ลุงหมอครับช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ

Share

chaiwat
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอครับช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  chaiwat on Tue Jul 03, 2012 10:35 pm

ชื่อนายไชยวัฒน์ ราชคำ
    เกิดวันที่ 6 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2532 เวลาเกิด ประมาณ 01.00 ครับ

คำถามครับ

1. เรื่องความรักครับ
    2. เรื่องงานครับ
    3. ดวงทั่วไปครับ

ขอบคุณครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอครับช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 05, 2012 3:26 am

chaiwat พิมพ์ว่า:ชื่อนายไชยวัฒน์ ราชคำ
    เกิดวันที่ 6 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2532 เวลาเกิด ประมาณ 01.00 ครับ

คำถามครับ

1. เรื่องความรักครับ
    2. เรื่องงานครับ
    3. ดวงทั่วไปครับ

ขอบคุณครับ

Very Happy Smile Shocked เกิดคืนวันอาทิตย์ สว่างจันทร์ ขึ้น 9 เดือน 12 ปี มะเส็ง ราศรี สิงห์ ปุรผผล คุณี - มหัธโณ แห่งฤกษ์ ถ้าเวลาเกิด ถูกต้อง การทำดีไว้ แต่ปางก่อน (ยอม รับใช้-ช่วยเหลือ ) จะทำให้ ร่ำรวย ?ดวง ยอมลำบากก่อน แล้วรวย? Shocked

1. ความรัก เด็กเป็นสื่อ แฟนอ่อนเยาว์ แต่ เขาเคยผิดหวัง มีปัญหามาก่อน แล้วจะกลับมาดีครับ?

2. เรื่องงาน งานสนับสนุน รับใช้ ทำตามสัญญา ให้ได้ ใชสมองปัญญาให้ดี ผลประโยชน์ แบ่งกัน ในหมู่เพื่อนร่วมงาน พึ่งพากัน แล้ว จะรวยครับ? ให้อยู่ในศีลธรรม ปัญหาอะไรมาก็ แก้ใขได้ครับ cheers

3. ดวงทั่วๆไป ถ้ายอมเหนื่อย ทำมากได้มากแบบ? ตัวอย่าง ร้านอาหาร ล้างจานมากก็เหนื่อยมากๆ มีเงินให้เก็บมากๆครับ และต้องทำตัวให้จน( เก็บเงินออกจากตัว ) เข้าธนาคาร เหลือแค่กินไป 1 วัน รับรอง รวยแน่นอน Rolling Eyes แบบนายห้างพาต้า Wink มาจาก คนขายรองเท้าแตะ ข้างถนน ที่สุด รวย? แค่มีเงินไม่กี่พันล้านเอง? ทำตามที่ บอกได้ ก็ รวยได้ ละครับ วันใหน ทำตัวรวย? วันนั้น เรื่ม จน ละครับ มี เมื่อไรจะไปขอ ข้าวกินมั่ง? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Jan 21, 2017 3:04 am