ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

Share

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jul 10, 2011 6:50 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:อ่ะฮ่า Idea drunken สูตรใหม่ อู๊ดดี้เพิ่งจะเคยได้ยินเจ้าค่ะบีบมะนาวใส่ แต่ถ้า ทานกะมะเขือเทศนะอู๊ดดี้คงจะไม่สามารถจ๊ะ แต่ถ้าทานได้นะ ผิวคงสวยกระดูกก็แข็งแรง ไม่กระดูกพรุนกระดูกเปราะเนาะ วันนี้ไปหามานึ่งเลยดีก่า อย่าลืมบีบมะนาวละกัน กราบขอบคุณสูตรใหม่เจ้าคร้า drunken bom :albino: sunny flower

Very Happy Laughing Smile เปรี้ยวๆ เรียกน้ำย่อยดีจ้า Very Happy sunny cherry santa

อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jul 11, 2011 3:44 pm

เมื่ออาหารเย็นวานคุณแม่ลวก จิ้มกะน้ำพริกหนุ่มใส่แมงดา แซ่บหลายเด้อ แซ่บจนลืมไปว่าไม่ได้บีบมะนาวใส่ผักโขม เจ้าค่ะ cherry santa

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 11, 2011 4:33 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:เมื่ออาหารเย็นวานคุณแม่ลวก จิ้มกะน้ำพริกหนุ่มใส่แมงดา แซ่บหลายเด้อ แซ่บจนลืมไปว่าไม่ได้บีบมะนาวใส่ผักโขม เจ้าค่ะ cherry santa

Very Happy Laughing Smile Sad Embarassed เรียกน้ำย่อดี ลุงหมอ น้ำลายสอเล้ย cheers เหอะๆอยู่ไกล้ๆจาขอชิมนะเนี่ย santa

thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita on Sat Aug 13, 2011 9:20 am

ลุงหมอคะ
    หนูมีปัญหาอยากจะให้ลุงหมอช่วยชี้แนวทางค่ะ

หนูเกิดวันที่ 22 (วันเสาร์)เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2512
    เวลาเกิด ประมาณบ่ายสามบ่ายสีโมงเย็นค่ะ แม่กำลังผัดถั่วในงานกฐินที่วัดแล้วก็ปวดท้อง
    คนเฒ่าคนแก่บางคนก็เรียกหนูว่า บุญโฮม ค่ะ

ที่หนูต้องการคำชี้แนะคือ
    1. ช่วงนี้เค้้าให้เขียนย้าย(ถึงวันจันทร์ที่ สิบห้า เดือนนี้)
    Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil หนูอยากย้ายมาใกล้บ้าน แถวตลาดปากช่อง หรือ สูงเนิน
    หนูควรจะเขียนย้ายดีรึเปล่าคะ ถ้าเขียนมีเกณฑ์ได้ย้ายมั๊ยคะ ถ้ายังควรเขียนเมื่อไหร่ดี

คำถามอีก สองข้อ ติดไว้ก่อน ถ้าไงจะมาถามต่อนะคะ
    ขอกราบขอบพระุคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย thanita เมื่อ Sat Aug 13, 2011 10:51 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita on Sat Aug 13, 2011 9:33 am

เผื่อไว้ ข้อ 2.

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย thanita เมื่อ Mon Aug 15, 2011 4:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Aug 13, 2011 5:04 pm

thanita พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ
    หนูมีปัญหาอยากจะให้ลุงหมอช่วยชี้แนวทางค่ะ

หนูเกิดวันที่ 22 (วันเสาร์)เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2512
    เวลาเกิด ประมาณบ่ายสามบ่ายสีโมงเย็นค่ะ แม่กำลังผัดถั่วในงานกฐินที่วัดแล้วก็ปวดท้อง
    คนเฒ่าคนแก่บางคนก็เรียกหนูว่า บุญโฮม ค่ะ

ที่หนูต้องการคำชี้แนะคือ
    1. ช่วงนี้เค้้าให้เขียนย้าย(ถึงวันจันทร์ที่ สิบห้า เดือนนี้)
    Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil หนูอยากย้ายมาใกล้บ้าน แถวตลาดปากช่อง หรือ สูงเนิน
    หนูควรจะเขียนย้ายดีรึเปล่าคะ ถ้าเขียนมีเกณฑ์ได้ย้ายมั๊ยคะ ถ้ายังควรเขียนเมื่อไหร่ดี

คำถามอีก สองข้อ ติดไว้ก่อน ถ้าไงจะมาถามต่อนะคะ
    ขอกราบขอบพระุคุณล่วงหน้าค่ะ

Very Happy Laughing Smile ดูดวงละนะครับ จะย้ายก็รีบเขียนย้ายได้เลยจ้า ขอให้พบความสำเร็จครับ ดวงดีจ้า santa

thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita on Sat Aug 13, 2011 11:28 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

Very Happy Laughing Smile ดูดวงละนะครับ จะย้ายก็รีบเขียนย้ายได้เลยจ้า ขอให้พบความสำเร็จครับ ดวงดีจ้า santa

ุกราบขอบพระคุณสำหรับคำชี้แนะค่ะ

ทีแรก หนูก็ยังกังวล อยู่ เพราะว่า ปีนี้ เป็น ปีชง ตามที่คนจีนเค้าว่าด้วย
    แถมผู้บริหารที่ย้ายมาใหม่ ได้อาทิตย์นึงก็บอกให้อยู่ต่อ

แต่ได้รับคำแนะนำจาก ลุงหมอ แล้ว หนูก็สบายใจขึ้นค่ะ

controlpanel

ขอถามหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  controlpanel on Fri Aug 19, 2011 6:50 pm

ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 29 มีนาคม 2525 เวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่า (จำนาทีไม่ได้ครับ)จังหวัดเชียงราย แผลเป็นผมมีที่ ท้องแขนขวา ขอถามลุงหมอดังนี้ครับ

1.ผมไปสอบ เข้ารับราชการ ภาค ก. ระดับ ปวส. ของสำนักงาน กพ. วันที่ 7 สิงหาคม 2554 ที่ผ่านมา จะสอบผ่านหรือไม่ครับ

2.ผมกำลังจะเปิดร้านอินเตอร์เน็ตที่บ้านเกิด พอจะไปได้ไหมครับ

3.ผมกำลังจะสิ้นสุดการทำงานประจำของผม ไม่นานนี้ ไม่ทราบว่าเหตุการณ์หลังเขียนใบลาออก จะราบรื่นดีไหมครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับผม

Nattapat

รบกวนท่านลุงหมอดูดวงให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  Nattapat on Fri Aug 19, 2011 7:32 pm

ณัฐพัชร์ บุญวรกาญจน์กุล เกิดวันอาิทิตย์ 31 มีนาคม 2506 เวลา 24.20น.
    1. ยังไม่มีบ้านเป็นของตนเองและกำลังจะกู้เงินซื้อบ้านแถวสูงเนินนครราชสีมาแต่เหมือนกับมีปัญหาอุปสรรคบางอย่างอยู่ดิฉันจะมีบ้านเป็นของตนเองหรือจะต้องไปปลูกสร้างในบริเวณที่ของวัด บั้นปลายของชีวิตต้องการปฏิบัติธรรมและต้องอยู่ที่ใดจึงจะเหมาะ
    2.บุตรสาวของดิฉันพึ่งได้หรือไม่
    3.เรื่องโชคลาภจะมีอย่างไรเพราะทุกวันนี้ไม่ค่อยมีเงินเหลือเก็บ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 19, 2011 9:53 pm

controlpanel พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 29 มีนาคม 2525 เวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่า (จำนาทีไม่ได้ครับ)จังหวัดเชียงราย แผลเป็นผมมีที่ ท้องแขนขวา ขอถามลุงหมอดังนี้ครับ

1.ผมไปสอบ เข้ารับราชการ ภาค ก. ระดับ ปวส. ของสำนักงาน กพ. วันที่ 7 สิงหาคม 2554 ที่ผ่านมา จะสอบผ่านหรือไม่ครับ

2.ผมกำลังจะเปิดร้านอินเตอร์เน็ตที่บ้านเกิด พอจะไปได้ไหมครับ

3.ผมกำลังจะสิ้นสุดการทำงานประจำของผม ไม่นานนี้ ไม่ทราบว่าเหตุการณ์หลังเขียนใบลาออก จะราบรื่นดีไหมครับ

Very Happy Laughing Smile เกิดวันเสาร์ แรม ๕ ค่ำเดือน ๔ ปลายปีฉลู (เมษา ถึงจะขาลจ้า) 3 ทุ่มกว่าเป็น ราศีตุลย์ ชอบความยุติธรรม เสาร์ ราชาโชค จะให้มั่นคงการเงินต้องอาศัยผู้ใหญ่ไว้จะดีครับ เราจะใช้เงินเปลือง เก็บเงินไม่อยู่ ควรเก็บไว้ ธนาคาร ติดตัวน้อยๆ จึงจะ เหลือมากเอง
    Rolling Eyes 1. การงาน ปีนี้จะมีการเปลี่ยนแปลง ย้ายที่อยู่ การสอบ การสอบ ควรจะมีความสำเร็จ นะครับ

Smile 2. เปิดร้านเนต ก็ ดีนะครับ เงินทองจะได้จาก เด็กๆ ให้มีเด็ก เป็นเพื่อน ระวังอารมย์ตัวเองหน่อยละกัน รุณแรง?

Wink 3. ปีนี้ เงินทอง จะขาดมือ ให้ รอบครอบการใช้เงิน สิงหานี้ จะเริ่มดี แต่ มีนาคมไปแล้วหลังวันเกิด จึงจะดี เข้าที่ เขาทางครับ รอบครอบไว้นะครับ santa ลุงหมอ

controlpanel

ตั้งหัวข้อ  controlpanel on Fri Aug 19, 2011 10:07 pm

controlpanel พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 29 มีนาคม 2525 เวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่า (จำนาทีไม่ได้ครับ)จังหวัดเชียงราย แผลเป็นผมมีที่ ท้องแขนขวา ขอถามลุงหมอดังนี้ครับ

Very Happy Laughing Smile เกิดวันเสาร์ แรม ๕ ค่ำเดือน ๔ ปลายปีฉลู (เมษา ถึงจะขาลจ้า) 3 ทุ่มกว่าเป็น ราศีตุลย์ ชอบความยุติธรรม เสาร์ ราชาโชค จะให้มั่นคงการเงินต้องอาศัยผู้ใหญ่ไว้จะดีครับ เราจะใช้เงินเปลือง เก็บเงินไม่อยู่ ควรเก็บไว้ ธนาคาร ติดตัวน้อยๆ จึงจะ เหลือมากเอง
    Rolling Eyes 1. การงาน ปีนี้จะมีการเปลี่ยนแปลง ย้ายที่อยู่ การสอบ การสอบ ควรจะมีความสำเร็จ นะครับ

Smile 2. เปิดร้านเนต ก็ ดีนะครับ เงินทองจะได้จาก เด็กๆ ให้มีเด็ก เป็นเพื่อน ระวังอารมย์ตัวเองหน่อยละกัน รุณแรง?

Wink 3. ปีนี้ เงินทอง จะขาดมือ ให้ รอบครอบการใช้เงิน สิงหานี้ จะเริ่มดี แต่ มีนาคมไปแล้วหลังวันเกิด จึงจะดี เข้าที่ เขาทางครับ รอบครอบไว้นะครับ santa ลุงหมอ

ขอบพระคุณมากนะครับ ลุงหมอผู้ใจบุญ ขอให้เจริญๆ ยิ่งสืบไปนะครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 19, 2011 10:16 pm

Nattapat พิมพ์ว่า:ณัฐพัชร์ บุญวรกาญจน์กุล เกิดวันอาิทิตย์ 31 มีนาคม 2506 เวลา 24.20น.
    1. ยังไม่มีบ้านเป็นของตนเองและกำลังจะกู้เงินซื้อบ้านแถวสูงเนินนครราชสีมาแต่เหมือนกับมีปัญหาอุปสรรคบางอย่างอยู่ดิฉันจะมีบ้านเป็นของตนเองหรือจะต้องไปปลูกสร้างในบริเวณที่ของวัด บั้นปลายของชีวิตต้องการปฏิบัติธรรมและต้องอยู่ที่ใดจึงจะเหมาะ
    2.บุตรสาวของดิฉันพึ่งได้หรือไม่
    3.เรื่องโชคลาภจะมีอย่างไรเพราะทุกวันนี้ไม่ค่อยมีเงินเหลือเก็บ

Very Happy Laughing Smile อาทิตย์ ขึ้น ๗ ค่ำ เดือน ๕ ปี เถาะ ราศรี ธนู ดวงดี มีศีลธรรม แบบนี้ สวดนต์ แล้ว ทำไรก็ จะราบรื่น ทุกๆอย่างจ้า

1. จะทำบ้าน เริ่มได้ละครับ แต่ ทำบ้านแล้วจะไม่ค่อยได้อยู่ ที่อยู่ ต่อไป จะอยู่ในเขตศาสนา นะครับ เข่าที่เขตวัดปลูกสร้งเลย เป็นไง?ปีนี้ เงินอาจจะขาดมือ เป็นหนี้ แต่ได้ที่ดิน Smile ปีหน้า เงินทองจะราบรื่นดี ละจ้า

affraid 2. พึ่งได้ซิ เขา จะขี้โรคนิด เจ้าอารมย แสนงอน แต่ โตขึ้นจะไม่อยู่ด้วย จะไปอยู่ ต่างแดน

cheers 3. เดือนนี้ จะมีโชคดีละนี่นา เรื่องใช้เงิน ยังมากอยู่ ให้ฝากเข้าธนาคร ติดตัวให้น้อย เงินจะ ใหลเข้ามาเอง Very Happy ปีหน้า จะราบลืนเรื่องเงินทองจ้า santa ลุงหมอ

Nattapat

ตั้งหัวข้อ  Nattapat on Sat Aug 20, 2011 7:41 pm

Nattapat พิมพ์ว่า:ณัฐพัชร์ บุญวรกาญจน์กุล เกิดวันอาิทิตย์ 31 มีนาคม 2506 เวลา 24.20น.

Very Happy Laughing Smile อาทิตย์ ขึ้น ๗ ค่ำ เดือน ๕ ปี เถาะ ราศรี ธนู ดวงดี มีศีลธรรม แบบนี้ สวดนต์ แล้ว ทำไรก็ จะราบรื่น ทุกๆอย่างจ้า

1. จะทำบ้าน เริ่มได้ละครับ แต่ ทำบ้านแล้วจะไม่ค่อยได้อยู่ ที่อยู่ ต่อไป จะอยู่ในเขตศาสนา นะครับ เข่าที่เขตวัดปลูกสร้งเลย เป็นไง?ปีนี้ เงินอาจจะขาดมือ เป็นหนี้ แต่ได้ที่ดิน Smile ปีหน้า เงินทองจะราบรื่นดี ละจ้า

affraid 2. พึ่งได้ซิ เขา จะขี้โรคนิด เจ้าอารมย แสนงอน แต่ โตขึ้นจะไม่อยู่ด้วย จะไปอยู่ ต่างแดน

cheers 3. เดือนนี้ จะมีโชคดีละนี่นา เรื่องใช้เงิน ยังมากอยู่ ให้ฝากเข้าธนาคร ติดตัวให้น้อย เงินจะ ใหลเข้ามาเอง Very Happy ปีหน้า จะราบลืนเรื่องเงินทองจ้า santa ลุงหมอ

>> สรุปว่าดิฉันไม่ต้องซื้อบ้าน เช่าที่ในเขตวัดดีกว่าใช่ไหมค่ะ ^^ แต่ก็แอบเศร้าใจนิดๆ ที่บุตรอาจไม่ได้อยู่ด้วย..
    แต่ก็ยังดี เมื่อเวลาปฏิบัติธรรมจะได้ไม่มีห่วง

.... ขอขอบพระคุณท่านลุงหมอเป็นอย่างสูงนะคะ ขออำนาจบารมีแห่งพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ คุ้มครองท่านลุงหมอ
    สุขภาพแข็งแรง อายุยืน อยู่สร้างบารมีและความดีนานๆนะค๊าาาาาา

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 21, 2011 2:18 am

Very Happy Laughing Smile ททุกๆคน จะต้องเดินไปสู่ อณาคต ข้างหน้า ตาม ลิขิตของตน อาจไปแล้วกลับมาก็ได้จ้า santa

Nattapat

ตั้งหัวข้อ  Nattapat on Sun Aug 21, 2011 12:10 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile ททุกๆคน จะต้องเดินไปสู่ อณาคต ข้างหน้า ตาม ลิขิตของตน อาจไปแล้วกลับมาก็ได้จ้า santa

>> อ่านแล้วสบายใจขึ้นเยอะมากเลยคะ ค่อยมีกำลังใจเหมือนใจพองฟูยังงัยยังนั้นเลยคะ ขอบคุณมากๆเลยคะ ถ้าเป็นธรรมะก็คืออยู่ในปัจจุบันแล้วเราก็จะไม่ฟุ้ง อย่าไปกังวลกับสิ่งยังมาไม่ถึง (ลืมนึกถึงข้อนี้ไป) sunny

อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Wed Aug 24, 2011 12:14 pm

ขอกราบรบกวน santa ลุงหมอเจ้าค่ะ
    หญิง เกิด อังคาร ที่ 7 ก.ค 2507 ปีมะโรง รบกวนลุงหมอถามทุกเรื่องเจ้าค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 26, 2011 12:36 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:ขอกราบรบกวน santa ลุงหมอเจ้าค่ะ
    หญิง เกิด อังคาร ที่ 7 ก.ค 2507 ปีมะโรง รบกวนลุงหมอถามทุกเรื่องเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Smile ถาม ทุกเรื่อง หรือ เรื่องทุกข์ Rolling Eyes เกิด วันอังคาร แรม 13 ค่ำ เดือน 8 ปี มะโรง Smile ไม่มีวันเกิด Mad คนปีมะโรงปีนี้ เข้าวินาศ เหมือนคน เข้า เบญจเพศ มักมีปัญหามากๆ ในทุกๆ 12 ปีจะคิดมาก ป่วย วุ่นวายเรื่องเงิน ต้องหมุนเงิน อาจต้องเสียจ่ายหนี้เก่า เรื่องบ้านดี ผู้ใหญ่จะให้ความช่วยเหลือ เงินได้มาก็ รอจ่ายส.ค. จะมีโชคดีมีฟรุ๊กๆ แต่เรื่องสุขภาพ ต้องระวังครับ เดือน พ.ย. ให้ระวัง อาจมี อุบัติเหตุ ก็ทำอะไร ให้รอบครอบจ้า จนกว่าจะพ้น วันเกิด จะดีที่สุดจ้า sunny santa ลุงหมอ

อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Thu Sep 15, 2011 4:54 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:ขอกราบรบกวน santa ลุงหมอเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Smile ถาม ทุกเรื่อง หรือ เรื่องทุกข์ Rolling Eyes เกิด วันอังคาร แรม 13 ค่ำ เดือน 8 ปี มะโรง Smile ไม่มีวันเกิด Mad คนปีมะโรงปีนี้ เข้าวินาศ เหมือนคน เข้า เบญจเพศ มักมีปัญหามากๆ ในทุกๆ 12 ปีจะคิดมาก ป่วย วุ่นวายเรื่องเงิน ต้องหมุนเงิน อาจต้องเสียจ่ายหนี้เก่า เรื่องบ้านดี ผู้ใหญ่จะให้ความช่วยเหลือ เงินได้มาก็ รอจ่ายส.ค. จะมีโชคดีมีฟรุ๊กๆ แต่เรื่องสุขภาพ ต้องระวังครับ เดือน พ.ย. ให้ระวัง อาจมี อุบัติเหตุ ก็ทำอะไร ให้รอบครอบจ้า จนกว่าจะพ้น วันเกิด จะดีที่สุดจ้า sunny santa ลุงหมอ
    น่าสงสารจังเลย Arrow Arrow จะถามทุกเรื่องกลับเจอกับเรื่องทุกข์ โถ.โถ..กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ santa ลุงหมอผู้แสนดีของพวกเรา cheers cheers pig flower

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Sep 15, 2011 7:10 pm

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ถามทุกเรื่อง เอ.. หรือ เรื่องทกข์วุ้ย? ผู้หญิง มี 108 เรื่อง จาตอบดู เรื่องไรดีอ่า กติกา 3 เรื่องนะ? Smile สาวที่ใหนใครหว่า ปี 07 อ่อนกว่าเรา แค่ 11 ปีเอง? แต่ไม่มีเวลาเกิด เอาว่า ไม่ได้เกิด หลังเที่ยงคืนนะครับ จะได้ ไม่คลาดเคลื่อน เกิด อังคาร แรม 13 ค่ำ เดือน 8 ปีมะโรง?

santa cheers ตามดวงที่เห็น พื้นฐานดีนะครับติดต่อ สื่อสารดี เก่ง งานราชการหรือ รับใช้ผู้ใหญ่ดี อาจทำ ราชการ ลาภผล เงินทองดี แต่เก็บไม่อยู่ ระวัง อาจต้องเป็นหนี้ ? ความรัก อาจ วุนวาย ? ปีนี้ ตั้งแต่ เดือนเกิด การเงินการงาน ก็ดูดีนะครับ แต่ การเงินอาจเสียหาย ได้มา ต้องจ่ายไป จากสัญญา เก่าๆ หรือ ใช้หน้ แต่ ปีนี้ดวงตก เข้า วินาจ แปลว่าความเสื่อม? อาจ คิดมากมีเรื่องคิดให้ต้อง คิดแก้ใข เป็น ภาระ อาจจะต้องมีปัญหา ปากเสียงกับ ญาติๆ

Rolling Eyes Evil or Very Mad Shocked ก.ย. เดือนนี้ ไม่ดีเลยอาจ มีเรื่องเสียทรัพย์ อาจต้องขึ้นศาล ปีนี้ ดวงไม่ดี พยายามหลีกเลี่ยง สิ่งที่ทำให้เกิดปัญหาครับ โดยเฉพาะ เดือนนี้ พ้น 10 ตุลาคม ไปแล้ว จะพ้นปัญหาจ้า ระวัง เดือน ม.ค. อีกรอบ ไม่ค่อยดี ส่วนเดือน พ.ย. ควรระวัง อุบัติเหตุ จากการเดินทาง ปีนี้ พูดภาษาดอกไม้ เข้าไว้ นะครับ santa

อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Fri Sep 16, 2011 11:11 am

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ถามทุกเรื่อง เอ.. หรือ เรื่องทกข์วุ้ย? ผู้หญิง มี 108 เรื่อง จาตอบดู เรื่องไรดีอ่า กติกา 3 เรื่องนะ? Smile สาวที่ใหนใครหว่า ปี 07 อ่อนกว่าเรา แค่ 11 ปีเอง? แต่ไม่มีเวลาเกิด เอาว่า ไม่ได้เกิด หลังเที่ยงคืนนะครับ จะได้ ไม่คลาดเคลื่อน เกิด อังคาร แรม 13 ค่ำ เดือน 8 ปีมะโรง?

santa cheers ตามดวงที่เห็น พื้นฐานดีนะครับติดต่อ สื่อสารดี เก่ง งานราชการหรือ รับใช้ผู้ใหญ่ดี อาจทำ ราชการ ลาภผล เงินทองดี แต่เก็บไม่อยู่ ระวัง อาจต้องเป็นหนี้ ? ความรัก อาจ วุนวาย ? ปีนี้ ตั้งแต่ เดือนเกิด การเงินการงาน ก็ดูดีนะครับ แต่ การเงินอาจเสียหาย ได้มา ต้องจ่ายไป จากสัญญา เก่าๆ หรือ ใช้หน้ แต่ ปีนี้ดวงตก เข้า วินาจ แปลว่าความเสื่อม? อาจ คิดมากมีเรื่องคิดให้ต้อง คิดแก้ใข เป็น ภาระ อาจจะต้องมีปัญหา ปากเสียงกับ ญาติๆ

Rolling Eyes Evil or Very Mad Shocked ก.ย. เดือนนี้ ไม่ดีเลยอาจ มีเรื่องเสียทรัพย์ อาจต้องขึ้นศาล ปีนี้ ดวงไม่ดี พยายามหลีกเลี่ยง สิ่งที่ทำให้เกิดปัญหาครับ โดยเฉพาะ เดือนนี้ พ้น 10 ตุลาคม ไปแล้ว จะพ้นปัญหาจ้า ระวัง เดือน ม.ค. อีกรอบ ไม่ค่อยดี ส่วนเดือน พ.ย. ควรระวัง อุบัติเหตุ จากการเดินทาง ปีนี้ พูดภาษาดอกไม้ เข้าไว้ นะครับ santa
    กราบขอพระคุณเจ้าค่ะ santa ลุงหมอ เป็นดวงของเพื่อนเจ้าค่ะ flower

saypin

ตั้งหัวข้อ  saypin on Sun Sep 25, 2011 4:05 pm

เกิดวันที่ 24 มีนาคม 2509 เวลา 12.45 น.
    1.มีโอกาศเปลี่ยนรถไหม เมือไหร่ (ป้ายแดงหรือเปล่า)
    2.ดูการเงินหน่อยค่ะ
    3.แล้วแต่ลุงหมอบอกค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Sep 26, 2011 3:29 pm

saypin พิมพ์ว่า:เกิดวันที่ 24 มีนาคม 2509 เวลา 12.45 น.

2.ดูการเงินหน่อยค่ะ
    3.แล้วแต่ลุงหมอบอกค่ะ

Very Happy Very Happy Laughing Smile พฤหัส ขึ้น 3 ค่า เดือน 5 ปี มะเมีย? ราศรี กรกฏ ปุษะยะ - ราชาฤกษ์ ถ้าไม่ประมาท จะมีอยู่ กินอยางสบา เหมือน ลูก พระราชา?

Very Happy 1.มีโอกาศเปลี่ยนรถไหม เมือไหร่ (ป้ายแดงหรือเปล่า)ดวงแบบนี้ ไม่ควรมีรถ ป้ายแดง?อยากได้ก็ ซื้อต่อ พวกที่ดาวน์มาอล้วส่งไม่ใหว? พวก อยายุไม่เกิน 1 ปีก็ได้ ใหม่ เหมือนกัน? แต่ ทำสัญญาไดๆ ต้อเอกสารครบ โอนสำเร็จจึงจ่าย นะครับ อาจ ถูกโกงได้?

Smile 2.ดูการเงินหน่อยค่ะ? การเงินดี ปีนี้ด้เงินหมุนเวียนดีจ้า แต่เรื่องใช้จ่าย สัญญา เก่าๆ ต้องตามแก้ใข ต้องระวังการใช้จ่าย ให้รอบครอบ?

Laughing 3.แล้วแต่ลุงหมอบอกค่ะ[/quote]รอบครอบไว้ก่อน ดีกว่าเก็บเงินไว้ ปลายๆปี อาจต้องใช้เงิน จะได้ ไม่เสียใจไม่เสียโอกาศ ต้นปีไปแล้ว ค่อย ใช้เงินดีกว่าจ้า รถ ถ้าไม่จำเป็นยังไม่ควรซื้อนะครับ? santa ลุงหมอ

thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita on Wed Sep 28, 2011 2:54 pm

น้องสาวหนู กนกวรรณ มูลหลวง
    เกิด 22 พ.ย . 14 (หนูเกิด 22 พ.ย . 12 Laughing Laughing )

ตอนนี้น้องอยู่ท่ามะกา กาญจนบุรีค่ะ พ่อแม่หนูตายตั้งแต่หนู อายุ 12 ขวบค่ะ
    พี่น้องเลยแยกกันอยู่ ตอนนี้พอมีกำลังบ้าง หนูเลยอยากให้มาอยู่ด้วยกัน

หนูช่วยกู้ร่วมซื้อบ้านเอื้ออาทรปากช่องให้น้องสองคนค่ะ คนละหลัง
    น้องชายยังไม่มาอยู่จะให้เช่า ตอนนี้หนูก็เลยต้องส่งเองไปก่อน bounce

แต่น้องสาวจะมาค้าขาย เหมาะกับน้องหนู รึเปล่าคะ

เพราะที่กาญ ทำรองเท้า ไม่กระเตื้องเลยค่ะ

หนูคงต้องลงทุนให้น้องก่อน ถึงตัวเองจะติดลบ แต่ก็ยังพออยู่ได้ค่ะ
    เพราะตอนแยกกันอยู่หนูได้เรียนหนังสือ แต่น้องสองคนไม่ได้เรียน
    ก็เลยต้องช่วยกันไปค่ะ

ตอนนี้บ้านเข้าอยู่ได้แล้ว
    แต่ยังไม่ได้ขึ้นบ้านใหม่ หนูว่าจะขึ้นบ้านใหม่พร้อมกัน ฤกษ์ ดี หลังวันออกพรรษาเป็นวันไหนคะ
    บ้านน้อง ซื้อติดกันค่ะ แต่ของหนู ห่างมาหน่อยนึงค่ะ แบบว่าซื้อคนละที เลยไม่ได้ติดกัน

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ Very Happy

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Sep 30, 2011 1:48 pm

Very Happy Laughing Smile ดูดวงหนูละ ดีนะ ได้ จันทร์ มหาจักร์ จะได้กินบุญเก่า รวย อังคาร มหาอุจย์ จะมีชัยชนะ ต่อ อุปสรรคทั้งปวง ศุกร์ ขุนคลังการเงิน เป็น เกษตร จะรวยกว่า ตระกูล เสาร์ เป็นนิจ รับใช้ช่วยเหลือ ในเรื่องที่ดิน? ก็ทำแล้ว ราหูเกษตร ดวงแข็ง มักมีโชค ไม่รู้ตัว? แต่ กล้า มากไปนิด 1 เลย ใช้ฤกษ์ ของหนูละกันนะ เจ้าบ้าน เจ้าที่ เจ้าของเงิน? cheers จันทร์ที่ 10 ตุลาคม เวลา 06.05 น. ถึง เวลา 10.30 น. เป็น เพชรฤกษ์ ฤกษ์แข็งแกร่ง ดุจเพชร ดี สำหรับทุกๆคน ? Smile และ วันที่ 14 ตุลาคม ศุกร์ ขุนคลัง การเงิน ความรัก? เวลา 13.31 ถึง เวลา 13.40 น.

Rolling Eyes Very Happy Smile อดทนไปนะ หลังวันเกิด จะได้เงินก้อนใหญ่ละจ้า cheers

santa ส่วน ดวงของน้อง เขาแค่ พออยู่ พอไป เขา ใช้เงินเก่ง? ให้เอางินที่ได้ ฝาก ธนาคาร? เหลือแค่ เอาติดตัวไว้กินพอละ ถ้า ทำได้ รวย ถ้าทำไม่ได้ จน ตลอดชาติจ้า? Rolling Eyes อีกอย่าง? ให้สวดมนต์บูชาพระ ประจำ 180 ได้ก็จะได้ มีชีวิต ราบลื่น? santa

saypin

ตั้งหัวข้อ  saypin on Sat Oct 01, 2011 3:23 pm

[/quote][quote="saypin"]
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:รอบครอบไว้ก่อน ดีกว่าเก็บเงินไว้ ปลายๆปี อาจต้องใช้เงิน จะได้ ไม่เสียใจไม่เสียโอกาศ ต้นปีไปแล้ว ค่อย ใช้เงินดีกว่าจ้า รถ ถ้าไม่จำเป็นยังไม่ควรซื้อนะครับ? santa ลุงหมอ[/size]
    แล้วถ้าเป็นชื่อแฟนใช้ซื้อรถ แฟนเกิด 26 มี.ค. 2505 ค่ะ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 02, 2017 3:12 am