มือใหม่เว็บลุงหมอขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

Share

fantasyworld
    สมาชิกทั่วไป

มือใหม่เว็บลุงหมอขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  fantasyworld on Wed Feb 22, 2012 10:41 am

สวัสดีค่ะ หนูพึ่งสมัครสมาชิกของเว็บลุงหมอค่ะ ยังงงๆอยู่หลายเรื่อง ขอรบกวนถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1.น้ำหมักหัวเชื้อ16ปี ใช้ทำอะไรบ้างค่ะ เอาไปผสมอะไร อย่างไร
    2.ช้อกโกแชตซีสที่รังไข่ จะรักษาได้มั้ยค่ะ ต้องใช้ตัวไหนบ้าง และใช้อย่างไร
    3.แมวมีเชื้อเอดส์ จะรักษาโดยใช้อะไรบ้างค่ะ และใช้อย่างไรบ้าง นานแค่ไหน
    รบกวนลุงหมอช่วยจัดชุดรักษาให้ค่ะ ถ้าหนูโอนเงินไปแล้ว จะมาแจ้งที่กระทู้นี้อีกที และชื่อที่อยู่ด้วยค่ะ
    ขอกราบขอบพระคุณในความเมตตาของลุงหมอค่ะ
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม

Re: มือใหม่เว็บลุงหมอขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม on Wed Feb 22, 2012 3:00 pm

fantasyworld พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ หนูพึ่งสมัครสมาชิกของเว็บลุงหมอค่ะ ยังงงๆอยู่หลายเรื่อง ขอรบกวนถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1.น้ำหมักหัวเชื้อ16ปี ใช้ทำอะไรบ้างค่ะ เอาไปผสมอะไร อย่างไร
    2.ช้อกโกแชตซีสที่รังไข่ จะรักษาได้มั้ยค่ะ ต้องใช้ตัวไหนบ้าง และใช้อย่างไร
    3.แมวมีเชื้อเอดส์ จะรักษาโดยใช้อะไรบ้างค่ะ และใช้อย่างไรบ้าง นานแค่ไหน
    รบกวนลุงหมอช่วยจัดชุดรักษาให้ค่ะ ถ้าหนูโอนเงินไปแล้ว จะมาแจ้งที่กระทู้นี้อีกที และชื่อที่อยู่ด้วยค่ะ
    ขอกราบขอบพระคุณในความเมตตาของลุงหมอค่ะ

cherry เข้าไปโพสต์ ในหัวข้อ เรื่องสมุนไพร ด้านบน ดีกว่าค่ะ ถ้าลุงหมอไม่ว่างสมาชิกท่านอื่นจะได้ช่วยตอบค่ะ และหัวข้อต่างในนั้นจะให้ความรู้ความเข้าใจกับคุณได้มากขึ้นค่ะcherry
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: มือใหม่เว็บลุงหมอขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 22, 2012 4:12 pm

fantasyworld พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ หนูพึ่งสมัครสมาชิกของเว็บลุงหมอค่ะ ยังงงๆอยู่หลายเรื่อง ขอรบกวนถามลุงหมอดังนี้ค่ะ

Very Happy Smile Shocked ยินดีจ้า เกียวกะน้ำหมัก ควรไปที่ หมวดกระทู้สมุนไพร? ลองๆอ่าน ศึกษาดูหลายๆกระทู้ นะครับ
    Very Happy 1. น้ำหมักหัวเชื้อ16ปี ใช้ทำอะไรบ้างค่ะ เอาไปผสมอะไร อย่างไร? หัวเชื้อ 16 ปี ใช้เพื่อ ผสมใน น้ำหมักใหม่ เพื่อ ดึง อายุการหมัก ให้ได้ อายุ 16ปี เท่าหัวเชื้อครับ Wink
    Laughing 2.ช้อกโกแชตซีสที่รังไข่ จะรักษาได้มั้ยค่ะ ต้องใช้ตัวไหนบ้าง และใช้อย่างไร ? Rolling Eyes โรคนี้มีอาการอย่างไร.... ?

ไม่พบมีอาการผิดปกติ แต่มีการตรวจพบโรคโดยบังเอิญจากการตรวจสุขภาพประจำปี หรือจากการเจ็บป่วยด้วยโรคอื่น หรือผ่าตัดอย่างอื่นหรือมาปรึกษาแพทย์เรื่องภาวะมีบุตรยาก
    อาจมีอาการปวดประจำเดือน ซึ่งจะปวดรุนแรงในช่วงวันท้ายๆของการมีประจำเดือน
    อาจมีอาการปวดประจำเดือนครั้งแรกเมื่ออายุมากกว่า 25 ปี
    ปริมาณประจำเดือนมากกว่าปกติ หรือกระปริดกะปรอย
    ปวดท้องน้อยหลังมีเพศสัมพันธ์
    คลำพบก้อนที่บริเวณท้องน้อยซึ่งเกิดจากขนาดของถุงน้ำที่รังไข่โตขึ้น
    ปวดขณะเบ่งถ่ายอุจจาระ หรือปัสสาวะ
    ในรายที่ถุงน้ำช็อคโกแลตเกิดการแตก จะมีอาการปวดท้องอย่างรุนแรงเฉียบพลัน
    ร้อยละ 60-70 ของผู้เป็นโรคนี้มีประวัติว่ายังไม่เคยมีบุตรมาก่อน ซึ่งเป็นสาเหตุให้มีบุตรยาก
    affraid หมอ จะรักษาโดยการผ่าตัดออกถ้า โตมากจนจะมีอันตราย? santa ลุงหมออยากให้ใช้ น้ำหยด มหาบำบัติผสมน้ำดื่มทานประจำ +ทานลูกเดือย และ ต้มทิ้งถ่อน ทานต่างน้ำด้วย นะครับ หรือได้น้ำหมักควบคู่ไปด้วย เคยให้พวกเนื้องอกทรวงอกทานแล้วเขา ยุบหายไปเอง เลยไม่ต้องผ่าตัด น่าจะดีครับเขา 3 เดือน รู้ผลจ้า
    Shocked 3.แมวมีเชื้อเอดส์ จะรักษาโดยใช้อะไรบ้างค่ะ? และใช้อย่างไรบ้าง ?นานแค่ไหน ์ pale ใช้กะ สุนัข แมว ?ไม่ทราพเลยครับ Rolling Eyes เคยแต่ให้มหาบำบัติ อายุ 16 ปี+ ให้คนโรคเอดส์ ทาน 4-5 เดือน ได้ผลเลือดไม่มี เชื้อ + แต่ควรทาน ต่อเนื่องและ งดเค็ม ละครับ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:29 pm