รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

Share
    tooktik
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  tooktik on Tue Jun 19, 2012 11:49 pm

[b]ชื่อ สุพิชชา เกิดวันเสาร์ ที่14 ตุลาคม 2521 มะเมีย เวลา04.59น. เลขทะเบียนรถ กต6378 ค่ะ
    1.สิ่งที่ต้องระวัง 2. การเงิน โชคลาค 3.หนูมีเนื้อคู่ป่าวค่ะ ที่เจอมารู้สึกไม่ใช่หรือไม่ก็เจอคนมีเจ้าของแล้ว
    ขอคำแนะนำของลุงหมอด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 20, 2012 1:31 pm

tooktik พิมพ์ว่า:[b]ชื่อ สุพิชชา เกิดวันเสาร์ ที่14 ตุลาคม 2521 มะเมีย เวลา04.59น. เลขทะเบียนรถ กต6378 ค่ะ
    1.สิ่งที่ต้องระวัง 2. การเงิน โชคลาค 3.หนูมีเนื้อคู่ป่าวค่ะ ที่เจอมารู้สึกไม่ใช่หรือไม่ก็เจอคนมีเจ้าของแล้ว
    ขอคำแนะนำของลุงหมอด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Very Happy Smile Rolling Eyes คนวันเสาร์ แต่เกิด 04.59 น. ยังไม่สว่าง ไม่เปลี่ยนวัน เป็นคน คืนวันศุกร์จ้า หอมดูไทย ต้อง รุ่งอรุณก่อน จึง จะเปลี่ยนวัน ไม่ใช่ตอน เที่ยงคืน Evil or Very Mad คนไม่มีนาฬิกา เกิดใน ป่า ดงจะทำไง? เอา พระอาทิตย์ขึ้น เห็นแสงทอง ส่องฟ้า? นะครับ affraid เลขรถ 63 คู่มิตร มีคนรักมาก 7 คนแก่ เป็นอริ 8 ราหู กาลกีณี เป็นหม้าย? หรือ หนุ่มแก่ พ่อหม้าย ? มัน รถเสีย หาย หรือมีอุบัติเหตุ ย้าย เปลี่ยนดีกว่านะครับใข้ เลข 3216ดีกว่า ได้แต่งงานไว เอาเลข 6 ไว้ท้าย? เลขอื่นๆสับกันได้จ้า เลขที่ให้ จะมี เนื้อคู่ ที่มี ฐานะดีครับ cheers อักษร ย. ร. ล. ว. ไม่มีในชื่อไม่เป็นกาลกีณีจ้า

1. เป็นคนที่ มักจะ ผิดหวัง ความรัก? ให้ระวัง สุขภาพ คนรัก ให้ดูแลกัน แบบเพื่อน จึงจะดี คู่ครอง น่าจะมีอายุมีศีลธรรมหนุ่มแก่ พ่อหม้าย จะอยู่กันได้ดีครับ รวยเพราะแฟน?

2. การเงิน ใช้เงินเก่ง เก็บเองไม่รวย มีแต่จน? ต้อง ทำตัว ให้จน Rolling Eyes ได้เงินมา เอา เข้าธนาคาร ให้หมด Wink ติดตัววันละ 300 ถึง 500 พอละ แบบนี รวย แน่นอน?

3. เนื้อคู่ เคยมี แต่ อยู่ไม่ทน ? ก็ มีคนให้การ ดูแลอยู่นี่นา? ไม่เกิน ปี 57 ปลายปี จะได้ แต่งงานละครับ santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    tooktik

Re: รบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  tooktik on Mon Jul 16, 2012 8:33 am

[b]ขอบคุณลุงหมอที่ดูดวงให้ค่ะ คือว่าทะเบียนรถแก้เคล็ดได้เปล่าค่ะ แบบหาแผ่นทองมาเปะเลข7กะ8อ่ะค่ะ cat
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 17, 2012 5:52 pm

tooktik พิมพ์ว่า:[b]ขอบคุณลุงหมอที่ดูดวงให้ค่ะ คือว่าทะเบียนรถแก้เคล็ดได้เปล่าค่ะ แบบหาแผ่นทองมาเปะเลข7กะ8อ่ะค่ะ cat

Shocked Rolling Eyes Wink ปรึกษาขนส่งเลย ดีกว่าจะทำไงได้ง่ายๆบ้าง หรือ ขอใหม่ โดยย้าย จ.ว. หรือคืนเล่มแจ้งจอด แล้วขอใหม่?ปิดทองก็ เท่านั้นละครับ 7 ตาวคู่ ศัตรู* 8 ดาว กาลกีณี ? cheers santa

เวลาขณะนี้ Sun Mar 26, 2017 12:27 pm