รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ ตอนนี้รถรอที่ศูนย์แล้ว

Share

mayaodyam
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ ตอนนี้รถรอที่ศูนย์แล้ว

ตั้งหัวข้อ  mayaodyam on Mon Jul 23, 2012 10:27 pm

เรียน...ลุงหมอ

รบกวนหน่อยนะค่ะ

ชื่อ วรางคณา วงศ์เนตร
    เกิด วันพฤหัสบดี ที่ 28 ตุลาคม 2525
    ปี จอ เวลา ไม่ทราบจริงๆค่ะ
    รถสีเทา

พร้อมออกรถวันพุธ ที่ 25 ก.ค ไม่รู้ว่าเป็นวันดีไหม ออกได้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ ตอนนี้รถรอที่ศูนย์แล้ว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 24, 2012 12:20 am

mayaodyam พิมพ์ว่า:เรียน...ลุงหมอ

เกิด วันพฤหัสบดี ที่ 28 ตุลาคม 2525
    รถสีเทา

พร้อมออกรถวันพุธ ที่ 25 ก.ค ไม่รู้ว่าเป็นวันดีไหม ออกได้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink วันพุธ หัวกุด ท้ายเน่า? โบราณว่า ได้รถ เรือ มาวันพุธ หัวไม่ผุ ท้ายก็ จะพัง หรือ จะ เสีย หายได้ง่ายๆ? นอกจ้า คนวันจันทร์ เท่านั้น เขา เป็นคู่มิตรกัน? พุธเป็นมนตรีของพฤหัส พอได้ ช่วยกิจการงาน แต่ ไม่สนับสนุน นะครับ affraid จำเป็นก็ มีเวลาดี พุธ ที่25 เวลา 12.49 น. ถึง เวลา 13.39 น.เทศาตรี เข้า เทวีฤกษ์ 13.20ถึง13.39น.หญิง จะได้เป็นใหญ่?คู่แข่งจะพินาศ ศัตรูแพ้ภัยไปเอง? ได้เงินมา ให้เอาเข้าธนาคาร แล้วจะเหลือใช้จ้า เลข 5861 รวยครับ santa ลุงหมอ

mayaodyam

Re: รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ ตอนนี้รถรอที่ศูนย์แล้ว

ตั้งหัวข้อ  mayaodyam on Tue Jul 24, 2012 7:56 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

แต่ถ้าไม่ใช่วันพุธ 25 ลุงหมอพอจะแนะนำวันอะไรดีค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 24, 2012 9:04 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    mayaodyam พิมพ์ว่า:เรียน...ลุงหมอ

รถสีเทา

ขอบคุณนะค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink วันพุธ หัวกุด ท้ายเน่า? โบราณว่า ได้รถ เรือ มาวันพุธ หัวไม่ผุ ท้ายก็ จะพัง หรือ จะ เสีย หายได้ง่ายๆ? นอกจาก คนวันจันทร์ เท่านั้น เขา เป็นคู่มิตรกัน? พุธเป็นมนตรีของพฤหัส พอได้ ช่วยกิจการงาน แต่ ไม่สนับสนุน นะครับ affraid จำเป็นก็ มีเวลาดี พุธ ที่25 เวลา 12.49 น. ถึง เวลา 13.39 น.เทศาตรี เข้า เทวีฤกษ์ 13.20ถึง13.39น.หญิง จะได้เป็นใหญ่?คู่แข่งจะพินาศ ศัตรูแพ้ภัยไปเอง? ได้เงินมา ให้เอาเข้าธนาคาร แล้วจะเหลือใช้จ้า เลข 5861 รวยครับ santa ลุงหมอ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 24, 2012 9:31 am

mayaodyam พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ

แต่ถ้าไม่ใช่วันพุธ 25 ลุงหมอพอจะแนะนำวันอะไรดีค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink ถ้าถามมา ก็ ตอบไป Laughing วันพฤหัส ที่ 2 ส.ค. ละครับ วันดี10.20 น. ถึง เวลา 12.09 น. ละครับดีที่สุดครับ รอนานนิด ก่อนนั้นเอาดี สำหรับคน วันพฤหัส ไม่ได้เลยครับ? santa

เวลาขณะนี้ Tue Oct 21, 2014 10:43 am