ลุงหมอคะมีเรื่องเดิมมาปรึกษาใหม่อีกแล้ว

Share

crabblack
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอคะมีเรื่องเดิมมาปรึกษาใหม่อีกแล้ว

ตั้งหัวข้อ  crabblack on Wed Feb 15, 2012 3:40 pm

หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1
    หนูอยากรู้ว่า
    1.เงินค่าสอนภาคพิเศษของหนูจะได้ภายในเดือนนี้แน่ๆมั๊ยคะถึงมือหนูอะค่ะ ถ้ายังหนูน่าจะได้เดือนไหน
    2.เกณฑ์การเงินหนูตั้งแต่เดือนนี้ไปจะมีปัญหาหรือจะแก้ปัญหาได้คะ คือเงินเดือนจะขึ้นมั๊ยคะ
    3.งานหนูดีมั๊ยคะแล้วเรียนจะมีปัญหามั๊ย

เยอะนิสนึงนะคะแต่ลุงหมอน่ารักต้องตอบให้อยู่แล้ว

ขอบพระคุณมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอคะมีเรื่องเดิมมาปรึกษาใหม่อีกแล้ว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 15, 2012 7:18 pm

crabblack พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1
    หนูอยากรู้ว่า
    1.เงินค่าสอนภาคพิเศษของหนูจะได้ภายในเดือนนี้แน่ๆมั๊ยคะถึงมือหนูอะค่ะ ถ้ายังหนูน่าจะได้เดือนไหน
    2.เกณฑ์การเงินหนูตั้งแต่เดือนนี้ไปจะมีปัญหาหรือจะแก้ปัญหาได้คะ คือเงินเดือนจะขึ้นมั๊ยคะ
    3.งานหนูดีมั๊ยคะแล้วเรียนจะมีปัญหามั๊ย

เยอะนิสนึงนะคะแต่ลุงหมอน่ารักต้องตอบให้อยู่แล้ว

ขอบพระคุณมากๆค่ะ

Laughing Very Happy Shocked 1. ตามเกณฑ์ น่าจะได้เงินครับ แต่จะเป็นค่าสอนพิเศษใหม ไม่ทราพจ้า?

2.เงิน ไม่ค่อยดี นะครับ จะไม่พอใช้ ต้องหยุกใช้จ่ายละ เดือน มีนาคม จึงจะวางใจ เมษายน จะได้เพิ่ม

3. การงานก็ ต้องรอเดือน มีนาคมเช่นกัน การเรียน สิ้นปีแล้วจึงจะดีครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 1:23 pm