"รบกวนลุงหมอหน่อยค่ะ"

Share

Latte21
    สมาชิกทั่วไป

ตั้งหัวข้อ  Latte21 on Sun Aug 12, 2012 11:23 am

เรียนลุงหมอ
    ชื่อมณกานต์ ชัยสุนทรกูล
    เกิดอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2521 เวลา 07.34 น.
    อยากถามลุงหมอเรื่องดวงค่ะ การงาน การเงิน และอยากจะรบกวนลุงหมอดูชื่อบวกนามสกุลแล้วดีหรือเปล่าและควรเปลื่อนชื่อหรือเปล่าค่ะและถ้าต้องเปลี่ยนควรเป็นชื่อประมาณไหน
    afro ขอบคุณลุงหมอค่ะ afro

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: "รบกวนลุงหมอหน่อยค่ะ"

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 12, 2012 9:08 pm

Latte21 พิมพ์ว่า:เรียนลุงหมอ
    ชื่อมณกานต์ ชัยสุนทรกูล
    เกิดอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2521 เวลา 07.34 น.
    อยากถามลุงหมอเรื่องดวงค่ะ การงาน การเงิน และอยากจะรบกวนลุงหมอดูชื่อบวกนามสกุลแล้วดีหรือเปล่าและควรเปลื่อนชื่อหรือเปล่าค่ะและถ้าต้องเปลี่ยนควรเป็นชื่อประมาณไหน
    afro ขอบคุณลุงหมอค่ะ afro

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนวันอังคาร ขึ้น 10 ค่ำ เดือน 6 ปี มะเมีย มฤศิระ เทศาตรีบริการ รับใช้ แต่จะเดือดร้อน เพราะประมาท ชาวราศรี เมถุน ตนคู่ ขี้เหงา ชอบมีเพื่อน ปีนี้ ความรักสดชื่น?

การงาน ดีทำเป็นทีม ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน จึงจะ ได ลาภผล เงินทอง แต่จะมีปัญหา ไม่เข้าใจกัน ทำให้เสียงาน?

เงิน จะเจอสัญญา ไม่เป็นธรรม เสียเงิน แล้วไม่ได้คืน? ห้ามให้ใครหยิบ ยืม จะโดนโกง ไม่ได้คืน?

ชื่อ? มณกานต์ ชัยสุนทรกูล กำลัง 70 ดาวเสาร์ เจ้าทุกข์ คนวันอังคาร ก. ไก่ เป็น กาลกีณี เดือดร้อน ไม่สิ้นสุด

Rolling Eyes Wink ถ้า เปลี่ยนชื่อ ใช้ นามสกุลเดิม ชัยสุนทรกูล ของหญิง วันอังคาร ผมเลือกให้ใช้ กำลัง 55 ดาวปัญญา เป็นศรี
    1. ภารดี แปลว่า เทพ แห่งการสื่อสาร เจรจา

2. พฤธา แปลว่า ผู้ได้รับการ ยินดี

3. ปูริตา แปลว่า ผู้มีความสมบูรณ์เต็มเปี่ยม

4. ปสุตา แปลว่า ผู้ขยันขันแข็ง

Very Happy ชื่อทั้งหมด ที่ ให้มา เป็นศรี ศิริ รุ่งเรือง เทวดาเมตตาช่วยให้ สำเร็จ มีกำลังอักษร 55 ทั้ง 4ชื่อจ้า cheers santa

Latte21

ตั้งหัวข้อ  Latte21 on Mon Aug 13, 2012 9:27 pm

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    เลือกเป็นชื่อปูริตาค่ะ อังคารหน้าจะไปเปลี่ยนค่ะ
    และรบกวนลุงหมอเพิ่มเติมค่ะ
    1.เพิ่งซื้อบ้านใหม่เลขที่บ้าน 449/127บ้านหลังนี้ถูกโฉลกหรือเปล่าค่ะอยู่แล้วเป็นอย่างไรบ้างถ้าไม่ถูกพอจะมีวิธีแก้หรือเปล่าคะ
    2. ปีนี้มีเกณได้ปรับตำแหน่งหรือเปล่าคะ
    3. ถ้าลาออกจากงานแล้วทำธุรกิจเอง (ขายอาหารสัตว์) จะดีหรือเปล่าคะหรือทำธุรกิจประเภทไหนถึงจะถูกกะดวงค่ะ
    afro ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ afro

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: "รบกวนลุงหมอหน่อยค่ะ"

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Aug 14, 2012 4:22 pm

Latte21 พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    เลือกเป็นชื่อปูริตาค่ะ อังคารหน้าจะไปเปลี่ยนค่ะ
    และรบกวนลุงหมอเพิ่มเติมค่ะ
    1.เพิ่งซื้อบ้านใหม่เลขที่บ้าน 449/127บ้านหลังนี้ถูกโฉลกหรือเปล่าค่ะอยู่แล้วเป็นอย่างไรบ้างถ้าไม่ถูกพอจะมีวิธีแก้หรือเปล่าคะ
    2. ปีนี้มีเกณได้ปรับตำแหน่งหรือเปล่าคะ
    3. ถ้าลาออกจากงานแล้วทำธุรกิจเอง (ขายอาหารสัตว์) จะดีหรือเปล่าคะหรือทำธุรกิจประเภทไหนถึงจะถูกกะดวงค่ะ
    afro ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ afro

Very Happy Smile Wink ขอเชิญร่วมบุญ บูชครูหมอดู ตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล

Rolling Eyes I love you 1. ก็ ใช้ได้ครับ ซื้อแล้ว มาถาม หุหุ Laughing 449 คนคิด ฝัน มาจาก ที่ต่างๆ ทางผ่าน / 127 หญิงชาย ผู้ ไม่ยอมแพ้ ต่อสู้ชีวิต เพื่อขึ้นสู่ อาำนาจ หาความสำเร็จ?

farao 2. การจะ ได้เลื่อนตำแหน่ง พอ มีทาง แต่ต้องก่อน วันเกิด หลังไป น่าจะยาก

affraid ทำงาน มีเงินเดือน แน่ๆ ? Rolling Eyes ทำธุระกิจ ไม่แน่ว่าจะ ได้เงิน Wink ทำ ควบคู่กันไปก่อน อีก 1 ปี หลังวันเกิด ก.ค. 56 ไป จะ โดนโกง ดวงตก มีแต่เรื่อง เสียๆๆ57 ก.ค. จึง จะพ้น ดวงตก ค่อยคิดทำ ดีใหม? ทำจากเล็ก ไปหา ใหญ่ ให้ดู รู้จัก นิสัย ลูกค้า? ช้าๆ แต่ มั่นคงจ้า อย่าลองเลยนะ สงสาร farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Feb 27, 2017 6:19 pm