ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถให้ด้วยค่ะ

Share

Nion M.
    สมาชิกทั่วไป

ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Nion M. on Mon Jul 23, 2012 9:11 am

Very Happy สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยคนนะคะ

ชื่อ นิอร มานะพันธ์โสภี

เกิดวันอาทิตย์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2518 เวลากลางคืนหลัง 4 ทุ่ม

จองรถ สีบรอนซ์เทาไว้ค่ะ ได้รถแล้วกำลังติดของแต่งนิดหน่อยค่ะ

อยากได้ฤกษ์ภายในเดือนกรกฏาคมนี้ หรือต้นเดือนหน้าหน่ะค่ะ..

รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 23, 2012 9:56 am

Nion M. พิมพ์ว่า: Very Happy สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยคนนะคะ

เกิดวันอาทิตย์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2518 เวลากลางคืนหลัง 4 ทุ่ม

จองรถ สีบรอนซ์เทาไว้ค่ะ ได้รถแล้วกำลังติดของแต่งนิดหน่อยค่ะ

อยากได้ฤกษ์ภายในเดือนกรกฏาคมนี้ หรือต้นเดือนหน้าหน่ะค่ะ..

Very Happy Laughing Smile จองรถ สีบรอนซ์เทาไว้ค่ะ ได้รถแล้วกำลังติดของแต่งนิดหน่อยค่ะ
    อยากได้ฤกษ์ภายในเดือนกรกฏาคมนี้ หรือต้นเดือนหน้าหน่ะค่ะ.....?

farao cherry Neutral กำลังติดของแต่งนิดหน่อย รอได้วันรับรถที่แต่งเสร็จมาก่อนนะครับ ค่อยมาขอฤกษ์ครับ ? ให้ไปไวก็ออกไม่ทันอีก ก็จะต้องมาให้ผมหาใหม่อีก หาวันเริ่มที่รถพร้อมขับออกเลยจ้า cheers santa

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 23, 2012 10:00 am

Nion M. พิมพ์ว่า: Very Happy สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยคนนะคะ

Very Happy Laughing Smile จองรถ สีบรอนซ์เทาไว้ค่ะ ได้รถแล้วกำลังติดของแต่งนิดหน่อยค่ะ
    อยากได้ฤกษ์ภายในเดือนกรกฏาคมนี้ หรือต้นเดือนหน้าหน่ะค่ะ.....?

farao cherry Neutral กำลังติดของแต่งนิดหน่อย รอได้วันรับรถที่แต่งเสร็จมาก่อนนะครับ ค่อยมาขอฤกษ์ครับ ? ให้ไปไวก็ออกไม่ทันอีก ก็จะต้องมาให้ผมหาใหม่อีก หาวันเริ่มที่รถพร้อมขับออกเลยจ้า cheers santa

Nion M.

ตั้งหัวข้อ  Nion M. on Mon Jul 23, 2012 10:52 am

..โอ๊ะ...ขอประทานโทษด้วยค่ะ งั้นเปลี่ยนคำถามนิดนึงนะคะ ทางศูนย์แจ้งว่า สามารถออกได้หลังวันที่ 27 ก.ค. 2555 เป็นต้นไปเลยค่ะคุณลุงหมอ..รบกวนด้วยนะคะ.. Very Happy

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 23, 2012 11:36 pm

Nion M. พิมพ์ว่า:..โอ๊ะ...ขอประทานโทษด้วยค่ะ งั้นเปลี่ยนคำถามนิดนึงนะคะ ทางศูนย์แจ้งว่า สามารถออกได้หลังวันที่ 27 ก.ค. 2555 เป็นต้นไปเลยค่ะคุณลุงหมอ..รบกวนด้วยนะคะ.. Very Happy

Shocked Rolling Eyes Wink งั้น ได้เลยจ้า.? เพื่อความเป็น ศิริมงคล บูชาครูด้วย นะครับ? Very Happy คนวันอาทิตย์ ออกรถ วันเสาร์ ที่ 28 ละกันนะครับ เป็นวัน คู่ธาตุ จะได้มี คู่คิด ให้ความช่วยเหลือ และ เป็นวัน เพชรฤกษ์ ได้ฤกษ์แข็ง จาได้ ชนะคู่แข่ง Smile เสาร์ที่ 28 ก.ค. เวลา 15.39 น. ถึงเวลา 16.40 น. เป็นเวลาดี สุดๆละครับ ได้ อนุราธ ราชาฤกษ์ จะร่ำรวย สบายแบบ พระราชาsanta

Nion M.

ตั้งหัวข้อ  Nion M. on Tue Jul 24, 2012 10:19 am

Very Happy Very Happy Very Happy ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆเลยนะคะ..เดี๋ยวจะขออนุญาตร่วมทำบุญไปกับคุณลุงหมอด้วยช่วงบ่ายวันนี้นะคะ...ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ.. Razz

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 24, 2012 11:14 am

Nion M. พิมพ์ว่า: Very Happy Very Happy Very Happy ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆเลยนะคะ..เดี๋ยวจะขออนุญาตร่วมทำบุญไปกับคุณลุงหมอด้วยช่วงบ่ายวันนี้นะคะ...ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ.. Razz

Very Happy Smile Laughing สาธุ ๆ ๆ ครับผม ขอให้บุญคุ้มครอง มีความสุขกับชีวิตทุกเมื่อครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Jan 23, 2017 1:33 pm