รบกวนขอฤกษ์ออกรถคันแรกค่ะ

Share

prae44
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถคันแรกค่ะ

ตั้งหัวข้อ  prae44 on Wed Aug 08, 2012 1:35 pm

สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ

เซล์ลแจ้งว่าจะได้รถปลายเดือนนี้ค่ะ รถเป็นสีบลอนเงินค่ะ

ชื่อ ณัฐญา พุ่มเสนาะ

เกิด 1 พฤศจิกายน 2825 เวลาประมาณเที่ยง สิบเจ็ดนาทีค่ะ

อยากจะรบกวนขอฤกษ์ที่เป้นมงคลช่วงปลายเดือนนี้ค่ะ ถ้าเป็นไปได้พอจะมีเป็นวันเสาร์ อาทิตย์บ้างรึเปล่าคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถคันแรกค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Aug 08, 2012 1:58 pm

prae44 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ

เซล์ลแจ้งว่าจะได้รถปลายเดือนนี้ค่ะ รถเป็นสีบลอนเงินค่ะ

เกิด 1 พฤศจิกายน 2825 เวลาประมาณเที่ยง สิบเจ็ดนาทีค่ะ

อยากจะรบกวนขอฤกษ์ที่เป้นมงคลช่วงปลายเดือนนี้ค่ะ ถ้าเป็นไปได้พอจะมีเป็นวันเสาร์ อาทิตย์บ้างรึเปล่าคะ

Rolling Eyes Wink Smile คนวันศุกร์ ขุนคลัง เด่นเรื่องการเงิน ความรัก คนศุกร์ ต้องปากหวาน จึงจะ มีโชคลาภดี มีผู้ใหญ่ ให้ตังค์ใช้ แรม 4 ค่ำ เดือน 11 ปี ฉลู มักต้อง เหนื่ยยาก ถ้า อดทนได้ จะดี เป็นที่รักของ ผู้ใหญ่ มีอายุ ห้ามงอแงนะ มีเหตุผลละก็จะ น่ารัก อีกนาน ? เงินได้มา ใช้ไปง่าย เรียกกลับ ยาก นะครับ ห้ามประมาท affraid ต่อไป จะมี ที่ดิน มีราคา มีเงินเก็บๆ ฝากธนาคารไว้มั่งครับ ปีหน้า เงินจะ ขาดมือจ้า Wink ปีนี้ บ้าน รถ ที่ดินอะไรได้ก็ รีบๆรับไว้นะครับ cheers เลขรถ ไปหาไว้ 6123 เลขชุดนี้ดี ของเรา 3261 หรือ 3216 ก็ได้ รวย ให้ 16-61 ลงท้าย

sunny Shocked หาวันที่แน่นอน ที่ได้รถมาก่อนนะครับ แล้วจะหาวันออกรถให้จ้า santa ลุงหมอ

prae44

ตั้งหัวข้อ  prae44 on Wed Aug 08, 2012 4:50 pm

ขอบคุณมากนะค๊า สำหรับวันที่ออกรถ ถ้าเป็นวันที่ 25 สิงหาคม พอจะออกได้รึเปล่าคะ

ลุงหมอคะ ถ้าภายในปีนี้อยากจะทำกิจการร้านอาหาร ร้านกาแฟด้วยค่ะอาจจะอีกซัก 2-3 เดือนจะเป็นไปได้รึป่าวคะ

ขอบคุณมากๆค่า ^^

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    prae44 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ

Rolling Eyes Wink Smile คนวันศุกร์ ขุนคลัง เด่นเรื่องการเงิน ความรัก คนศุกร์ ต้องปากหวาน จึงจะ มีโชคลาภดี มีผู้ใหญ่ ให้ตังค์ใช้ แรม 4 ค่ำ เดือน 11 ปี ฉลู มักต้อง เหนื่ยยาก ถ้า อดทนได้ จะดี เป็นที่รักของ ผู้ใหญ่ มีอายุ ห้ามงอแงนะ มีเหตุผลละก็จะ น่ารัก อีกนาน ? เงินได้มา ใช้ไปง่าย เรียกกลับ ยาก นะครับ ห้ามประมาท affraid ต่อไป จะมี ที่ดิน มีราคา มีเงินเก็บๆ ฝากธนาคารไว้มั่งครับ ปีหน้า เงินจะ ขาดมือจ้า Wink ปีนี้ บ้าน รถ ที่ดินอะไรได้ก็ รีบๆรับไว้นะครับ cheers เลขรถ ไปหาไว้ 6123 เลขชุดนี้ดี ของเรา 3261 หรือ 3216 ก็ได้ รวย ให้ 16-61 ลงท้าย

sunny Shocked หาวันที่แน่นอน ที่ได้รถมาก่อนนะครับ แล้วจะหาวันออกรถให้จ้า santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Aug 08, 2012 6:26 pm

ขอบคุณมากนะค๊า สำหรับวันที่ออกรถ ถ้าเป็นวันที่ 25 สิงหาคม พอจะออกได้รึเปล่าคะ? Embarassed Evil or Very Mad Shocked มีเงินจ่าย ก็ออกรถได้ครับ แต่ เสาร์ 25 ส.ค. ดิถีพิฆาต ทำมงคล จะถูก ฆ่าตายจ้า ตามตำราว่างั้น? santa

Shocked affraid ขอร้องละครับ ท่านที่จะหาวันสดวกออกรถเอง อย่ามาถามลุงหมอเลยจ้า ผม ไม่มีเวลาตอบซ้ำ หรือ ชวนคุย ไปหาหมอดูอื่นๆ จ่ายค่าครู ให้เขา แล้วถามไปให้พอ นะครับผม cherry santa

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 6:12 am