ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

Share
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Nov 29, 2010 10:05 pm

นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสำพุทธัสสะ
    นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสำพุทธัสสะ
    พระพุทธัง ประสิทธิ พระธัมมัง ประสิทธิ พระสังฆัง ประสิทธิ เทวดาประสิทธิ ครูหมอดูประสิทธิ ครูหมอยาประสิทธิ ครูฤษี ทั้ง ๑๐๘ ประสิทธิ เม.
    Very Happy Smile ความตั้งใจจริง ๆ ตั้งแต่ดูดวงมา ไม่เคยขอค่าตอบแทนไดๆ ในการพยากรณ์มา ตลอด 30 กว่าปี หรือ นับแต่ ดูดวงเป็น แต่ ถ้าอยากจะทำบุญบูชาครู Rolling Eyes ขอได้โปรดกรุณา ไปทำบุญ ที่วัดไดๆก็ได้ ที่สดวก หรือ สบายใจ ถวายบูชาครูฤษี ครูบา อาจารย์ ที่สืบต่อถือ สืบทอดกันมา ในวิชาความรู้ด้านหมอดูพยากรณ์ และ หมอยาทุกๆแขนง นับแต่อดีตกาล จน ถึงปัจจุบัน ขอให้ท่านทั้งหลาย มีความสุข ในบุญกุศล ที่ศิษย์ ทั้งหลาย ได้สร้างสม กระทำกันมา ขอทุกๆพระองค์ทรงพระเมตตา ลูกหลานทั้งหลาย และผู้ที่มาขอคำพยากรณ์ได้คิด พูด ทำ ได้ถูกต้อง ให้เขาทั้งหลาย พ้นจากทุกข์ โศก โรค ภัย นาๆประการ เจริญด้วย ลาภ ผล เงิน ทอง ตามปราถนาขอฝากเทพยาดาเทวฤทธิ์ ผู้ดูแลทิศทั้ง ๔ ทางทั้ง ๘ ได้เมตตาเขาเหล่านั้น ที่ดีขอให้ได้มา ที่ไม่ดี ขอให้ช่วยขจัด พาออกไป จากพวกเขา จะกระทำการไดๆแม้ ไม่พ้นวิศัย และอยู่ในศีลธรรมอันดี จงมีความสำเร็จ ด้วยเดชะ พุทธบารมี ธรรมบารมี สังฆบารมี เทวดาบารมี ขอความสุข Rolling Eyes สำเร็จจงเกิดแก่ ท่านทั้งหลาย โดยเร็วพลัน เทอญLaughing
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jun 06, 2011 4:09 pm

สาธุ Smile ขอน้อมรับพรอันประเสริฐเจ้าค่ะ อู๊ดดี้
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงชะตาฟรีครับผม ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 06, 2011 4:51 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: สาธุ Smile ขอน้อมรับพรอันประเสริฐเจ้าค่ะ อู๊ดดี้
    Smile Smile Smile ที่ขึ้นต้นให้ นะโม 3 จบนะ เป็นบทไหว้ครู ของลุงหมอ ทั้งหมอดู + ครูหมอยาประสิทธิเม.ไปเป็นบทไหว้ครูก่อนที่ พวกเรา จะทำยานะ ถ้าคิดจะเป็น ศิษย์ลุงหมอ? Smile santa เหอะๆๆทำวันพฤหัสตั้งขันธ์ 5 นะหน้าพระพุทธ สวด 108 แล้วขอพร จะทำยาขึ้น ต่อไปให้ทำทุกๆวันลอยกระทงไหว้ครูกัน cheers santa ลุงหมอ
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Thu Jun 09, 2011 11:48 am

อ้าว เจ้าอู๊ดดี้ไม่ดูตาไม้ตาเรือเลยเด้อ สาธุเลยละเพราะอ่านแล้วดูเป็นสิริมงคลเด้อ แต่อย่างไรก็ขอเป็นศิษย์ก้นกุฎิเจ้าค่ะ ด้วยความเคารพรักนับถือเจ้าค่ะ อ่านจบก็เก็บดอกไม้ ธูป เทียน ขันธ์ 5 ไหว้พระทันทีเจ้าค่ะ ยังไม่ทันสวด 108 เด้อ ขอขึ้น ขันธ์ 5 ก่อนเลบละเด้อ วันนี้วันพฤห้สบดีและก็เห็นวันพระด้วย สาธุ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 10, 2011 4:00 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:อ้าว เจ้าอู๊ดดี้ไม่ดูตาไม้ตาเรือเลยเด้อ สาธุเลยละเพราะอ่านแล้วดูเป็นสิริมงคลเด้อ แต่อย่างไรก็ขอเป็นศิษย์ก้นกุฎิเจ้าค่ะ ด้วยความเคารพรักนับถือเจ้าค่ะ อ่านจบก็เก็บดอกไม้ ธูป เทียน ขันธ์ 5 ไหว้พระทันทีเจ้าค่ะ ยังไม่ทันสวด 108 เด้อ ขอขึ้น ขันธ์ 5 ก่อนเลบละเด้อ วันนี้วันพฤห้สบดีและก็เห็นวันพระด้วย สาธุ
    Very Happy Smile Laughing ก็ ขอพรพระะฤษีหมอยา ตลอดจน พ่อหมอโกมารภัทร์ด้วยเลยนะ cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Sun Jun 12, 2011 2:05 pm

เจ้าค่ะ สาธุ หลวงปู่ฤาษี และหมอชีวกโกมารภัทร Surprised Very Happy Laughing
    ขอถามอีกนิด อิอิ ฤกษ์ซื้อรถยังไม่มี แต่อยากถามว่าฤกษ์จะมีรถกะเขานะมีไหม๊ มีไหม๊ ว๊าก*-*--*-**-**ไปแย้วเดี๋ยวจะโดนลุงหมอสกายคิค lol! flower geek cheers
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jun 12, 2011 8:21 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: เจ้าค่ะ สาธุ หลวงปู่ฤาษี และหมอชีวกโกมารภัทร Surprised Very Happy Laughing
    ขอถามอีกนิด อิอิ ฤกษ์ซื้อรถยังไม่มี แต่อยากถามว่าฤกษ์จะมีรถกะเขานะมีไหม๊ มีไหม๊ ว๊าก*-*--*-**-**ไปแย้วเดี๋ยวจะโดนลุงหมอสกายคิค lol! flower geek cheers
    Very Happy Smile Laughing หุหุหุ ถามมา ก็ตอบไป? อีก 5 เดือน นับแต่วันนี้ไป เจ้าอู๊ดดี้ จะมีรถกะเขา ได้ละ แต่..จะยอมเสียเงินซื้อปะ? santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jun 13, 2011 4:02 pm

อยากได้เจ้าค่ะ แต่จะเอาเงินที่ไหนละเจ้่าค่ะ เงินเดือนก็ไม่มี เศร้า หากเป็นอย่างลุงหมอว่าอู๊ดดี้ดีใจที่ซู้ดเลย อู๊ดดี้คิดไปไกลแล้ว ( ถูกรางวัลล็อตเตอรี่ รึ สาธุ )ลุงหมอพูดให้หมาน้อยดีใจเด้อ ฝันหวานด้วย drunken bom cheers sunny lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 13, 2011 9:06 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:อยากได้เจ้าค่ะ แต่จะเอาเงินที่ไหนละเจ้่าค่ะ เงินเดือนก็ไม่มี เศร้า หากเป็นอย่างลุงหมอว่าอู๊ดดี้ดีใจที่ซู้ดเลย อู๊ดดี้คิดไปไกลแล้ว ( ถูกรางวัลล็อตเตอรี่ รึ สาธุ )ลุงหมอพูดให้หมาน้อยดีใจเด้อ ฝันหวานด้วย drunken bom cheers sunny lol!
    Very Happy Smile Laughing เหอะๆๆๆ ไว้ปลายๆปี จะรู้เองงิ รอพิสูจน์จ้า cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Tue Jun 14, 2011 10:44 am

สาธุ เจ้าค่ะ ขอรับไว้ด้วยความเต็มใจเจ้าค่ะ flower lol! Smile Very Happy Laughing
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jun 14, 2011 12:44 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:สาธุ เจ้าค่ะ ขอรับไว้ด้วยความเต็มใจเจ้าค่ะ flower lol! Smile Very Happy Laughing
    Smile Smile Smile Sad Rolling Eyes albino sunny cherry santa
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง on Tue Jun 14, 2011 8:22 pm

คุณอู๊ดดี๋เจ้าขา....จะรวยไปถึงไหนค่ะ ....รอหนูแดงด้วยซี งิงิ
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Tue Jun 14, 2011 8:27 pm

กำลังจะรวยจ๊ะ Smile เพราะว่าอู๊ดดี้กำลังจะถูกรางวัลจ๊ะ ซื้อไว้แล้วเด้ออิอิ Sleep cheers คุณหนูแดงเอาใจช่วยอู๊ดดี้ด้วยเด้อ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jun 14, 2011 9:04 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:กำลังจะรวยจ๊ะ Smile เพราะว่าอู๊ดดี้กำลังจะถูกรางวัลจ๊ะ ซื้อไว้แล้วเด้ออิอิ Sleep cheers คุณหนูแดงเอาใจช่วยอู๊ดดี้ด้วยเด้อ
    santa ลุงหมอคงต้อง ไปอาศัย ถามหมาให้หวยก่อนนิ งวดนี้ เลขไรดีหว่า? Neutral Smile affraid santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Wed Jun 15, 2011 7:22 pm

ว๊าว อิอิ Sleep cheers

แก้ไขล่าสุดโดย อู๊ดดี้ เมื่อ Wed Jul 06, 2011 11:19 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 16, 2011 7:27 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:ว๊าว !ต้องรีบๆๆ ด้วยเด้อลุงหมอจ๋า พรุ่งนี้แล้วเด้อ รออยู้เด้อจร้า อิอิ Sleep cheers
    Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes เออ..? ไปคนน้ำหมักผลไม้มา หมักได้ 2วัน มันลอยอืด ผ่านไปห้องน้ำ จะล้างมือ และแขน ที่เปลื้อนติดมา มีเสียงกระซิบ แผ่วๆ ดังมาจากข้างใน แปร๊ด แปร๊ด...? ไม่รู้ ดังมาจากซอกใหนวุ้ย งวดนี้ มีแน่ๆ Rolling Eyes Wink santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Fri Jun 17, 2011 1:51 pm

ขออภัยเจ้า ร้องมาช้าไปเด้อ Evil or Very Mad affraid Arrow อู๊ดดี้หมดไปหลายอัฐเด้อจร้า Sad Sad อยากร้องไห้ดังๆๆให้ถึงพิจิตร Crying or Very sad Crying or Very sad อู๊ดดี้แปร๊ด..เก๊าเลยบ่ได๋เงินจากเทวดา ฮึฮึ No No ไม่เป้งไรสักวันต้องเป้งวันของเราเด้อ Sleep Sleep Sleep sunny flower lol! santa queen
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง on Fri Jun 17, 2011 8:29 pm

คุณอู๊ดดี๋ สำบายดีบ่จร้า....งวดนี้บ่ถูกก็เอางวดหน้าแล้วกันเด่อจร้า
    ถือว่าเราไม่มีดวงแล้วกันนะ..หนูแดงก็บ่ถูกจร้า..ลุงหมอบอกช้าเกินไป
    ไม่ได้เปิดเว็บเลยบ่ได้...ลุงหมองวดหน้าจัดหนัก ๆ ไปเลยนะเจ้าค่ะ งิงิ
    Very Happy cherry santa
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 17, 2011 9:18 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:คุณอู๊ดดี๋ สำบายดีบ่จร้า....งวดนี้บ่ถูกก็เอางวดหน้าแล้วกันเด่อจร้า
    ถือว่าเราไม่มีดวงแล้วกันนะ..หนูแดงก็บ่ถูกจร้า..ลุงหมอบอกช้าเกินไป
    ไม่ได้เปิดเว็บเลยบ่ได้...ลุงหมองวดหน้าจัดหนัก ๆ ไปเลยนะเจ้าค่ะ งิงิ
    Very Happy cherry santa
    Very Happy Smile Smile Smile เอางั้นหร้า ถ้าถูก 3 งวดติดๆนะ เวบลุงหมอ ล่มแน่ๆคงรองรับไม่ใหว? อบายมุก ทางแห่งความวิบัติ ถ้าชอบก็ เอาแค่ สนุกๆ 10 - 20 บาท จะได้ไม่เดือดร้อนนะครับ คิดว่าให้เด็กๆกินขนม พอได้หัวใจชุ้มชื่นมีลุ้นพอสนุกนิ ฝันดีก็จะลองๆบอกให้ละกัน ปกติ จะไม่ฝัน แต่ พอฝันทีไร เข้าวินทุกๆที เหอะๆๆๆ ถ้าบอกฝันไปคิดกันเองแล้วแต่บุญก็พอได้นิ ไว้ฝันแล้ว จะบอก ละกันนิ จะได้มีเฮ กันมั่ง 555+ มีข้อแม้ ห้ามซื้อมากจน มีคนเดือดร้อนไม่เอานะ? santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Sat Jun 18, 2011 11:33 am

เจ้าค่ะลุงหมอที่เคารพรักยิ่ง งวดหน้าจะทุ้มหนักๆสัก 10 บาทเด้อจร้า alienลุงหมอฝ้นแม่นๆละ ซำบายดีจร๊า คุณหนูแดงคนสวย แต่ร้อนเหลือหลายไม่ได้นั่งห้องแอร์เหมือนใครบางคนจ๊ะ ร้อนกายจ๊ะไม่ร้อนใจ จะร้อนใจกะอิตอนบ่อมีโชคนี่ละเด้อ อิอิ Crying or Very sad Evil or Very Mad บอกตามตรงเมื่อคืนอู๊ดดี้ฝันเหมือนได้คุยกะลุงหมอนะ ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นหน้า สาธุ Exclamation ข้าน้อยพูดจริงไม่ได้โกรธหกเด้อ ด้วยเกึยรติของตนเมืองขอนเจ้าคร้า Very Happy Laughing งวดหน้า เก้ามาแน่ Exclamation Exclamation อมิตพุทธ อย่าบ้าอู๊ดดี้ geek flower lol!
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง on Sat Jun 18, 2011 1:44 pm

เจ้าค่ะลุงหมอ.. Very Happy Very Happy ปกติหนูก็ซื้อพอฟัง..แต่ไม่ได้ซื้อทุกงวดนะเจ้าค่ะ
    ดวงไม่ค่อยจะมีกับเขา..ก็ให้ลุงหมอฝันแม่น ๆ นะเจ้าค่ะ..หนูก็จะได้นำมาซื้อ
    ถัง+น้ำตาล มาหมักไว้เยอะ ๆ เจ้าค่ะ เวลาหาซื้อไม่ได้ งิงิ Very Happy Very Happy
    ตอนนี้ก็ลงทุนไปหลายแล้วเด้อลุงหมอ Very Happy Very Happy santa Sleep
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jun 18, 2011 8:36 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:เจ้าค่ะลุงหมอ.. Very Happy Very Happy ปกติหนูก็ซื้อพอฟัง..แต่ไม่ได้ซื้อทุกงวดนะเจ้าค่ะ
    ดวงไม่ค่อยจะมีกับเขา..ก็ให้ลุงหมอฝันแม่น ๆ นะเจ้าค่ะ..หนูก็จะได้นำมาซื้อ
    ถัง+น้ำตาล มาหมักไว้เยอะ ๆ เจ้าค่ะ เวลาหาซื้อไม่ได้ งิงิ Very Happy Very Happy
    ตอนนี้ก็ลงทุนไปหลายแล้วเด้อลุงหมอ Very Happy Very Happy santa Sleep
    Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes Wink ก็ เอาไว้ฝันแล้ว จะบอก ละกันนิ ไม่ถูกใจ อย่าว่ากันนะ? affraid cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Mon Jun 20, 2011 10:30 am

Shocked Surprised นี้หรือที่เค้าเรียกว่า การทรมาน คือการรอคอย Sleep รอคอยให้น้ำหมักอายุเยอะๆเจ้าคร้าอิอิ Wink rabbit เย๊ ว่าไปเด้ออู๊ดดี้เอ้ย flower lol!
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 20, 2011 11:18 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Shocked Surprised นี้หรือที่เค้าเรียกว่า การทรมาน คือการรอคอย Sleep รอคอยให้น้ำหมักอายุเยอะๆเจ้าคร้าอิอิ Wink rabbit เย๊ ว่าไปเด้ออู๊ดดี้เอ้ย flower lol!

Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes bounce cheers Basketball albino cherry santa
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ on Tue Jun 21, 2011 2:11 pm

Wink Smile Very Happy อิ อิ drunken Sleep sunny flower lol!

เวลาขณะนี้ Sun Mar 26, 2017 12:25 pm