ฝากดูดวงชะตาหน่อยครับ

Share

oatty
    สมาชิกทั่วไป

ฝากดูดวงชะตาหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  oatty on Thu Jul 19, 2012 5:34 pm

ชื่อ พล ผะรานนท์ เกิด อาทิตย์ ที่ 8 ก.พ. 2530 เวลา 19.17

1 เรื่อง การงาน ครับ
    2 เรื่อง ความรัก
    3 เรื่อง การเงิน ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าค้าบบบ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ฝากดูดวงชะตาหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 19, 2012 9:44 pm

oatty พิมพ์ว่า:ชื่อ พล ผะรานนท์ เกิด อาทิตย์ ที่ 8 ก.พ. 2530 เวลา 19.17

1 เรื่อง การงาน ครับ
    2 เรื่อง ความรัก
    3 เรื่อง การเงิน ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าค้าบบบ

Very Happy Laughing Shocked อาทิตย์ ขึ้น 11 เดือน 3 ปีขาลปลายปี

Rolling Eyes Wink พื้นดวง มีศีลธรรมดีมักมีคน เอาของ มาให้? หญิงมีอายุจะ ให้คุณ? Wink

1. งานทำไม่ทน มักมีปัญหา ต่อไปอาจต้องเข้าวันเป็นทาก หรือ นักบวช? ปีนี้ งานก็ได้เงินดีนะนี่

2. ความรัก ? มักมีหมู่ญาติเป็นสื่อ หรือ แม่หาให้ ก็ปีนี้เจอคนถูกใจละนี่

3.การเงิน คนแบบนี้ ถ้า ไม่เข้าสู่ทางอบายมุข(ทางแห่งความฉิบหาย )ไม่เทียว ไม่เล่น ไม่เมาเหล้า ยา เทียวกลางคืน?พ่อเทวดาของแม่? จะรวยได้นะครับ เลือกเอาเองเลยจะได้ฉลาด ปีหน้าระวังคดีความหลังวันเกิดนะครับ? santa

oatty

ตั้งหัวข้อ  oatty on Thu Jul 19, 2012 10:23 pm

ลุงหมอ ครับ รบ กวนอีกเรื่องนึงครับ ตอนนี้กำลังจะตัดสินใจไปเรียน ด้าน ปิโตรเคมี ผมจะมีแวว จบการศึกษามั้ยครับ

ขอให้ลุงหมอ สุขภาพแข็งแรงนะครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 20, 2012 9:09 pm

oatty พิมพ์ว่า:ลุงหมอ ครับ รบ กวนอีกเรื่องนึงครับ ตอนนี้กำลังจะตัดสินใจไปเรียน ด้าน ปิโตรเคมี ผมจะมีแวว จบการศึกษามั้ยครับ

ขอให้ลุงหมอ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

Very Happy Laughing Smile มีดาววิศวกร นะครับ อยากทำไร รีบๆทำไปเลยจ้า ดวงไม่ธรรมดานะ ดีทั้ง ทางโลกและทาง ธรรม santa

เวลาขณะนี้ Thu Jul 27, 2017 7:51 pm