นมัสการค่ะ

Share

ประทุม ดอกพรม
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

นมัสการค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม on Fri Jan 27, 2012 9:59 am

อยากตรวจบ้างเจ้าค่ะด.ช.พีรณัฐ กลั่นยิ่ง 18 ต.ค49
    พุธ เวลา 09.20นจะหายเดื้อไหมเจ้าค่ะ เดื้อมากและก็ขัวญอ่อนมากยิ่ง
    วันพระยิ่งแล้วใหญ่ร้องโวยวายตอนกลางคืนเป็นอะไรมากหรือเปล่าเจ้าค่ะ
    เคยไปให้หลวงปู่เสาร์ท่านเรียกขัวญให้แต่ก็ไม่หายนะเจ้าค่ะ
    บางทีก็ก้มหน้ามุดหน้าว่าแม่หนูเห็นคนมายื่นอยู่

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: นมัสการค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jan 27, 2012 10:24 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:อยากตรวจบ้างเจ้าค่ะด.ช.พีรณัฐ กลั่นยิ่ง 18 ต.ค49
    พุธ เวลา 09.20นจะหายเดื้อไหมเจ้าค่ะ เดื้อมากและก็ขัวญอ่อนมากยิ่ง
    วันพระยิ่งแล้วใหญ่ร้องโวยวายตอนกลางคืนเป็นอะไรมากหรือเปล่าเจ้าค่ะ
    เคยไปให้หลวงปู่เสาร์ท่านเรียกขัวญให้แต่ก็ไม่หายนะเจ้าค่ะ
    บางทีก็ก้มหน้ามุดหน้าว่าแม่หนูเห็นคนมายื่นอยู่

Very Happy Smile Shocked พุธ แรม 11 ค่ำ เดือน 11 ปี จอ ราชาฤกษ์ ดวงแบบนี้ พวกอาจารย์ขลังเก่า มาเกิด นะครับ พาไหว้พระ สวดมนต์ประจำนะครับใส่บาตรได้ ยิ่งดิ อุทิศกุศลประจำจ้า พ้นเดือน ตุลาคม วันเกิดไป เขาก็ ไม่มาให้เห็นละจ้า ที่อยู่เขา อยู่ไกล้ป่าช้าเก่านะครับ เป็นที่ โบราณ ดุ นะครับ พาทำทาน ศีล ภาวณา ก็จะดีเองจ้า affraid cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Feb 27, 2017 2:08 am