สอบถามเรื่องดวงหน่อยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่

Share

moopiglet
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงหน่อยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่

ตั้งหัวข้อ  moopiglet on Sat Apr 28, 2012 11:05 am

สวัสดีค่ะลุงหมอ หนูเกิดวันจันทร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2526
    ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ มีปัญหาเรื่องสุขภาพ เลยกังวลใจมากเลยนะค่ะ
    *** อยากทราบว่าดวงของหนูกับลูกจะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ***

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามเรื่องดวงหน่อยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Apr 28, 2012 7:21 pm

moopiglet พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ หนูเกิดวันจันทร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2526
    ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ มีปัญหาเรื่องสุขภาพ เลยกังวลใจมากเลยนะค่ะ
    *** อยากทราบว่าดวงของหนูกับลูกจะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ***

ขอบคุณค่ะ

Very Happy Smile Rolling Eyes วันจันทร ขึ้น 3 ค่ำ เดือน 12 ปีกุน ไม่มีเวลาเกิด? เลย ไม่รู้ราศรีไร ?

Shocked ดวงหนู ความรัก ไม่ค่อยราบลื่น แต่ถ้าป่วย จะได้ยาดี ดูแล ร่างกาย ดีๆ ครับ หลังวันเกิด ต้องใจเย็นๆ จึงจะแก้ปัญหาได้ จะ ดวงตก หลังวันเกิด 1 ปีตั้งแต่ พ.ย. นี้ไปถึง พ.ย. ปีหน้า ต้อง ระวัง ปาก ตัวเองให้ดีครับ "ไม่ดีไม่พูด? ไม่พูด คำไม่ดี" แล้วจะ สามาถ แก้ปัญหา ได้ ทุกๆเรื่องครับ ศัตรู จะแพ้ภัยไปเอง? farao santa

moopiglet

Re: สอบถามเรื่องดวงหน่อยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่

ตั้งหัวข้อ  moopiglet on Mon Apr 30, 2012 5:52 pm

ขอบคุณมากเลยค่ะ ลุงหมอ ( เวลาเกิดของหนู 10.30 น. ค่ะ )

*** รบกวนช่วยดูดวงของสามีด้วยค่ะ เกิดวันพฤหัสที่ 6 มีนาคม 2523 ( เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ ) ***

ขอบพระคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Apr 30, 2012 7:54 pm

moopiglet พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากเลยค่ะ ลุงหมอ ( เวลาเกิดของหนู 10.30 น. ค่ะ )

*** รบกวนช่วยดูดวงของสามีด้วยค่ะ เกิดวันพฤหัสที่ 6 มีนาคม 2523 ( เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ ) ***

ขอบพระคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ

Very Happy Laughing Smile เท่าที่เห็นก็ วุ่นวายดี ผม ไม่มีความเห็นนะครับ พร้อมที่จะดี และ เลวได้ จะวุ่นเรื่อง เด็กๆและความรัก santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 1:19 pm