สอบถามดวงชาตะของคุณพ่อค่ะ

Share

ultra_sweets
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงชาตะของคุณพ่อค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets on Thu Jul 26, 2012 11:23 am

ไพรินทร์ จ่าอินทร์
    เกิดวันจันทร์ 13 กันยายน 2497 ปีมะเมีย ไม่รู้เวลาตกฟากค่ะ Question Question

จะสอบถามลุงหมอ
    1. เรื่องสุขภาพ
    -คือตอนนี้มีอาการเหมือนเป็นโรคตับ แต่ว่าไปตรวจอย่างไรก็ไม่เจอ พฤติกรรมคือ สูบบุรี่จัด และกินเหล้า กินเบียร์มาก แต่พอเจ็บทำงานไม่ได้ก็เลิก เหล้า เบียร์ แต่ว่าบุหรี่ยังไม่เลิก ตอนนี้สเลดเป็นเลือด นิดหน่อย คือหนูก็สนใจน้ำหยดของลุงหมอนะค่ะ
    แต่ว่าอยากให้ลุงหมอดูให้หน่อยว่าอาจจะเป็นโรคเวรกรรมหรือเปล่า เพราะตรวจไม่เจอ แล้วทำงานก็ไม่ได้ ปวดหลังตลอดเวลา

2. เรื่องการเงิน
    3. เรื่องลูก

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ What a Face What a Face What a Face

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงชาตะของคุณพ่อค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 27, 2012 8:14 pm

ultra_sweets พิมพ์ว่า:ไพรินทร์ จ่าอินทร์
    เกิดวันจันทร์ 13 กันยายน 2497 ปีมะเมีย ไม่รู้เวลาตกฟากค่ะ Question Question

จะสอบถามลุงหมอ
    1. เรื่องสุขภาพ
    -คือตอนนี้มีอาการเหมือนเป็นโรคตับ แต่ว่าไปตรวจอย่างไรก็ไม่เจอ พฤติกรรมคือ สูบบุรี่จัด และกินเหล้า กินเบียร์มาก แต่พอเจ็บทำงานไม่ได้ก็เลิก เหล้า เบียร์ แต่ว่าบุหรี่ยังไม่เลิก ตอนนี้สเลดเป็นเลือด นิดหน่อย คือหนูก็สนใจน้ำหยดของลุงหมอนะค่ะ
    แต่ว่าอยากให้ลุงหมอดูให้หน่อยว่าอาจจะเป็นโรคเวรกรรมหรือเปล่า เพราะตรวจไม่เจอ แล้วทำงานก็ไม่ได้ ปวดหลังตลอดเวลา

2. เรื่องการเงิน
    3. เรื่องลูก

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ What a Face What a Face What a Face

Very Happy Laughing Rolling Eyes 1. กรรม การกระทำละครับ สเลดเป็นเลือดก็ ฟ้องอะไร บางอย่างในระบบทางเดินหายใจครับ หาทิ้งถ่อนมาต้มน้ำกิน? หรือเอา น้ำหมักไปครับ หายารักษา ป้องกันได้ละครับ หลังวันเกิด ก.ย.ไป อาจจะป่วย ถึง ผ่าตัดละครับ affraid ขอให้ผม ทายผิด ละกันนะครับ

2. เงินไม่น่ามีปัญหา หลังวันเกิดไป อาจ ได้เงิน จาก ประกัน

3. ลูกๆปีนี้ก็ ดีละนี่นา? มีความสำเร็จในชีวิต ถ้ามี 3 คนก็ ดีทั้ง 3 คนครับปีนี้ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Jan 21, 2017 3:06 am