ลุงหมอคะหนูมีเรื่องจะถามด่วนมักมากเลยค่ะ

Share

crabblack
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอคะหนูมีเรื่องจะถามด่วนมักมากเลยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  crabblack on Tue May 01, 2012 4:39 pm

หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1

ทำไมช่วงนี้ชีวิตวุ่นวายจังเลยคะ โดยเฉพาะเรื่องเงินๆทองๆที่ ไม่ยอมได้ซักทีทั้งๆที่เป็นของเรา
    แถมโดนคนโกงอีก ช่วงนี้เหมือนมีศัตรูเยอะเลยค่ะ

หนูอยากถาม3 เรื่องนะคะ
    1.เงินหนูที่มันค้างมาตั้งนานที่ยังไม่ได้มันจะได้ตอนไหนอะคะ ทุกก้อนอะค่ะรวมทั้งเงินที่โดนโกงด้วย
    2.เรื่องตำแหน่งหนูจะมีคนที่มาทีหลังชิงตำแหน่งบรรจุหนูไปมั๊ยคะ แล้วศัตรูจะทำไรได้มั๊ย
    3.เรื่องเรียนหนูยังดีอยู่มั๊ยคะ จบตามเกณฑ์มั๊ย
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอคะหนูมีเรื่องจะถามด่วนมักมากเลยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun May 06, 2012 4:00 pm

crabblack พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1

ทำไมช่วงนี้ชีวิตวุ่นวายจังเลยคะ โดยเฉพาะเรื่องเงินๆทองๆที่ ไม่ยอมได้ซักทีทั้งๆที่เป็นของเรา
    แถมโดนคนโกงอีก ช่วงนี้เหมือนมีศัตรูเยอะเลยค่ะ

หนูอยากถาม3 เรื่องนะคะ
    1.เงินหนูที่มันค้างมาตั้งนานที่ยังไม่ได้มันจะได้ตอนไหนอะคะ ทุกก้อนอะค่ะรวมทั้งเงินที่โดนโกงด้วย
    2.เรื่องตำแหน่งหนูจะมีคนที่มาทีหลังชิงตำแหน่งบรรจุหนูไปมั๊ยคะ แล้วศัตรูจะทำไรได้มั๊ย
    3.เรื่องเรียนหนูยังดีอยู่มั๊ยคะ จบตามเกณฑ์มั๊ย

Very Happy Laughing Rolling Eyes ลุงหมอ ก็ ไม่ใช่ แฮรี พ๊อตเตอร์ ซะด้วย จะได้เสก ให้เธอ ได้ดังใจ? เป็นแค่ พ่อมดขาว ครับผม Wink

1. เงินคงไม่ได้คืนง่ายๆละจ้า แล้ว ทำ หากินไปครับ อย่าให้ใคร เว้น พ่อ แม่ เราเอง? ถามตรงๆก็ ตอบตรงๆ ถ้าจะได้คืนก็ ปีหน้าละครับ จะได้เพราะ บุญของเรา หาได้เอง ?

2. ตำแหน่ง การงาน ผู้ใหญ่จะ ให้ผลครับ อย่าไป รบ เอาชนะกะเขา ละกัน?

3. เรียน ดีครับ จะจบ หรือไม่ อยู่ที่ ตัวหนูเอง เรียนเก่งอยูาละ ไม่สอบ ไม่ทำความเข้าใจ ที่เรียนมา จะ สอบผ่าน ได้ใหมละครับ? santa

เวลาขณะนี้ Mon Sep 25, 2017 9:30 am