ช่วยดูฤกษ์วันออกรถให้หน่อยนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอด่วนนะค่ะ รถต้องออกเดือนนี้ค่ะ

Share

pui
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยดูฤกษ์วันออกรถให้หน่อยนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอด่วนนะค่ะ รถต้องออกเดือนนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pui on Sun Jul 15, 2012 8:30 pm

ชื่อ นางสวาจิราทร ถาวรเจริญ เกิดวันเสาร์ ที่ 12 มกราคม 2534 ปีมะแม
    ขอเป็นเดือนกรกฎาคมนะค่ะ เพราะกำหนดรถออกเดือนนี้ ตอนนี้จอง รถที่มีสี ขาว แดง นำ้เงิน ไว้แล้วค่ะ รถจักยานยนต์ และวันออกรถต้องทำยังไงบ้าง ช่วยบอกหน่อนะค่ะ ขอรบกวนหน่อยนะค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วยดูฤกษ์วันออกรถให้หน่อยนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอด่วนนะค่ะ รถต้องออกเดือนนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 16, 2012 1:59 am

pui พิมพ์ว่า:ชื่อ นางสวาจิราทร ถาวรเจริญ เกิดวันเสาร์ ที่ 12 มกราคม 2534 ปีมะแม
    ขอเป็นเดือนกรกฎาคมนะค่ะ เพราะกำหนดรถออกเดือนนี้ ตอนนี้จอง รถที่มีสี ขาว แดง นำ้เงิน ไว้แล้วค่ะ รถจักยานยนต์ และวันออกรถต้องทำยังไงบ้าง ช่วยบอกหน่อนะค่ะ ขอรบกวนหน่อยนะค่ะ

Very Happy Laughing Smile คนวันเสาร์ ขาว แดง น้ำเงินได้ ทั้งหมด? เว้น เขียว นะครับ Shocked เลือกวันศุกร์ที่ 20 กรกฏา เวลา 11.09 ถึงเวลา 13.00น. นะครับ ? จะออกรถ Smile จ่ายเงิน ทำสัญญา เสร็จก่อนเวลาที่ให้ หรือในระหว่าเวลา? ติดเครื่อง และเตรียม หาดอกไม้ หรือพวงมาลัย ไปบอกตั้งนะโม 3 จบ ขอพรให้ปรอดภัย มีโชคลาภ ฯลฯ santa ลุงหมอ

pui

ขอบคุณค่ะ แต่ขอถามอีกนิดนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pui on Mon Jul 16, 2012 11:25 am

ขอบคุณค่ะ
    แต่ขอถามอีก นิด นะค่ะ
    ถ้า ออกรถวัน อาทิตย์ ที่ 29 กรกฎาคม 55 ได้ไหมค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วยดูฤกษ์วันออกรถให้หน่อยนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอด่วนนะค่ะ รถต้องออกเดือนนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 17, 2012 5:55 pm

pui พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะ
    แต่ขอถามอีก นิด นะค่ะ
    ถ้า ออกรถวัน อาทิตย์ ที่ 29 กรกฎาคม 55 ได้ไหมค่ะ

pale Rolling Eyes Wink มีเงินจ่าย ก็ เอาขับออกได้ละครับครับ santa

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:33 pm