รบกวนดูดวงค่า

Share

jaaepiew
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนดูดวงค่า

ตั้งหัวข้อ  jaaepiew on Tue Mar 20, 2012 9:06 pm

นางสาวศศิธร บุญอาเนตร เกิด วันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม 2527 เวลา 16.40 (ไม่แน่ใจนะคะ ประมาณ - -)

ขอถามเลยนะคะ

1. มีดวงสอบติด ได้เป็นราชการ พนักงานราชการ กับเขาหรือเปล่าคะ ภายในปีนี้จะสอบได้หรือไม่
    2. ทำการค้าขาย ลงทุนไปแล้วจะขายดีมีกำไรหรือขาดทุน และจะทำได้นานไหมกว่าจะหมดทุน หรือเห็นกำไร
    3. ความรัก คู่ครอง ดวงแต่งงาน มีมั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนดูดวงค่า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Mar 21, 2012 2:43 am

jaaepiew พิมพ์ว่า:นางสาวศศิธร บุญอาเนตร เกิด วันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม 2527 เวลา 16.40 (ไม่แน่ใจนะคะ ประมาณ - -)

ขอถามเลยนะคะ

1. มีดวงสอบติด ได้เป็นราชการ พนักงานราชการ กับเขาหรือเปล่าคะ ภายในปีนี้จะสอบได้หรือไม่
    2. ทำการค้าขาย ลงทุนไปแล้วจะขายดีมีกำไรหรือขาดทุน และจะทำได้นานไหมกว่าจะหมดทุน หรือเห็นกำไร
    3. ความรัก คู่ครอง ดวงแต่งงาน มีมั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ศุกร์ แรม 8 ค่ำ เดือน 8 ปี ปีชวดชวด ราศรีพิจิก คนแสยงอน แมลงป่อง

1. มีสิทธิ์ สอบติดครับ งานจะมีการเปลียนแปลง
    2. ค้าขายลงทุนไม่ดีครับเงินจะขาดมือ หลัง ก.ค.เดือนเกิด จะมีเงินหมุน ดีขึ้นจ้า
    3. ความรัก จะพบรักจากการ ทำงาน เป็นผู้ใหญ่ มีอายุ หรือ ผู้ใหญ่เป็นสื่อจ้าหลังวันเกิด จะลงตัวละจ้า คูาตนองอาจ้ป็นคน ต่างชาติ ต่าง ภาษา santa ลุงหมอ

jaaepiew

ตั้งหัวข้อ  jaaepiew on Wed Mar 21, 2012 8:47 pm

ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ ^^
    แต่ว๊า.. อยากค้าขายซักหน่อยไม่มีดวงเหรอคะเนี่ย - -
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 22, 2012 12:13 am

jaaepiew พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ ^^
    แต่ว๊า.. อยากค้าขายซักหน่อยไม่มีดวงเหรอคะเนี่ย - -

Rolling Eyes Laughing Very Happy ค้าขายได้จ้า ควร มีหญิง ที่มีอายุ ให้ความช่วยเหลือ หรือ อยู่ไกล้แม่น้ำ ไกล้น้ำได้ จะดี นะครับ เพียงแต่ ปีนี้ ก่อนวันเกิด ไม่ค่อยดีจ้า หลังวันเกิด น้่าทำครับ ทำเล เป็นต่อ เลือกทำเลดีๆให้ได้ ให้มีลูกค้า ผ่านมาเอาเงินมาซื้อถึงที่ มากๆนะครับ ขอให้รวย santa

jaaepiew

ตั้งหัวข้อ  jaaepiew on Thu Mar 22, 2012 7:20 pm

ขอบคุณมากค่า คุณลุงหมอ ^^
    ถ้าอยากถามอีกข้อจะผิดกฎมั๊ยน๊อ - -
    คือ หนูอยากรู้ว่าดวงจะมีสิทธิ์มีรถยนต์มั๊ยคะ ในปีนี้อ่ะค่ะ อยากออกมาไว้ขนของไปขาย กะอยากได้ภาษีคืนด้วยอ่ะค่ะ
    แต่ก็ยังไม่มีเงินก้อนเอาไปดาวน์เลย - - มีทางเป็นไปได้มั๊ยคะ ถ้าจะออกรถปีนี้

ถ้าผิดกฏ ถาม 3 ข้อ ไม่ตอบก็ได้นะค๊า แค่นี้ก็ขอบคุณมากๆ แล้วค่า คุณลุงหมอ ^^
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 22, 2012 9:10 pm

jaaepiew พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่า คุณลุงหมอ ^^
    ถ้าอยากถามอีกข้อจะผิดกฎมั๊ยน๊อ - -
    คือ หนูอยากรู้ว่าดวงจะมีสิทธิ์มีรถยนต์มั๊ยคะ ในปีนี้อ่ะค่ะ อยากออกมาไว้ขนของไปขาย กะอยากได้ภาษีคืนด้วยอ่ะค่ะ
    แต่ก็ยังไม่มีเงินก้อนเอาไปดาวน์เลย - - มีทางเป็นไปได้มั๊ยคะ ถ้าจะออกรถปีนี้

ถ้าผิดกฏ ถาม 3 ข้อ ไม่ตอบก็ได้นะค๊า แค่นี้ก็ขอบคุณมากๆ แล้วค่า คุณลุงหมอ ^^

Laughing Rolling Eyes Smile ครับ จะได้รถ แถม คนขับจ้า อิอิ cheers santa ลุงหมอ 0866290416

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 12:15 am