รบกวนคุณลุงหมอดูฤกษ์ดีสำหรับออกรถคันใหม่คันแรกด้วยครับ

Share

chelsea_fc
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอดูฤกษ์ดีสำหรับออกรถคันใหม่คันแรกด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  chelsea_fc on Tue Aug 07, 2012 5:51 pm

.

แก้ไขล่าสุดโดย chelsea_fc เมื่อ Fri Nov 22, 2013 11:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนคุณลุงหมอดูฤกษ์ดีสำหรับออกรถคันใหม่คันแรกด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Aug 07, 2012 6:29 pm

chelsea_fc พิมพ์ว่า:นาย ไกรรุจน์ ศรีรมย์
    เสาร์ที่ 29 มกราคม 2526
    เวลาผมไม่ทราบครับ
    ผมซื้อรถสีดำครับ
    รถจะได้ครึ่งเดือนหลังนี้ครับ คือประมาณ วันที่ 18 ถึง 31 ส.ค. 2555นี้ครับ
    รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะครับ เป็นรถคันแรกของผม เดิมเคยใช้รถของคุณพ่อมาแล้ว 2 คัน แล้วก็เคยเกิดอุบัติเหตุแล้วทั้ง 2 คันเลยครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Very Happy Rolling Eyes Wink คน วันเสาร์ เอาสีฟ้า เป้นสติ๊กเกอร์คาดได้จะดี ? เลขรถ ถ้าได้ 7586 จะดีครับ farao รถจะได้ประมาณ วันที่ 18 ถึง 31 ส.ค. 2555นี้ครับ Rolling Eyes Wink ดูแล้ว วันศุกร์ ที่ 24 ส.ค. เป็นศรี ศิริ รุ่งเรือง ต่อ คนวันเสาร์ ออกรถ เวลา 17.00น ไปจนถึง เวลา 17.45 น. เป็น มหัทธโณฤกษ์ จะรำรวย มากมาย? ทำอะไรๆ ก็ได้เงิน แต่รถ จะวิ่งมากนิด ไม่ค่อยได้ จอด ผู้ใหญ่จะคิดถึงถามหา? santa ลุงหมอ

chelsea_fc

Re: รบกวนคุณลุงหมอดูฤกษ์ดีสำหรับออกรถคันใหม่คันแรกด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  chelsea_fc on Thu Aug 09, 2012 7:03 pm

.

แก้ไขล่าสุดโดย chelsea_fc เมื่อ Fri Nov 22, 2013 11:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Aug 09, 2012 7:42 pm

chelsea_fc พิมพ์ว่า: Very Happy Rolling Eyes Wink คน วันเสาร์ เอาสีฟ้า เป้นสติ๊กเกอร์คาดได้จะดี ? เลขรถ ถ้าได้ 7586 จะดีครับ farao รถจะได้ประมาณ วันที่ 18 ถึง 31 ส.ค. 2555นี้ครับ Rolling Eyes Wink ดูแล้ว วันศุกร์ ที่ 24 ส.ค. เป็นศรี ศิริ รุ่งเรือง ต่อ คนวันเสาร์ ออกรถ เวลา 17.00น ไปจนถึง เวลา 17.45 น. เป็น มหัทธโณฤกษ์ จะรำรวย มากมาย? ทำอะไรๆ ก็ได้เงิน แต่รถ จะวิ่งมากนิด ไม่ค่อยได้ จอด ผู้ใหญ่จะคิดถึงถามหา? santa ลุงหมอ
    ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากนะครับสำหรับฤกษ์ที่เป็นศิริมงคล ผมจะโทรแจ้งเซลล์ครับว่าจะขอรับรถ วันที่คุณลุงหมอแนะนำนะครับ แต่ผมสงสัยตรงที่เวลาออกรถนี่แหละครับปัญหาคือผมอยู่ต่างจังหวัดแต่ออกรถทึ่กรุงเทพครับ ระยะทางก็ประมาณ 570-600 ก.ม. ทีแรกคิดว่าจะเอารถออกช่วงเช้าเพราะว่าจะเอารถกลับบ้านเลยไม่อยากแวะหรือจอดที่ไหนก่อน(โรงแรม-ที่พัก)กว่าจะถึงบ้านก็คงค่ำพอดี จะได้ฝากกับเจ้าที่เจ้าทางที่บ้านให้ดูแลปกปักรักษาครับ แต่ว่าเวลาออกรถของคุณลุงหมอเป็นช่วงเย็น 17.00-17.45น.ครับ ก็เลยไม่ค่อยสบายใจ
    ผมเลยอยากรบกวนสอบถามคุณลุงหมออีกสักเรื่องครับ พอจะมีเวลาออกรถช่วงเช้าบ้างไหมครับที่เป็นมงคลฤกษ์
    ขอขอบพระคุณคุณลุงหมอมากนะครับที่ให้คำแนะนำดีๆ
    ท้ายนี้ขอความสุข ความเจริญจงคืนสู่คุณลุงหมอเช่นกันครับ ขอบคุณครับ
    [/quote]

Very Happy Rolling Eyes Wink ก็ มีเวลาเช้า ศุกร์ ที่ 24 ส.ค. นะครับ เวลา 07.05 น. ถึงเวลา 07.39 น. นะครับ เซล จะทำสัญญา ให้ตอนใหน ก็ ออกฤกษ์ เอารถ ให้ทัน เขา จะ มาเปิดประตู ให้เราได้ หรือไม่ละครับ? ติดต่อ ตกลง ล่วงหน้า นะครับ santa

เวลาขณะนี้ Wed Jan 18, 2017 4:14 am