รบกวนทีครับ

Share

apinyada629
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนทีครับ

ตั้งหัวข้อ  apinyada629 on Fri Aug 03, 2012 8:26 pm

ช่วยดูให้ทีนะครับคือทำทุกอย่างแล้วอยากจะให้ชีวิตดีขึ้นนะครับเลยไม่รู้ว่าไปทำอะไรผิดที่ผิดทางบ้างหรือเปล่า
    ชื่อนะครับ กฤตภาส สมประเสริฐ ชื่อเดิม อัสนัย สมประเสริฐ เกิดวันศุกร์ที่13 สิงหาคม 2525 เวลาบ่าย
    เป็นคนสวดมนต์ไหว้พระตั้งแต่อายุ13จนตอนนี้จะ30แล้วครับ ไหว้พระวันละ1ชม.ครึ่งทุกวัน วันพระใส่บาตรนั่งสมาธิ ทำบุญค่าน้ำไฟวัด ทำบุญโลงศพ
    ทำบุญติดเงินกฐิน ผ้าป่า ติดช่อฟ้าใบระกาวัดทำทุกอย่างแล้วเรียกว่าปิดประตูเจ้ากรรมนายเวรได้เลย
    1.อยากทราบอนาคตข้างหน้านะครับว่าจะทำงานเป็นลูกจ้างเค้าดีหรือว่าลุยธุรกิจตัวเองดีไปดูมาหลายทีเค้าบอกว่าจะรำ่รวยมากๆขนาดอภิมหาเศรษฐีมีกิจการที่รุ่งเรือง
    มีลูกน้องมากมายแต่ตอนนี้ยังไม่เจอเลย
    2. อยากรู้บ้างว่าดวงตัวเองเหมาะกับอะไรไปดูมาก็กึ่งว่าจะเชื่อนะครับแต่รอดูของหมอเพราะมีคนแนะนำมานะครับว่าแม่นมาก
    3.แล้วเรื่องคนที่มาเบียดเบียนมีบ้างไหมครับแล้วคนที่เราไม่ถูกเป็นประเภทไหน
    ลูกน้องที่จะรับมาทำงานด้วยนะครับประมาณไหน
    4. อสังหาที่พอจะมีอยู่นะครับจะดำเนินไปทางไหน
    ช่วยทีนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนทีครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 03, 2012 9:50 pm

apinyada629 พิมพ์ว่า:ช่วยดูให้ทีนะครับคือทำทุกอย่างแล้วอยากจะให้ชีวิตดีขึ้นนะครับเลยไม่รู้ว่าไปทำอะไรผิดที่ผิดทางบ้างหรือเปล่า
    ชื่อนะครับ กฤตภาส สมประเสริฐ ชื่อเดิม อัสนัย สมประเสริฐ เกิดวันศุกร์ที่13 สิงหาคม 2525 เวลาบ่าย
    เป็นคนสวดมนต์ไหว้พระตั้งแต่อายุ13จนตอนนี้จะ30แล้วครับ ไหว้พระวันละ1ชม.ครึ่งทุกวัน วันพระใส่บาตรนั่งสมาธิ ทำบุญค่าน้ำไฟวัด ทำบุญโลงศพ
    ทำบุญติดเงินกฐิน ผ้าป่า ติดช่อฟ้าใบระกาวัดทำทุกอย่างแล้วเรียกว่าปิดประตูเจ้ากรรมนายเวรได้เลย
    1.อยากทราบอนาคตข้างหน้านะครับว่าจะทำงานเป็นลูกจ้างเค้าดีหรือว่าลุยธุรกิจตัวเองดีไปดูมาหลายทีเค้าบอกว่าจะรำ่รวยมากๆขนาดอภิมหาเศรษฐีมีกิจการที่รุ่งเรือง
    มีลูกน้องมากมายแต่ตอนนี้ยังไม่เจอเลย
    2. อยากรู้บ้างว่าดวงตัวเองเหมาะกับอะไรไปดูมาก็กึ่งว่าจะเชื่อนะครับแต่รอดูของหมอเพราะมีคนแนะนำมานะครับว่าแม่นมาก
    3.แล้วเรื่องคนที่มาเบียดเบียนมีบ้างไหมครับแล้วคนที่เราไม่ถูกเป็นประเภทไหน
    ลูกน้องที่จะรับมาทำงานด้วยนะครับประมาณไหน
    4. อสังหาที่พอจะมีอยู่นะครับจะดำเนินไปทางไหน
    ช่วยทีนะครับ
    ขอบคุณครับ

Shocked Rolling Eyes Wink ตั้งกระทู้ ถามผิดที่ ละครับ เข้าไปดู ถามในห้อง "สนทนากับลุงหมอ เรื่องดวงชะตา"อ่าน กติกา ให้รายละเอียด ? Surprised ส่วน จะ แม่นหรือไม่ ผมไม่ทราพ? อยู่ที่รายละเอียด ข้อมูลที่ให้ไป วันที่ เดือน พ.ศ. เวลาเกิด ต้องแน่นอนถูกต้อง? ผม พยากรณ์ ตามเลขที่รู้ เห็น? ให้มาผิด ผมก็ ทำนายผิด? Embarassed ละครับ อย่าเชื่อผมมากนักนะครับ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:30 pm