ตรวจดวงให้หน่อยครับ

Share

pairellis
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  pairellis on Sun Feb 26, 2012 10:18 pm

เกิดวันอังคาร ที่ 9 เมษายน 2534
    เวลา 15.09 ปีมะแม

1.ดวงชะตาตอนนี้เป็นยังไงคับ
    2.ชีวิตคู่ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Feb 26, 2012 11:41 pm

pairellis พิมพ์ว่า:เกิดวันอังคาร ที่ 9 เมษายน 2534
    เวลา 15.09 ปีมะแม

1.ดวงชะตาตอนนี้เป็นยังไงคับ
    2.ชีวิตคู่ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ

Smile Shocked Rolling Eyes อังคาร แรม 10 เดือน 10 ปี มะแม คนราศรีสิงห์ ปุรผผลคุณี บุญอันทำไว้ดี แค่ปางก่อน มหัทธโณ ฤกษ์ จะรำรวย มากมาย? cheers เงินทอง ที่เสียไป จะได้คืน ศัตรู จะแพ้ภัย ไปเอง? หลังวันเกิด เมษายน จะเดินทาง ไปต่างแดน งานต้องสนับสนุน ช่วยเหลือ รับใช้ ระวังความประมาท สัญญาความรับผิดชอบ การเงิน ใหญ่หลวง จะมีโชคลสถฟรุ๊กๆ และ จะเสียเงิน รับผิดชอบโดยไม่รู้ตัว? ต้องอยู่ในศีลธรรมได้ จะดีครับ ระวังจะ เป็นหนี้ ไม่รู้ตัวนะครับ

Rolling Eyes ดวงแบบนี้ ความรัก มักมีปัญหา ควร ค่อยๆพูดกันด้วย เหตุ และผล ควรไม่ควร ทำ - พูด แล้ว จะเดือดร้อน ภายหลัง หรือไม่? แล้วมี วิธีใหนดีกว่าที่ คิดจะทำ หรือไม่? เราเองก็ อย่าพูด ตรงเกินไปนัก Evil or Very Mad ท่องคาถาไว้ครับ " ไม่ดีไม่พูด ไม่พูด คำไม่ดี" santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 10:18 pm