy Very Happy แม่คงสบายกว่าเยอะเลย....แม่ท่านปีหน้าก็ 70 ขวบแล้วคร้าาาา.... Rolling Eyes
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Aug 20, 2012 7:39 pm

Very Happy Shocked ไปรับมาคงไม่ไหว...ไกลๆ ขับไปตั้ง 700 กิโล...ขับก็ประมาณ 10 ชม.พอดีเลยค่ะ...
    ให้แม่นั่งเครื่องมา...ชั่วโมงเดียวดีกว่า.... แม่คงสบายกว่าเยอะเลย....แม่ท่านปีหน้าก็ 70 ขวบแล้วคร้าาาา.... ?

farao geek งั้นให้นั่งเครื่องมา แล้วรับท่านนั่งรถ เป็นมงคล พาเทียวตามใจท่านดีก่า jocolor santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 24, 2017 8:59 pm