รบกวนหน่อยนะค่ะ

Share

variya2516
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนหน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  variya2516 on Tue May 22, 2012 3:45 pm

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ..ก่อนอื่นนู๋ต้องขออภัยมา ณ ที่ตรงนี้ด้วยนะค่ะที่ทำให้เกิดปัญหาโดยฝากดวงไว้กับน้องสาว

เพื่อให้ลุงหมอดูให้ ก็เลยให้น้องช่วยสอน และจะรบกวนขอให้ช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยนะค่ะ

ชื่อ นส.วริยา อารีกิจ

เกิดวันพุธ ที่ 14 พฤศจิกายน 2516 ปีฉลู เวลา 05.00 น. (ตี5)

คืออยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปจะดีหรือร้ายอย่างไรบ้าง

เรื่องงานและบริวาร สุดท้ายคือเรื่องโชคลาภค่ะ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณคุณลุงหมอล่วงหน้าเลยนะค่ะ..ที่ช่วยตรวจดวงชะตาให้

(ปล.สมัครได้เพราะน้องสาว)
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนหน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue May 22, 2012 7:16 pm

variya2516 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ..ก่อนอื่นนู๋ต้องขออภัยมา ณ ที่ตรงนี้ด้วยนะค่ะที่ทำให้เกิดปัญหาโดยฝากดวงไว้กับน้องสาว

เพื่อให้ลุงหมอดูให้ ก็เลยให้น้องช่วยสอน และจะรบกวนขอให้ช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยนะค่ะ

ชื่อ นส.วริยา อารีกิจ

เกิดวันพุธ ที่ 14 พฤศจิกายน 2516 ปีฉลู เวลา 05.00 น. (ตี5)

คืออยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปจะดีหรือร้ายอย่างไรบ้าง

เรื่องงานและบริวาร สุดท้ายคือเรื่องโชคลาภค่ะ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณคุณลุงหมอล่วงหน้าเลยนะค่ะ..ที่ช่วยตรวจดวงชะตาให้

(ปล.สมัครได้เพราะน้องสาว)

Shocked Wink Smile เกิดคืนวันอังคาร แรม 4ค่ำ เดือน 12 ปีฉลู ราศรี ตุล ตุลาการ รักความยุติธรรม?

Wink เงินทอง หาดี ใช้ดี เก็บให้พ้นมือีกว่านะครับ ฝากธนาคารไป เบิกใช้น้อยๆ จะได้มี เหลือใช้ครับ

1. การงาน จะมีปัญหามา รอบครับเอาไว้ ผู้ใหญ่ จะให้ความช่วยเหลือ เมตตา ห้าม ขัดใจ? พูดดี มีคนช่วยครับ หลังวันเกิดไปแล้ว พ.ย. จึง จะดี เข้าที่ เข้าทาง

2. เด็ก ลุงหลาน บริวาร จะ เข้าใจผิดต่อกันพูด ทำ ให้สุภาพ รอบครอบ แบ่งประโยชน์ ร่วมกัน จึงจะไปได้ดี อาจ แบ่ง เปอร์เซนต์กัน ทำมาก ได้มากด้วยกัน จึงจะ ก้าวหน้าครับ? ปลายปีจะดีละคตรับ ปิดจุด รั่วใหลให้ได้ผลประโยชน์ก็ มีมากตามละ

sunny โชคลาภ อยู่ในบ้านละ เลขบ้าน รถ โทรศัพย์ จะออก หรือ ออกแล้ว ตามดูดีๆจ้าดวง ปีนี้ เหนื่อยมาก จะได้มาก นะครับ? cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 12:16 am