รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

Share

kandpanat
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kandpanat on Wed Jun 20, 2012 11:23 pm

1.ชื่อ นางสาวจุรีรัตน์ ขัดพะนัด
    2.เกิดวันที่17 เดือนเมษายน พ.ศ.2533 เวลาเกิด 01.49 น.
    3. คำถามค่ะ
    3.1 เรื่องงานค่ะมีโอกาสได้งานภายในเดือนนี้ไหมค่ะ
    3.2 เรื่องความรักค่ะเป็นยังไงบ้างค่ะ
    3.3 ดวงโดยทั่วๆไปค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 20, 2012 11:41 pm

kandpanat พิมพ์ว่า:1.ชื่อ นางสาวจุรีรัตน์ ขัดพะนัด
    2.เกิดวันที่17 เดือนเมษายน พ.ศ.2533 เวลาเกิด 01.49 น.
    3. คำถามค่ะ
    3.1 เรื่องงานค่ะมีโอกาสได้งานภายในเดือนนี้ไหมค่ะ
    3.2 เรื่องความรักค่ะเป็นยังไงบ้างค่ะ
    3.3 ดวงโดยทั่วๆไปค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เกิด คืนวันจันทร์ สว่างอังคารคนว้นจันทร์ แรม 8 ค่ำ เดือน 5 ปี มะเมีย ภูมิปาโล ฤกษ์ ผู้ท่องไป ทั่ว แผ่นดิน สร้างตัว สร้างบ้านเมือง affraid คนวันจันทร์ ชื่อไม่ควารมีสระ เป็นกาลกีนีนะครับ เสื่อม ไม่มีความสุข

1. เรื่องงาน? น่าจะได้ ใน 1 ถึง 2 เดือนนี้ มีคนช่วยเหลือ

2. ความรักก็ดี ละนี่นา เด็กๆเป็นสื่อ สนับสนุน Rolling Eyes หรือมีคนมาขอความรักละจ้า

3. รวมๆ ใช้เงินเก่ง ได้ ไม่เหลือ? ได้ก็ เอาเข้าธนาคาร ให้พ้นมือละครับ และ จะมีโรค ประจำตัว ระวัง ดูแล ใช้น้ำหมัก น้ำหยดบ้าง นะครับอีก 4 ปี จะ ต้องขึ้นเขียง ผ่าตัด? Evil or Very Mad ฉลาดอดทน จะแก้ปัญหาได้ดี มีความมั่นคงในอณาคต แต่ ระวังอย่าตามใจ ตัวเองละครับ เจ้าอารมย? ชนะตัวเองก่อนแล้วจะได้ดีครับ การงานในอณาคตจะ รวย มั่นคง คุมวินัยการเงิน ให้ได้ซะก่อน นะครับ? santa ลุงหมอ ทำบุญ บูชาครูด้วยนะครับ หรือไป ใส่บาตรทำบุญ 5 วันครับ

เวลาขณะนี้ Sat Nov 18, 2017 3:10 pm