รบกวนดูดวงให้หน่อยครับ

Share

andaman2310
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนดูดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  andaman2310 on Fri Jun 15, 2012 1:16 pm

ชื่อ ยศศิริ แดงสวัสดิ์ เกิดวันที่ 18 เมษายน 2506 วันพฤหัสบดี
    ขอถามเรื่องงาน สุขภาพ การเงิน
    ผมเพิ่งโดนโกงเงินไป 15,000 บาท แล้วยังมาโดนใส่ความอีก
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนดูดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jun 16, 2012 1:09 am

andaman2310 พิมพ์ว่า: ชื่อ ยศศิริ แดงสวัสดิ์ เกิดวันที่ 18 เมษายน 2506 วันพฤหัสบดี
    ขอถามเรื่องงาน สุขภาพ การเงิน
    ผมเพิ่งโดนโกงเงินไป 15,000 บาท แล้วยังมาโดนใส่ความอีก
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

Shocked Smile Wink พฤหัส แรม 10 ค่ำ เดือน 5 ปี เถาะ Rolling Eyes ไม่มีเวลาเกิด?

Rolling Eyes Wink ปีนี้นะ ทั้งบุญ และ กรรม? ครองตัวอยู่ ในศีลธรรม ให้ดี นะครับ แล้วที่เสียไป จะได้กลับ คืนมา ลองๆซื้อเลข บ้าน รถ โทรศัพย์ ไว้ประจำ นะครับ แค่ อย่างละ 1 ใบ ก็พอ?อาจได้คืน เลขพวกนี้ จะออกประจำวนไปมา Laughing

การงาน ? ปีนี้ เหนื่อย ช่วยเหลือ รับใชอ่อนน้อม ถ่อมตนได้ จะดีครับ ยิ่งเหนื่อย ยิ่งดีครับ

สุขภาพ ? จะยังดีอยู่ครับ มีโรค จะหายป่วยได้ยาดี cheers

การเงิน ? จะได้มาดี แบบแปลกๆ โดยไม่คาดฝัน อาจได้จากมรดก ได้สุข มาจากความทุกข์ อาจต้อง วุ่นวาย ภายใน วงค์ญาติ นะครับ การ หยิบ ยืม เป็นหนี้ จะ นำความเดือดร้อนมาให้ รอบครอบไว้จะดี อย่าให้ใครตลอดชีวิต จะไม่ได้คืนจ้า จะมามีเรื่องให้เราอีก จะให้ก็ ให้ไปเลยดีกว่าครับ เท่าที่ให้ได้? sunny santa

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 10:43 am