ขอฤกษ์ออกรถ

Share

iba
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ออกรถ

ตั้งหัวข้อ  iba on Sun Jul 15, 2012 8:51 pm

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ

อยากรบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ และข้อห้ามของเลขทะเบียนที่ไม่ควรจด เกิดวันที่ 1 พ.ค. 2519 วันเสาร์ปีมะโรง จองรถสีดำ และรถจะได้ช่วงปลายเดือน ก.ค. 2555 นี้ ได้รถแล้วอยากออกเลยอ่ะค่ะ รถเป็นชื่อนู๋แต่อยากเช็คว่าถ้าแฟนเราขับด้วยจะดีกับเค้าหรือเปล่า เหมือนอยากดูฤกษ์ สีรถและเลขทะเบียนที่ต้องห้ามของทั้งคู่อ่ะค่ะ แฟนเกิดวันที่ 22 ก.ค. 2516 วันอาทิตย์ ปีฉลู รบกวนลุงหมอช่วยดูให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอฤกษ์ออกรถ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 16, 2012 1:53 pm

iba พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ

อยากรบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ และข้อห้ามของเลขทะเบียนที่ไม่ควรจด เกิดวันที่ 1 พ.ค. 2519 วันเสาร์ปีมะโรง จองรถสีดำ และรถจะได้ช่วงปลายเดือน ก.ค. 2555 นี้ ได้รถแล้วอยากออกเลยอ่ะค่ะ รถเป็นชื่อนู๋แต่อยากเช็คว่าถ้าแฟนเราขับด้วยจะดีกับเค้าหรือเปล่า เหมือนอยากดูฤกษ์ สีรถและเลขทะเบียนที่ต้องห้ามของทั้งคู่อ่ะค่ะ แฟนเกิดวันที่ 22 ก.ค. 2516 วันอาทิตย์ ปีฉลู รบกวนลุงหมอช่วยดูให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

Very Happy Laughing Smile ขอ ผิดหน้า ละครับ ไปที่ฤกษ์ยาม นะครับผม sunny farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:28 pm