อยากให้ช่วยดูดวงเรื่องการงานอาชีพครับ

Share

oiloppy
    สมาชิกทั่วไป

อยากให้ช่วยดูดวงเรื่องการงานอาชีพครับ

ตั้งหัวข้อ  oiloppy on Mon Jun 11, 2012 2:15 pm

ผม เกิด วันที่ 14 กันยา 2522 ครับ เวลา ประมาณ 10.30 ครับ อยากให้ลุงหมอช่วยดูดวงดังเรื่องต่อไปนี้ครับ
    1.เรื่องการงานครับ อยากทราบว่ามีเกณฑ์ได้งานใหม่ หรือเปล่าครับ (ทำไมผมรู้สึกว่าดวงผมหางานยากจังกว่าจะได้แต่ละที่)
    2.ถ้าโอกาสได้งานกับไปทำงานที่ จังหวัด ปราจีนไหมครับ ผมพยายามหางานแถวนั้นที่เหมาะกับตัวเอง แต่ก็ยังไม่เคยได้รับโอกาสเลย ตอนนี้ทำงานอยู่แถว นวนคร ปทุมธานีครับ ย้ายไปทำงานที่นั่น หรือว่า อยู่ที่นี้ อย่างไหนจะรุ่งกว่ากันครับ

3. ในอนาคตจะมีโอกาสได้เป็นเถ้าแก่ ธุระกิจส่วนตัวไหมครับ และเหมาะสมที่จะทำเกี่ยวกับอะไรครับ รบกวนลุงหมอด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากให้ช่วยดูดวงเรื่องการงานอาชีพครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 13, 2012 8:57 pm

oiloppy พิมพ์ว่า: ผม เกิด วันที่ 14 กันยา 2522 ครับ เวลา ประมาณ 10.30 ครับ อยากให้ลุงหมอช่วยดูดวงดังเรื่องต่อไปนี้ครับ
    1.เรื่องการงานครับ อยากทราบว่ามีเกณฑ์ได้งานใหม่ หรือเปล่าครับ (ทำไมผมรู้สึกว่าดวงผมหางานยากจังกว่าจะได้แต่ละที่)
    2.ถ้าโอกาสได้งานกับไปทำงานที่ จังหวัด ปราจีนไหมครับ ผมพยายามหางานแถวนั้นที่เหมาะกับตัวเอง แต่ก็ยังไม่เคยได้รับโอกาสเลย ตอนนี้ทำงานอยู่แถว นวนคร ปทุมธานีครับ ย้ายไปทำงานที่นั่น หรือว่า อยู่ที่นี้ อย่างไหนจะรุ่งกว่ากันครับ

3. ในอนาคตจะมีโอกาสได้เป็นเถ้าแก่ ธุระกิจส่วนตัวไหมครับ และเหมาะสมที่จะทำเกี่ยวกับอะไรครับ รบกวนลุงหมอด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

farao sunny Very Happy วันศุกร์ แรม 8 ค่ำ เดือน 10 มะแม

1. งาน น่าจะได้านใหม่ครับ การได้งานยากเป็นไป ตามดวงครับ ( ตาม กรรม)

2. ไปทำงาน ทิศ ตะวันออก จะเหนื่อย มากๆ แต่ รุ่งเรืองดี ( ค่าของคน อยู่ที่ ผลของงาน) ? ยอมเหนื่อ หนัก ใหมครับ?

3. ในอนาคตจะมีโอกาสได้เป็นเถ้าแก่ ธุระกิจส่วนตัวไหมครับ? Rolling Eyes ใช้เงินเก่ง เก็บไม่อยู่ เป็นยากครับ รับ ตัดงาน มาทำดีกว่า? เอาที่ มั่นใจว่า ได้เงิน? แล้วเอาเข้าธนาคารให้หมด เหลือไว่พก ติดตัวแค่ กินข้าวพอละ santa ลุงหมอ

oiloppy

Re: อยากให้ช่วยดูดวงเรื่องการงานอาชีพครับ

ตั้งหัวข้อ  oiloppy on Thu Jun 14, 2012 10:16 am

ขอบคุณมากครับ ลุงหมอ สำหรับคำแนะนำที่ให้มา และผมจะปฎิบัติดี ทำบุญเยอะๆครับ

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 10:33 am