รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถเดือนมิถุนายให้หน่อยคะ

Share
    plebhunika
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถเดือนมิถุนายให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  plebhunika on Fri Jun 08, 2012 10:45 am

เกิด 8 พฤษภาคม 18 (เกิดประมาณ 14.29 ไปแล้วไม่เกิน 15.00 น.พิษณุโลก คะ) พอดีจะได้รถเดือนมิถุนายน 2555 คะ(มาสด้า2 คะ) อยากได้ฤกษ์ที่ดีที่สุดสำหรับตัวเองในการออกรถเดือนนี้คะ ถ้าไม่มีเดือนกรกฎาคม ก็ได้คะ รถสีบรอนด์เงินคะ ขอบคุณมากคะ รถคันนี้กะไว้ขายของด้วยคะ ขายพวกเครื่องสำอางและกิ๊ฟช็อปเล็กน้อยๆ แต่จะเน้นเครื่องสำอางคะ ไว้ติดต่อส่งของด้วย ไม่รู้ว่าโฉลกหรือเปล่าก็อยากทำเสริมคะ ^^
    ขอรบกวนถามเพิ่มเติมนะคะ
    1.ยังเป็นพนักงานอยู่เลยคะ มีโอกาสสอบข้าราชการติดบ้างไหมคะ อายุเยอะแล้วท้อเหมือนกันคะสอบผ่านภาค ก มา 12 ปีแล้วยังสอบไรไม่ติดเลยคะ
    2.สามีเกิด 22 กรกฏาคม 2515 (ประมาณ 08.28 ไปแล้ว สกลนครคะ) แต่งงานกันมา 6 ปีแล้วยังไม่มีบุตรเลยคะมีโอกาสจะมีหรือเปล่าคะ เมื่อไรคะ
    3. อยู่ด้วยกันโดยร่วมแล้วเป็นไงบ้างคะ เพราะตั้งแต่รู้จักกันมายังไม่ได้อยู่ด้วยกันเลยทำงานและอยู่กันคนละทีคะ

ขอบพระคุณลุงหมอมากคะ ^^
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถเดือนมิถุนายให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 08, 2012 5:25 pm

plebhunika พิมพ์ว่า: เกิด 8 พฤษภาคม 18 (เกิดประมาณ 14.29 ไปแล้วไม่เกิน 15.00 น.พิษณุโลก คะ) พอดีจะได้รถเดือนมิถุนายน 2555 คะ(มาสด้า2 คะ) อยากได้ฤกษ์ที่ดีที่สุดสำหรับตัวเองในการออกรถเดือนนี้คะ ถ้าไม่มีเดือนกรกฎาคม ก็ได้คะ รถสีบรอนด์เงินคะ ขอบคุณมากคะ รถคันนี้กะไว้ขายของด้วยคะ ขายพวกเครื่องสำอางและกิ๊ฟช็อปเล็กน้อยๆ แต่จะเน้นเครื่องสำอางคะ ไว้ติดต่อส่งของด้วย ไม่รู้ว่าโฉลกหรือเปล่าก็อยากทำเสริมคะ ^^
    ขอรบกวนถามเพิ่มเติมนะคะ
    1.ยังเป็นพนักงานอยู่เลยคะ มีโอกาสสอบข้าราชการติดบ้างไหมคะ อายุเยอะแล้วท้อเหมือนกันคะสอบผ่านภาค ก มา 12 ปีแล้วยังสอบไรไม่ติดเลยคะ
    2.สามีเกิด 22 กรกฏาคม 2515 (ประมาณ 08.28 ไปแล้ว สกลนครคะ) แต่งงานกันมา 6 ปีแล้วยังไม่มีบุตรเลยคะมีโอกาสจะมีหรือเปล่าคะ เมื่อไรคะ
    3. อยู่ด้วยกันโดยร่วมแล้วเป็นไงบ้างคะ เพราะตั้งแต่รู้จักกันมายังไม่ได้อยู่ด้วยกันเลยทำงานและอยู่กันคนละทีคะ

ขอบพระคุณลุงหมอมากคะ ^^

Very Happy Rolling Eyes พฤหัส แรม 13 ค่ำ เดือน 6 ปี เถาะ ราศร๊ กันย์ มักมีคน ให้ของ ผู้ใหญ่ ให้ความเมตตาดี มีศีลธรรม มีบุญเก่าดี sunny 1. จะสอบติดจ้า ดวง ดีละ ตั้งใจนะ?

Wink 2. จะมีน้อง ปีนี้ละครับ สวดมนต์ไว้ทุกๆวันก่อนนอน คนมีบุญจะได้มาเกิดด้วยจ้า

sunny 3. มีแฟน เขาจะมีศีลธรรมดี แต่ ชอบ ขัดคอกัน ดีไม่เหงาปาก

Shocked Neutral Rolling Eyes ออกรถ ได้ มิ.ย. งั้น พุธ ที่ 13 มิ.ย. เวลา 17.35 น. ถึง 18.40 น. จะรวยได้เงินจากแฟน จัดงาน แต่งงานจ้า? cheers santa

Very Happy Very Happy Smile Laughing ขอให้โชคดีมีเหลือใช้ ทำบุญบูชาครู ที่ วัดใหนก็ได้ นะครับ หรือ ที่Very Happy เบอรบัญชี

Very Happy ธนาคารกรุงเทพ 288-060505-6 นายพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาตะพานหิน *

Smile ธนาคารทหารไทย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาเขาทราย

Laughing ธนาคาร กสิกรไทย 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ
    Rolling Eyes โทร.ทรูมูฟ. 086 629 0416 sunny ดีแทค . 0881 487 264 santa ลุงหมอ
    plebhunika

รบกวนหน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  plebhunika on Mon Jul 16, 2012 2:04 pm

ลุงหมอคะตามดวงนี่มีดวงข้าราชการแน่ๆ ไหมคะ ปีนี้มีสอบ 2 - 3 ที พอมีหวังบ้างไหม เพราะแม่เขาเอาดวงหนูไปดูหลายที่บอกไม่มีดวงข้าราชการเลย ฟังแล้วท้อเลยคะ แม่บอกจริงๆ หนูเกิด 14.30 น.คะ รบกวนลุงหมออีกครั้งคะ ขอบคุณมากคะ (สรุปแล้วตอนนี้รถก็ยังไม่ได้เลยคะ)
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ออกรถเดือนมิถุนายให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 17, 2012 5:58 pm

plebhunika พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะตามดวงนี่มีดวงข้าราชการแน่ๆ ไหมคะ ปีนี้มีสอบ 2 - 3 ที พอมีหวังบ้างไหม เพราะแม่เขาเอาดวงหนูไปดูหลายที่บอกไม่มีดวงข้าราชการเลย ฟังแล้วท้อเลยคะ แม่บอกจริงๆ หนูเกิด 14.30 น.คะ รบกวนลุงหมออีกครั้งคะ ขอบคุณมากคะ (สรุปแล้วตอนนี้รถก็ยังไม่ได้เลยคะ)

Very Happy Smile Wink ตั้งใจจริงๆ ทำจริงๆก็ได้ละครับ สำคัญเรา จะจริง แค่ใหน? เราคนสอบ คนทำเองนะครับ? santa

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 2:21 am