รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

Share

pning2000
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  pning2000 on Mon May 28, 2012 11:58 am

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจสอบดวงชะตาด้วยครับ ขอบคุณครับ

เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2521 เวลาประมาณ 05.00 น.ครับ เรื่องที่อยากสอบถาม

1.การงาน (ควรทำอาชีพด้านใดที่เหมาะกับดวงชะตา) ตอนนี้ทำอาชีพ Sale ขายรถอยู่แต่รายได้ไม่ค่อยแน่นอนเลยครับ
    2.การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)
    3.ความรัก

ขอบคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon May 28, 2012 5:26 pm

pning2000 พิมพ์ว่า:อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจสอบดวงชะตาด้วยครับ ขอบคุณครับ

เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2521 เวลาประมาณ 05.00 น.ครับ เรื่องที่อยากสอบถาม

1.การงาน (ควรทำอาชีพด้านใดที่เหมาะกับดวงชะตา) ตอนนี้ทำอาชีพ Sale ขายรถอยู่แต่รายได้ไม่ค่อยแน่นอนเลยครับ
    2.การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)
    3.ความรัก

ขอบคุณมากครับ

Very Happy Laughing Smile คืนวันจันทร์ ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 4 ปีมะเส็ง ปลายปี Wink

1. การงาน ดี จะมีคน ให้ความช่วยเหลือ ? จากการสนับสนุน รับใช้ ตามสั่ง ประเภท คิดอะไรไม่ออก ขอให้ บอกมา เราทำได้ จะหาให้ ? สำเร็จ ลาภผล จะติดตามมา cheers

2. การเงิน (จะมีโอกาศได้เงินก้อนจากการเป็นนายหน้าขายที่ดินบ้างไหม)? Rolling Eyes มีโอกาศได้ครับ ประมาณเดือน มิถุนา - กรกฏาคม แต่... ต้องมีสัญญานายหน้าครับ มิเช่นนั้น จะ โดนเบี้ยวครับ?

3. ความรัก? Shocked ปีนี้ ตั้งแต่ เดือน มีนาคนมา ก็ดีขึ้นละครับ Wink ปีที่แล้ว ปัญหามาก ปีนี้ ถ้าไม่มี จะมีแฟนจ้า cheers ดวงไม่ได้ขาดแคลน เรื่องความรักเลยนะ? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 12:10 am