ช่วยลบกระทู้นี้ให้ผมด้วย

Share

nutza10
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยลบกระทู้นี้ให้ผมด้วย

ตั้งหัวข้อ  nutza10 on Tue May 08, 2012 2:00 pm

lungmor.forumth.คอม/t548-topic
    ผมไม่สามารถเข้าเวบด้วยชื่อเดิมได้ ''nutza999'' nawathaddgmail.com
    ตอนนี้ผมกำลังโดนคุกคามทั้งทางoffline ด้วยการปาหลังคาทั้งวันทั้งคืน
    เขาเอาบ้ายเลขที่ของผมไปค้นประวัติผมบางครั้งมาเรียกชื่อพ่อผม ชื่อผม
    แต่ผมไม่สามารถทำอะไรเขาได้ ที่ที่ผมอยู่เหมือนไม่มีตำรวจ ในกระทู้นั้นมีชื่อจริงของผมอยู่รวมทั้งวันเดือนปีด้วยช่วยลบให้ผมด่วนด้วย ผมอยากบอกมากกว่านี้แต่คงไม่มีประโยชน์ ช่วยลบให้ผมด้วย
    ขอบคุณมาหครับ
    t548-topic
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วยลบกระทู้นี้ให้ผมด้วย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue May 08, 2012 10:00 pm

nutza10 พิมพ์ว่า:lungmor.forumth.คอม/t548-topic
    ผมไม่สามารถเข้าเวบด้วยชื่อเดิมได้ ''nutza999'' nawathaddgmail.com
    ตอนนี้ผมกำลังโดนคุกคามทั้งทางoffline ด้วยการปาหลังคาทั้งวันทั้งคืน
    เขาเอาบ้ายเลขที่ของผมไปค้นประวัติผมบางครั้งมาเรียกชื่อพ่อผม ชื่อผม
    แต่ผมไม่สามารถทำอะไรเขาได้ ที่ที่ผมอยู่เหมือนไม่มีตำรวจ ในกระทู้นั้นมีชื่อจริงของผมอยู่รวมทั้งวันเดือนปีด้วยช่วยลบให้ผมด่วนด้วย ผมอยากบอกมากกว่านี้แต่คงไม่มีประโยชน์ ช่วยลบให้ผมด้วย
    ขอบคุณมาหครับ
    t548-topic

Shocked Rolling Eyes Smile ผม ลบออกไม่ได้ครับ? affraid santa

nutza10

ตั้งหัวข้อ  nutza10 on Wed May 09, 2012 7:37 am

บอกเว็บมาสเตอร์ได้ไหมครับ

nutza10

ตั้งหัวข้อ  nutza10 on Wed May 09, 2012 7:54 am

ขอความกรุณาด้วยครับมันเป็นเหมือนเรื่องตลกแต่จริง ผมผิดที่มาซื้อบ้านที่มีแต่คนแอบอยู่แต่หลังที่ผมซื้อก็ไม่มีคนอยู่แต่บางคนก็คิดว่าผมไร่เขาและผมเองยังเคยให้งานเขาทำเพราะเห็นว่าเขาามีลูกหลายคนแต่เขากลับโขมยเหล็กหลังคาที่เหลือผมไปแล้วก็ไปยุยงกันผมเสียความรู้สึกมาก ผมอยากไปจากที่นี่แต่เป็นห่วงแฟนเขาทำงานประจำผมขายของได้และบ้านพ่อแม่เขาก็อยู่ระยอง เขาก็ไม่ไปกับผมหลอก ผมรอขายบ้านแล้วเราคงเลิกกันจากเหตุการณ์นี้ ก่อนซื้อบ้านก็เคยอ่านในเนตว่าไปซื้อบ้านที่แบร์คงยึดมีคนอยู่อาจโดนตีหัวก็เลยเลือกหลังที่ไม่มีคนอยู่ก็ยังโดน ผมยืนให้ข้าวหมาข้างบ้านตะโกนด่าอีกคนหันมาเห็นผมก็คิดว่าเป็นผมซวยไหมละครับปัจจุบันเขาย้านไปแล้วแต่สามารถเข้าออกบ้านข้างๆได้เป็นไงครับเมื่อคืนก็มากวนผมถ้าผมออกไปก็ด่าเบาๆแล้วก็แอบจนผมกลับเข้านอนแล้วก่อนเช้าก็ไป ทำไมผมไม่ดักละทำมาหมดแล้วเหลือวิธีเดียวคือหนีครับ แต่ตอนนี้เขาเอาบ้านเลขที่ที่ติดหน้าบ้านไปค้นจนรู้สำมโนแล้ว กว่ากฏหมายจะทำไรได้ก็คงสายคิดว่าหนีดีกว่า ผมต้องทำงานแต่เขาเกาะพ่อแม่กินได้ผมไม่มีเสบียงที่จะสู้มัน6ปีแล้วหนีดีกว่า ทำได้แค่ป้องกันตัวเล็กๆน้อย แฟนผมยังไม่กล้าเป็นพยานให้ผมเลย ขอความกรุณาหาทางช่วยผมด้วยนะครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed May 09, 2012 1:21 pm

nutza10 พิมพ์ว่า:ขอความกรุณาด้วยครับมันเป็นเหมือนเรื่องตลกแต่จริง ผมผิดที่มาซื้อบ้านที่มีแต่คนแอบอยู่แต่หลังที่ผมซื้อก็ไม่มีคนอยู่แต่บางคนก็คิดว่าผมไร่เขาและผมเองยังเคยให้งานเขาทำเพราะเห็นว่าเขาามีลูกหลายคนแต่เขากลับโขมยเหล็กหลังคาที่เหลือผมไปแล้วก็ไปยุยงกันผมเสียความรู้สึกมาก ผมอยากไปจากที่นี่แต่เป็นห่วงแฟนเขาทำงานประจำผมขายของได้และบ้านพ่อแม่เขาก็อยู่ระยอง เขาก็ไม่ไปกับผมหลอก ผมรอขายบ้านแล้วเราคงเลิกกันจากเหตุการณ์นี้ ก่อนซื้อบ้านก็เคยอ่านในเนตว่าไปซื้อบ้านที่แบร์คงยึดมีคนอยู่อาจโดนตีหัวก็เลยเลือกหลังที่ไม่มีคนอยู่ก็ยังโดน ผมยืนให้ข้าวหมาข้างบ้านตะโกนด่าอีกคนหันมาเห็นผมก็คิดว่าเป็นผมซวยไหมละครับปัจจุบันเขาย้านไปแล้วแต่สามารถเข้าออกบ้านข้างๆได้เป็นไงครับเมื่อคืนก็มากวนผมถ้าผมออกไปก็ด่าเบาๆแล้วก็แอบจนผมกลับเข้านอนแล้วก่อนเช้าก็ไป ทำไมผมไม่ดักละทำมาหมดแล้วเหลือวิธีเดียวคือหนีครับ แต่ตอนนี้เขาเอาบ้านเลขที่ที่ติดหน้าบ้านไปค้นจนรู้สำมโนแล้ว กว่ากฏหมายจะทำไรได้ก็คงสายคิดว่าหนีดีกว่า ผมต้องทำงานแต่เขาเกาะพ่อแม่กินได้ผมไม่มีเสบียงที่จะสู้มัน6ปีแล้วหนีดีกว่า ทำได้แค่ป้องกันตัวเล็กๆน้อย แฟนผมยังไม่กล้าเป็นพยานให้ผมเลย ขอความกรุณาหาทางช่วยผมด้วยนะครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ครับ แล้วจะบอกให้ก็ อย่าเขียนพูด อะไรดีกว่านะถ้าไม่มีประโยชน์ต่อเรา? santa

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 2:05 am