รบกวนถามดวงคะ

Share

pairellis
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนถามดวงคะ

ตั้งหัวข้อ  pairellis on Mon Feb 13, 2012 12:04 am

สวัสดีคะ เกิดวันที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ.2533 เวลา00.30 น
    อยากถามว่าหนูจะมีเกณฑ์ได้เดินทางช่วง 20 มีนานี้รึป่าวคะ

อีกเรื่องถ้าหนูจะค้าขายเกี่ยวกับบำรุงผิวจะดีรึป่าวคะ

ขอบคุณคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนถามดวงคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 13, 2012 1:43 am

pairellis พิมพ์ว่า:สวัสดีคะ เกิดวันที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ.2533 เวลา00.30 น
    อยากถามว่าหนูจะมีเกณฑ์ได้เดินทางช่วง 20 มีนานี้รึป่าวคะ

อีกเรื่องถ้าหนูจะค้าขายเกี่ยวกับบำรุงผิวจะดีรึป่าวคะ

ขอบคุณคะ

Rolling Eyes Very Happy Laughing น่าจะมีการได้เดินทางครับ 20 ไม่แน่ 21 น่าจะได้เดินทางไปต่างแดน นะครับ

Shocked อีกเรื่องถ้าหนูจะค้าขายเกี่ยวกับบำรุงผิวจะดีรึป่าวคะ? Wink ได้จ้า cheers santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 13, 2012 1:46 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    pairellis พิมพ์ว่า:สวัสดีคะ เกิดวันที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ.2533 เวลา00.30 น

ขอบคุณคะ

Rolling Eyes Very Happy Laughing น่าจะมีการได้เดินทางครับ 20 ไม่แน่ 21 น่าจะได้เดินทางไปต่างแดน นะครับ

Shocked อีกเรื่องถ้าหนูจะค้าขายเกี่ยวกับบำรุงผิวจะดีรึป่าวคะ? Wink ได้จ้า cheers
    santa ดวงดีมีบุญได้มากใช้มาก เก็บเงินไม่อยู่ต้องรอบครอบ ความรักมัก มีปัญหา ลุงหมอ

pairellis

ตั้งหัวข้อ  pairellis on Mon Feb 13, 2012 1:57 am

ขอขอบคุณลุงหมอมากๆน่ะคะ
    แล้วหนูจะไปทำงานที่อเมริกาช่วงเมษานี้ งานที่หนูทำจะโอเคมั้ยคะ?
    แต่เดือนมีนานี้หนูจะได้เดินทางไปต่างประเทศแน่ๆใช่มั้ยคะ?
    ความรักของหนูกับคนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ?

ถามเยอะไปมั้ยค่ะ รบกวนด้วยน่ะคะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 13, 2012 9:45 am

pairellis พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณลุงหมอมากๆน่ะคะ
    แล้วหนูจะไปทำงานที่อเมริกาช่วงเมษานี้ งานที่หนูทำจะโอเคมั้ยคะ?
    แต่เดือนมีนานี้หนูจะได้เดินทางไปต่างประเทศแน่ๆใช่มั้ยคะ?
    ความรักของหนูกับคนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ?

ถามเยอะไปมั้ยค่ะ รบกวนด้วยน่ะคะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

Very Happy Smile Shocked ไปอเมกาก็ โอเคจ้า ดีครับ ควรหาซีดี หนัง เสียงในฟรีม มาเปิดดู ซ้ำๆ สักหลายๆรอบ ปิด บรรยายไทยไว้ ให้คุ้นหู เสียง สำเนียง แต่ หนูเก่งอยู่ละ จะมีเปลี่ยนงาน แต่ ตอนนี้ การเงินเขาตกตำนะครับ อเมกา?

Shocked ความรักของหนูกับคนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ? Embarassed ก็ ลงเอยกันดีนิ แฟน มีเงิน มัอายุ ฐานะดีจ้า santa ลุงหมอ

pairellis

ตั้งหัวข้อ  pairellis on Mon Feb 13, 2012 1:59 pm

อีกเรื่องนะคะ จะทำผลิตภัณฑ์เป็นของตัวเองควรตั้งชื่อผลิตภัณฑ์ยังไงดีคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 13, 2012 5:22 pm

pairellis พิมพ์ว่า:อีกเรื่องนะคะ จะทำผลิตภัณฑ์เป็นของตัวเองควรตั้งชื่อผลิตภัณฑ์ยังไงดีคะ

Very Happy Laughing Smile จะไปต่างประเทศ จะทำ กิจการ Rolling Eyes จะทำอะไรดี ฟุ้งซ่านมากไปปะ? Smile จะตั้งชื่อ ตามชอบครับ แต่เป็นคน เกิดคืนวันศุกร์ งดอักษร ย. ร. ล. ว. นะครับเป็นกาลกีณี ไม่รุ่งเรือง ชื่อก็ ดนิตา แปลว่า ผู้ให้ความสำเร็จ ผู้รุ่งเรือง กำลัง 14 มีชื่อเสียงจ้า อีกชื่อ ปนิตา แปลว่า ยกย่อ สรรเสิรญ( มีชื่อเสียง) cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Aug 19, 2017 1:14 am