รบกวนลุงหมอขอฤกษ์ออกรถค่ะ

Share

kofren
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kofren on Tue Aug 14, 2012 11:38 am

ชื่อ เพชรนภา สิงห์คำ
    เกิด 24 มกราคม 2525
    วัน อาทิตย์
    ปี ระกา
    รถมาวันที่ 14 ตกแต่งรถประมาณ 3 วันค่ะ (เซลล์บอกว่าให้รับรถภายในเ30 สิงหาคม ค่ะ)

Very Happy ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ Very Happy

รบกวนเพิ่มเรื่องดวงชะตาอีกนิดได้ไหมคะ แฟนเกิดวันอังคาร ที่ 7 มิถุนายน 2520 ปีมะเส็ง ตั้งแต่แต่งงานมาทะเลาะกันบ่อยมาก ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร แล้วจะมีทางแก้ไหมคะ (อยู่กันไปต่อไปภายภาคหน้าชีวิตจะดีขึ้นบ้างไหมคะ) รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Aug 14, 2012 5:31 pm

kofren พิมพ์ว่า:ชื่อ เพชรนภา สิงห์คำ
    เกิด 24 มกราคม 2525
    วัน อาทิตย์
    ปี ระกา
    รถมาวันที่ 14 ตกแต่งรถประมาณ 3 วันค่ะ (เซลล์บอกว่าให้รับรถภายในเ30 สิงหาคม ค่ะ)

Very Happy ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ Very Happy

รบกวนเพิ่มเรื่องดวงชะตาอีกนิดได้ไหมคะ แฟนเกิดวันอังคาร ที่ 7 มิถุนายน 2520 ปีมะเส็ง ตั้งแต่แต่งงานมาทะเลาะกันบ่อยมาก ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร แล้วจะมีทางแก้ไหมคะ (อยู่กันไปต่อไปภายภาคหน้าชีวิตจะดีขึ้นบ้างไหมคะ) รบกวนดูให้ด้วยนะคะ

Very Happy Laughing Smile ขอเชิญร่วมบุญ บูชาครูหมอดู ตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล

farao sunny คนวันอาทิตย์ จะได้รับรถ ตั้งแต่ 30 ส.ค. Shocked ก็ พอดีเลย 30 ส.ค. วันดีของ เรา 2 คนนิ อาทิตย์ เป็นมิตรกับ วันครู (พฤหัส) และ พฤหัส เป็นศรี ศิริรุ่งเรือง ของคน วันอังคาร ขับรถ แล้วเขา สบายใจ? จะมีความสุข ทั้งคู่?
    Rolling Eyes Wink คน วันอาทิตย์ กับ อังคาร จะ ไม่ค่อยยอมกัน ? ถ้า อยู่ด้วยกันต้อง ภาษา ดอกไม้ คุย พูดจากัน ในเชิง ปรึกษา ห้าม ติติง ซึ่งกัน และกัน พากันมา อ่านเลย? jocolor เช่น จะพูดจากัน อังคาร ชอบแก้ใข เรา ต้องถามเขา ด้วยเหตุ -ผล ว่า? เรื่องนั้น เรา น่าจะทำ แบบนี้ ได้ใหม? เพราะ? ดีขึ้น หรือ ไม่ดี เพราะ? น่าทำ หรือ ไม่ทำ เพราะ? cheers ถ้า พูดจา ปรึกษากัน ด้วย เหตุ - ผล แบบนี อยู่กันได้ตลอดจ้า และ ไม่มีเรื่อง โดยการ ท่อง คาถา " ไม่ดี ไม่พูด เราไม่พูด คำที่ ไม่ดี" ท่องคาถานี้ไว้ ทั้ง 2 คนจ้า ทนพูดดีๆ ให้ได้ 100 ตรั้ง? เห็นท่าจะไม่ใหว เปิดตู้เย็น เอาน้ำ หรือ น้ำแข็ง ใสปาก อมไว้? farao santa geek

kofren

ตั้งหัวข้อ  kofren on Wed Aug 15, 2012 8:23 am

Very Happy ขอบคุณมากเลยค่ะลุงหมอ อ่านแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ แล้วหนูจะร่วมทำบุญไปนะคะ Surprised
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Aug 15, 2012 5:41 pm

kofren พิมพ์ว่า: Very Happy ขอบคุณมากเลยค่ะลุงหมอ อ่านแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ แล้วหนูจะร่วมทำบุญไปนะคะ Surprised

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยินดีครับ สาธุ ๆ ๆ cheers santa

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 12:14 am