ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

Share
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 24, 2011 9:49 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Wink Smile Very Happy อิ อิ drunken Sleep sunny flower lol!

Very Happy Smile Laughing Shocked ถ้าเราไม่ตั้งความหวัง? สิ่งไดจะเกิด ย่อมเกิด จะมีจะได้ ย่อมต้องมีได้ จะสุขใจ ไร้ทุกข์ santa White Wizard.
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Fri Jun 24, 2011 1:00 pm

ลุงหมอเจ้าขา อู๊ดดี้ขออนุญาต เจ้าค่ะ เกิด 7 ก.ค.2507 ปีมะโรง วันอังคาร รบกวนเจ้าค่ะ Exclamation Question เมื่อไร? เค้าจะพ้นจากทุกข์สักกะที
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Fri Jun 24, 2011 1:06 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Wink Smile Very Happy อิ อิ drunken Sleep sunny flower lol!

Very Happy Smile Laughing Shocked ถ้าเราไม่ตั้งความหวัง? สิ่งไดจะเกิด ย่อมเกิด จะมีจะได้ ย่อมต้องมีได้ จะสุขใจ ไร้ทุกข์ santa White Wizard.

เจ้าค่ะ pig ก็ตั้งความหวังสำหรับชีวิตไว้เจ้าค่ะ แต่จนป่านนี้ยังไม่สามารถหาแสงสว่างส่องนำทางว่าจะทำอะไรดี
    เปิดร้านกาแฟรึ ขายอาหารรึ ( บ่อมีฝีมือ อิอิ กลัวเค้าชมว่า ช่างกล้ามาขายเนอะ รสชาดอย่างนี้ cat monkey)เดี๋ยวนี่ก็ฝันลมๆแล้งเจ้าค่ะ drunken Sleep Sleep
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 24, 2011 3:07 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

เจ้าค่ะ pig ก็ตั้งความหวังสำหรับชีวิตไว้เจ้าค่ะ แต่จนป่านนี้ยังไม่สามารถหาแสงสว่างส่องนำทางว่าจะทำอะไรดี
    เปิดร้านกาแฟรึ ขายอาหารรึ ( บ่อมีฝีมือ อิอิ กลัวเค้าชมว่า ช่างกล้ามาขายเนอะ รสชาดอย่างนี้ cat monkey)เดี๋ยวนี่ก็ฝันลมๆแล้งเจ้าค่ะ drunken Sleep Sleep

Very Happy Smile Laughing จะยากอะไร? ถ้าจะทำ คิดง่ายๆ ปัจจัย 4 เรามีอยู่ 1 ละยารักษาโรค? อีก 2 ปี ที่เราหมักไว้ ถังละ 1 แสน ก็จะมีคนขอซื้อจ้า เพราะ จะมีโรคที่รักษาไม่หายเกิดขึ้น แล้วน้ำหมักเราจะใช้ได้ละครับ?
    Smile Razz Rolling Eyes ต่อมา อาหาร เครื่องนุ่งห่ม ประเทศอินเดีย คนมี 1.000 ล้านคน อาหาร เสื้อผ้าไม่พอใช้ ส่งไปขายถูกๆก็ได้ตลาดนัดตัวละ 20 บาท (ทุน ) อินเดีย ตัวละ 80- 100 หักภาษี ยังกำไร? เขากำลังลดภาษีละจ้า? cheers ล่วนอาหาร อินเดีย ชอบของนอก ( ไทย ) บะหมีกึ่งสำเร็จรูป เมืองไทย 6-8 บาท อินเดีย 18 บาท+ เสื้อผ้า ลูกค้าคนจำนวน 1.000 ล้านคน ให้ซื้อ 1 ใน 1.000 ก็ 1 ล้านห่อละจ้า กำไรหักทุน ภาษี ค่าพนักงาน+ขนส่ง ให้เหลือ 1 บาท ก็ วันละ 1 ล้านละจ้า เหอะๆๆๆๆพวกๆชวนไปเทียวดูตลาดให้ลูกศิษย์ อยู่นิ จะเริ่มทำเลใหนดี กัลกัตต้า หรือ พาราณาสีดี? เหอะๆๆถ้าทำได้เองนะ จะตั้งโรงทาน เอากำไรจากคนมีเงินไปจ้างคนจนในเมืองไทย ทำบะหมี่สำเร็จรูป ส่งขาย และแจกคนจนในอินเดียเลยละ 5555+ santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jun 27, 2011 11:50 am

หากเป็นไปได้ ก็อยากจะทำนะเจ้าค่ะ แต่จะเอาทุนมาจากที่ใด น๊อ Exclamation Question อู๊ดดี้คนนี้ก็ต้องรอสวรรค์ท่านบันดาลเด้อ เมื่อรู้เมื่อชาติปางก่อนทำบุญไว้รึป่าว ( น้าน..ไม่รู้ได้เกิดอะป่าวเนอะ Arrow )
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง on Mon Jun 27, 2011 12:14 pm

หนูแดงก็เหมือนกันจ้าคุณอู๊ดดี๋ หนูแดงตั้งใจจะทำหลาย ๆ อย่าง แต่ก็ค่อยเป็นค่อยไป เพราะมีทุนน้อย
    เก็บเล็กเก็บน้อยไปเรื่อย ๆ พอได้อะไรก็ไปซื้อเอาไว้ก่อน... Very Happy Very Happy
    ลุงหมอคงคิดในใจนะว่าเจ้าสองคนนี้มันบ่นอะไรกันวุ้ย งิงิ Very Happy No santa lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 27, 2011 7:17 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:หนูแดงก็เหมือนกันจ้าคุณอู๊ดดี๋ หนูแดงตั้งใจจะทำหลาย ๆ อย่าง แต่ก็ค่อยเป็นค่อยไป เพราะมีทุนน้อย
    เก็บเล็กเก็บน้อยไปเรื่อย ๆ พอได้อะไรก็ไปซื้อเอาไว้ก่อน... Very Happy Very Happy
    ลุงหมอคงคิดในใจนะว่าเจ้าสองคนนี้มันบ่นอะไรกันวุ้ย งิงิ Very Happy No santa lol!
    Very Happy Laughing Smile ลุงหมอก็ ทำแบบจอมปลวก ทีละนิดหน่อย วันนี้ น้ำตาลหมด ลืมซื้อเลย555+ไปซื้อก่อนวุ้ย? santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Wed Jun 29, 2011 10:39 am

อู๊ดดี้ชอบมากเลยจ๊ะ การทำงานของปลวกนี่ Exclamation Question สงสัยว่าเค้าทำไมทำงานได้รวดเร็วจังและก็ทำไปเรื่อยๆ ประมาณว่าเหนื่อยก็พัก แต่ทำงานได้เร็วอาจจะเพราะสามัคคีคือพัง อุ๊ย! มิใช่สามัคคีคือ "พลัง"ตะหาก อย่างวันนี้เราไปพังรังที่เต้าทำไว้ ( ใจร้ายเนอะ Razz tongue ) พอวันรุ่งไปดูอ้าวสร้างใหม่อีกแร้ว หากเป็นคนทำงานนะประเทศชาติเจริญเด้อ cheers albino คนน่าเอาอย่างปลวกอย่างมดเนอะ
    ไปซื้อน้ำตาลมีคนช่วยหิ้วอะป่าวจ๊ะลุงหมอ สังขรานะอย่าลากไปด้วยเด้อ เดี๋ยวไม่มีมือถึอน้ำตาลนะเจ้าค่ะ tongue Winkหากอู๊ดดี้อยู่แถวนั่นจะไปช่วยถือเจ้าค่ะได้แต่ส่งใจไปเด้อลุงหมอ ฉาธุขอลุงหมอสุขภาพแข็งแรงจะได้ดูแลชาวโลกตัวเล็กๆน้อยๆและลูกศิษย์ทั้งหลายนี่ต่อไป :
    cheers pig flower lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 29, 2011 11:21 am

Very Happy Smile Laughing เหอะๆๆ ถ้าอยู่ไกล้ๆนะ จะเรียกให้เช่วยทุกๆวันเลยละอยางวันนี้ จะไปตัดปวยเล้ง มาอีกละตอที่ตัดเหลือไว้ คราวที่แล้ว เขาแตกใหม่ มีมากกว่าเก่าจ้า คงได้ไม่ต่ำ 10 ก.ก.ตั้งใจแต่วันศุกร์ มีคนมาดูดวงเลยไม่ว่างซะที วันนี้ ตอบปัญหาเสร็จ ถ้าไม่มีแขก จะหนีละวุ้ย? เล็งผักโขมปวยเล้ง ทองหลาง ทิ้งถ่่อน ใบเตย ไว้หลายวันละครับ cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Wed Jun 29, 2011 6:24 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Smile Laughing เหอะๆๆ ถ้าอยู่ไกล้ๆนะ จะเรียกให้เช่วยทุกๆวันเลยละอยางวันนี้ จะไปตัดปวยเล้ง มาอีกละตอที่ตัดเหลือไว้ คราวที่แล้ว เขาแตกใหม่ มีมากกว่าเก่าจ้า คงได้ไม่ต่ำ 10 ก.ก.ตั้งใจแต่วันศุกร์ มีคนมาดูดวงเลยไม่ว่างซะที วันนี้ ตอบปัญหาเสร็จ ถ้าไม่มีแขก จะหนีละวุ้ย? เล็งผักโขมปวยเล้ง ทองหลาง ทิ้งถ่่อน ใบเตย ไว้หลายวันละครับ cherry santa
    อยู่ไกลที่ไหนอู๊ดดี้ก็อยู่แถวนี่หละ่ ลุงหมอเจ้าขา อย่ามัวแต่เก็บตัวยาหลายละเด้อ เป็นห่วงเจ้าค่ะ แต่ก็ดีเนอะมีแขกมาหาเยอะๆจะได้คุย การคุยก็คือการพักอย่างหนึ่งเช่นกัน แต่ผู้คนที่มาดูหมออย่าเอาเรื่องซีเรียสมาละกัน Mad Crying or Very sad
    ปล.แล้วลุงหมอของพวกเราจะมีเวลาพักผ่อนและฝันอ่ะป่าวน้อ Sleep Sleep นอนหลับฝันดีนะเจ้าค่ะ คิ
    คิ albino santa
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 30, 2011 7:04 pm

Very Happy Laughing Smile tongue tongue tongue affraid cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Thu Jun 30, 2011 7:23 pm

Sleep Sleep queen flower lol! win lotto ! Exclamation Exclamation
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง on Thu Jun 30, 2011 9:16 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Sleep Sleep queen flower lol! win lotto ! Exclamation Exclamation

หนูแดงกินน้ำหมักพุทธมหาบำบัดของลุงหมอ..นอนหลับยันสว่างเลย..
    กะว่าจะฝันสักกะหน่อยก็บ่ได้ฝัน แล้วคุณอู๊ดดี๋ล่ะ นอนหลับฝันดีหรือเปล่าจ้า.
    คิดว่าพรุ่งนี้จะซื้อล๊อตเตอรี่สักใบแต่ก็ไม่รู้ว่าจะซื้อเลขอะไร..ไม่รู้ว่าคืนนี้
    จะฝันดีหรือเปล่าก็บ่ฮู...แล้วลุงหมอล่ะเจ้าค่ะ..อย่าหักโหรมนะเจ้าค่ะ
    รักษาสุขภาพด้วยค่ะ พักผ่อนเยอะ ๆ จะได้นอนหลับฝันดีจ้า Very Happy santa sunny Sleep
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 01, 2011 9:29 am

Very Happy Laughing Smile ช่วงนี้ ดาว ๒ คือดาวจันทร์ ย้ายราศรี และ ดาว ๖ ศุกร์ เข้าไปรวมอยู่ด้วย ทำให้มี กำลังมากในช่วงนี้ โยคหน้าดวงเมือง ยอมมีผลกับดวงเมือง หญิง จะมีอำนาจ จากดาวคู่ ๖๒ ครับผมเ น่าจะเด่นดัง cheers sunny santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Fri Jul 01, 2011 12:33 pm

cheers cheers ขอให้ดวงเมืองดีทีเถอะ queen pig :flower: lol! lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 01, 2011 7:50 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: cheers cheers ขอให้ดวงเมืองดีทีเถอะ queen pig :flower: lol! lol!

Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes เหอะๆๆๆๆๆ cheers sunny santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jul 04, 2011 7:52 am

cheers cheers ไม่เป็นไรเจ้าคร้า หมักต่อไปละกัน อิอิ albino pig flower lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 04, 2011 1:47 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: cheers cheers ไม่เป็นไรเจ้าคร้า หมักต่อไปละกัน อิอิ albino pig flower lol!

Very Happy Smile Laughing Sad เศร้าไรวุ้ย? บอก ญ. จะมีอำนาจไง ได้นายกหญิง คนแรกละไง ประเทศไทย? sunny santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Tue Jul 05, 2011 2:09 pm

Very Happy Razz สดชื่นแจ่มใสเจ้าค่ะ queen flower lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 05, 2011 9:06 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Very Happy Razz สดชื่นแจ่มใสเจ้าค่ะ queen flower lol!

Very Happy Laughing Smile Wink หุหุหุ ไปหาผักโขมปวยเล้ง มาหมักดีก่า เริ่มตั้งแต่เป็นแหล่งวิตามินเอ วิตามินซี กรดอะมิโน และสารอาหารอื่นๆ เช่น ธาตุเหล็ก แคลเซียม และฟอสฟอรัสสูง เป็นผักบำรุงน้ำนมสำหรับคุณแม่ลูกอ่อน และแม้ผักโขมจะเป็นผักใบเขียว แต่ก็มีเบต้าแคโรทีนสูง โดยมีสารลูทีนและสารเซอักแซนทิน ซึ่งเป็นสารแคโรทีนอนด์อยู่เป็นจำนวนมาก ซึ่งสารทั้งสองนี้มีสรรพคุณช่วยชะลอความเสื่อมของดวงตา ลดความเสี่ยงจากโรคดวงตาเสื่อมได้ถึงร้อยละ 43 ทั้งยังมีผลในการลดความเสี่ยงในการเกิดโรคอัลไซเมอร์ และมีสารซาโปนินที่ช่วยลดคอลเลสเทอรอลในเลือดได้อีกด้วย นอกจากนั้นผักโขมยังมีเส้นใยอาหารมาก จึงช่วยระบบขับถ่าย และลดความเสี่ยงการเป็นมะเร็งกระเพาะอาหารได้ Very Happy Laughing Smile santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Wed Jul 06, 2011 10:06 am

Rolling Eyes สงกะสัยจะถามลุงหมอหลายครั้งหละ ผักโขมปวยเล้ง เจ้าผักตัวนี้เป็นอย่างไรเจ้าค่ะ เค้ามีสรรพคุณจังเลย ละก็ลุงหมอไปเก็บเค้าบ่อยมากเลย สงสัยมีเยอะเนอะ อู๊ดดี้ว่าแถวบ้านน่าจะมี จะเป็นผักโขมที่อู๊ดดี้เข้าใจรีป่าวนะ สาธุขอให้ใช่เถอะ จะได้เอามาหมัก จะได้ไม่เป็นอัลไซเมอร์ บอกตามตรงอู๊ดดี้กลัวมากเลยเจ้าค่ะ affraid แต่บางทีก็คิด เกิด แก่ เจ็บ ตาย flower flower
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jul 06, 2011 6:43 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Rolling Eyes สงกะสัยจะถามลุงหมอหลายครั้งหละ ผักโขมปวยเล้ง เจ้าผักตัวนี้เป็นอย่างไรเจ้าค่ะ เค้ามีสรรพคุณจังเลย ละก็ลุงหมอไปเก็บเค้าบ่อยมากเลย สงสัยมีเยอะเนอะ อู๊ดดี้ว่าแถวบ้านน่าจะมี จะเป็นผักโขมที่อู๊ดดี้เข้าใจรีป่าวนะ สาธุขอให้ใช่เถอะ จะได้เอามาหมัก จะได้ไม่เป็นอัลไซเมอร์ บอกตามตรงอู๊ดดี้กลัวมากเลยเจ้าค่ะ affraid แต่บางทีก็คิด เกิด แก่ เจ็บ ตาย flower flower

Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes เหอะๆๆผกโชม cheers ถูกต้องละครับผม จะของจีนเรียกปวยเล้ง ของไทย ผักโชมหนาม หรือ ผักโชมหิน? ได้ทั้งนั้นจ้า bom เวลาตัด ลุงหมอก็จะเว้น โคนต้นไว้จ้า เหลือไว้ 1 ถึง 2 กิ่ง sunny เมื่อรากโคนใหญ่ กิ่งที่ แตกใหม่ เล็กๆก็ จะมีอาหาร เหลือเฟือ เติบโตได้ดี ในเวลา 1 เดือนก็ ไปดูๆ ตัดใหม่ได้ ละจ้า
    *-* ถ้าจะให้ดี อยากมี ปวยเล็ง หรือผักโขมจีน? ก็ ไปซื้อเม็ดพันธุ์ผักมาสัก 1 ซอง ทำดิน แปลง เล็กๆ โรยเม็ด รดน้ำ 7-10 วันก็ จะมีต้นน้อยๆ น่ารักๆ งอกออกมาอวดโฉมละจ้า jocolor รอไปสัก 2 เดือน ให้แตกตอก รอดอกแก่ๆ เมล็ดพืชพันธุ์ เขาจะหล่นบริเวรนั้น ต่อไปก็ ตัดเว้นโคนไว้ให้มีกิงหรือตัดไปใช้แค่ ครึ่งเดียวก่อนนิ เขาก็ จะแตกใหม่ตลอดไป ถ้ามีดอกแก่ๆจึงตัด จะมีลูกเบี้ย เกิดขึ้นมาให้ตัด ตลอดไปจ้า เขาชอบที่ มีแดด นะครับ affraid นี่ละ ของดี ที่ ธรรมชาติ ประทานให้เรา มีข้อแม้นิด 1 ไม่ควรทานดิบๆ Evil or Very Mad ควรลวกน้ำร้อน หรือต้ม ก่อนรับประทาน เพื่อละลายสารบางชนิดที่ เขามีติดมา เพื่อป้องกันตัวเขาเองจ้า ?
    cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Sat Jul 09, 2011 7:18 pm

คุณแม่ที่บ้านนึ่งเลยละจ๊ะลุงหมอ อู๊ดดี้ยังสงสัยว่าสารอาหารจะหมดไปรึป่าว ทานกะแจ๋วบองเด้อ แซ่บเหลือหลาย tongue flower Very Happy Laughing
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jul 09, 2011 10:08 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:คุณแม่ที่บ้านนึ่งเลยละจ๊ะลุงหมอ อู๊ดดี้ยังสงสัยว่าสารอาหารจะหมดไปรึป่าว ทานกะแจ๋วบองเด้อ แซ่บเหลือหลาย tongue flower Very Happy Laughing

Very Happy Laughing Smile อืมๆๆผักโขมโด่งดัง เพราะป๊อบอายส์ตัวการ์ตูนกะลาสีที่กินเป็นประจำจนแข็งแรงทั้งๆ ที่ตัวเล็กนิดเดียว ในผักโขมมีธาตุเหล็ก ซัลเฟอร์ เบต้าแคโรทีน แมกนีเซียม และแคลเซียมสูง *-* การนึ่ง ก็ดีนะครับ อีกวิธีก็ ต้มน้ำร้อน แล้ว จุ่ม ลวกๆเอานะครับ ใช้ได้ละ? จะนึ่ง ลวก หรือ ใส่ดิบๆ ลงไปในต้มจืดได้ทั้งสิ้นจ้า สารอาหารจะไม่มีการเสียหาย นี่ละคุณสมบัติพิเศษของ ผักโขม? ใช้ความร้อน ทำลาย คือมีกรดที่ชื่อว่าออกเซลิค แอซิด อยู่ในตัวมันสูง ทำให้ร่างกายเราไม่สามารถดูดซับธาตุเหล็กที่มีอยู่มากในตัวมันได้ ห้ามกินผักโขมดิบๆ Smile
    *-* ผักโขมต้องทำให้สุก เพื่อฆ่าเจ้าสารตัวนี้ให้บรรเทาเบาบางลงก่อน และเชื่อไหมว่าถ้าเราบีบมะนาวลงบนผักโขมที่สุกสักหน่อย (หรือกินร่วมกับผักที่มีรสเปรี้ยวเช่นมะเขือเทศ) จะทำให้ร่างกายเรารับเอาธาตุเหล็กได้ดีกว่า
    cheers santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Sun Jul 10, 2011 5:04 pm

อ่ะฮ่า Idea drunken สูตรใหม่ อู๊ดดี้เพิ่งจะเคยได้ยินเจ้าค่ะบีบมะนาวใส่ แต่ถ้า ทานกะมะเขือเทศนะอู๊ดดี้คงจะไม่สามารถจ๊ะ แต่ถ้าทานได้นะ ผิวคงสวยกระดูกก็แข็งแรง ไม่กระดูกพรุนกระดูกเปราะเนาะ วันนี้ไปหามานึ่งเลยดีก่า อย่าลืมบีบมะนาวละกัน กราบขอบคุณสูตรใหม่เจ้าคร้า drunken bom :albino: sunny flower

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 1:12 pm