รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

Share

pning2000
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  pning2000 on Mon May 28, 2012 11:58 am

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจสอบดวงชะตาด้วยครับ ขอบคุณครับ

เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2521 เวลาประมาณ 05.00 น.ครับ เรื่องที่อยากสอบถาม

1.การงาน (ควรทำอาชีพด้านใดที่เหมาะกับดวงชะตา) ตอนนี้ทำอาชีพ Sale ขายรถอยู่แต่รายได้ไม่ค่อยแน่นอนเลยครับ
    2.การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)
    3.ความรัก

ขอบคุณมากครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon May 28, 2012 5:26 pm

pning2000 พิมพ์ว่า:อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจสอบดวงชะตาด้วยครับ ขอบคุณครับ

เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2521 เวลาประมาณ 05.00 น.ครับ เรื่องที่อยากสอบถาม

1.การงาน (ควรทำอาชีพด้านใดที่เหมาะกับดวงชะตา) ตอนนี้ทำอาชีพ Sale ขายรถอยู่แต่รายได้ไม่ค่อยแน่นอนเลยครับ
    2.การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)
    3.ความรัก

ขอบคุณมากครับ

Very Happy Laughing Smile คืนวันจันทร์ ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 4 ปีมะเส็ง ปลายปี Wink

1. การงาน ดี จะมีคน ให้ความช่วยเหลือ ? จากการสนับสนุน รับใช้ ตามสั่ง ประเภท คิดอะไรไม่ออก ขอให้ บอกมา เราทำได้ จะหาให้ ? สำเร็จ ลาภผล จะติดตามมา cheers

2. การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)? Rolling Eyes มีโอกาศได้ครับ ประมาณเดือน มิถุนา - กรกฏาคม แต่... ต้องมีสัญญานายหน้าครับ มิเช่นนั้น จะ โดนเบี้ยวครับ?

3. ความรัก? Shocked ปีนี้ ตั้งแต่ เดือน มีนาคนมา ก็ดีขึ้นละครับ Wink ปีที่แล้ว ปัญหามาก ปีนี้ ถ้าไม่มี จะมีแฟนจ้า cheers ดวงไม่ได้ขาดแคลน เรื่องความรักเลยนะ? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:33 pm