อยากขอให้ลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะค่ะ

Share

appleltrb
    สมาชิกทั่วไป

อยากขอให้ลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  appleltrb on Mon Feb 20, 2012 9:24 am

ดิฉันชื่อ จิราภรณ์ ชื่นสุวรรณ เกิดวัน พฤหัสบดีที่ 8 มีนาคม 2527 เวลา 09.46 น.

อยากถามเรื่อง 1.การงาน ถ้าจะไปค้าขายจะดีไหมค่ะ หรือว่าเหมาะกับอาชีพอะไรดี
    2.การเงินช่วงนี้มันติดๆขัดๆมันจะดีขึ้นไหมค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากขอให้ลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Feb 21, 2012 9:35 pm

appleltrb พิมพ์ว่า:ดิฉันชื่อ จิราภรณ์ ชื่นสุวรรณ เกิดวัน พฤหัสบดีที่ 8 มีนาคม 2527 เวลา 09.46 น.

อยากถามเรื่อง 1.การงาน ถ้าจะไปค้าขายจะดีไหมค่ะ หรือว่าเหมาะกับอาชีพอะไรดี
    2.การเงินช่วงนี้มันติดๆขัดๆมันจะดีขึ้นไหมค่ะ

Very Happy Smile Shocked คนราศรีมีน สมโณฤกษ์ พฤหัส ขึ้น 7 คำ เดือน 4 ปี กุน ปลายปี คนมีบุญ ปัญญาดีจ้า อย่าพูดอะไร ที่ ตรงเกินไปนัก " ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูดคำ ไม่ดีจ้า" ถึงจะเป็น เรื่องจริงๆ ก็ ห้ามพูด จะได้ อยู่สบายมั่งงิ

Rolling Eyes ยากถามเรื่อง 1.การงาน ถ้าจะไปค้าขายจะดีไหมค่ะ หรือว่าเหมาะกับอาชีพอะไรดี? ค้าขาย ติดต่อ รับอาสา ปัญญาดีอยู่ในศีลธรรม แล้วจะดีเองจ้า เป็นคนอยู่ นิ่งไม่ได้นิ

Shocked 2.การเงินช่วงนี้มันติดๆขัดๆมันจะดีขึ้นไหมค่ะ? อดทนไปก่อน พอวันเกิด จะมีโชคใหญ่ มีพลุ๊กๆ นะครับเลขบ้าน รถ โทรศัพย์จะ ให้โชคจ้า จะได้ที่ดิน แต่ เงินใช้ไป ดีจริงๆ เรียก ไม่ค่อยจะกลับมา ต้อง รอบครอบการใช้เงินไว้ นะครับ 2 ปีข้างหน้า จะ เงินขาดมือจ้า? Surprised หลังวันเกิด จะได้บ้าน ที่ดิน หรือ ได้ มรกด cheers santa ลุงหมอ

appleltrb

Re: อยากขอให้ลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  appleltrb on Wed Feb 29, 2012 9:01 pm

ลุงหมอค่ะ แล้วปีนี้จะมีคดีความอะไรหรือเปล่าค่ะ แล้วช่วยดูเรื่องความรักให้หน่อยนะค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 29, 2012 11:39 pm

appleltrb พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ แล้วปีนี้จะมีคดีความอะไรหรือเปล่าค่ะ แล้วช่วยดูเรื่องความรักให้หน่อยนะค่ะ

Laughing Rolling Eyes คดีไม่มีละครับ ถ้าไม่ก่อเรื่อง ความรัก จะมีแฟนก่อนสิ้นปีครับ santa

appleltrb

ตั้งหัวข้อ  appleltrb on Fri Mar 30, 2012 12:30 pm

ลุงหมอค่ะ วันนี้ไปสมัครงานมาจะได้งานในเร็วนี้ไหมค่ะ

ความจะทำงานประเภทไหนดี

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Mar 30, 2012 9:35 pm

appleltrb พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ วันนี้ไปสมัครงานมาจะได้งานในเร็วนี้ไหมค่ะ

ความจะทำงานประเภทไหนดี

Very Happy Laughing Smile น่าจะถามตัวเองว่าควรทำงานประเภทใหน? Rolling Eyes ถ้าไม่รู้นิสัยตัวเองนี่ น่าคิดละครับ ? เรื่องงาน ภายใน 3 เดือนนะครับ ที่ ถามมา เกินกติกาละครับ Shocked เกิน 3 ข้อละครับ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Feb 23, 2017 9:12 pm