อยากดูดวงค่ะ

Share

jay4fine
    สมาชิกทั่วไป

อยากดูดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  jay4fine on Thu Jan 19, 2012 1:32 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ

หนูอยากดูดวงค่ะ หนูเกิดวันเสาร์ ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 8.30 น. ปีชวด มีคำถามอยากให้ลุงหมอดูดวงชะตาให้ค่ะ
    1.คุณแม่จะหายป่วยมั้ยค่ะ และใช้เวลานานมั้ย พอดีคุณแม่ไม่มีวัน เดือนที่เกิด ทราบแต่เกิดปีมะเส็ง วันศุกร์
    2.เรื่องการงานของหนูเป็นยังไงบ้างคะ แล้วมีโอกาสจะได้งานใหม่มั้ยค่ะ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากดูดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jan 20, 2012 10:29 pm

jay4fine พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ

หนูอยากดูดวงค่ะ หนูเกิดวันเสาร์ ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 8.30 น. ปีชวด มีคำถามอยากให้ลุงหมอดูดวงชะตาให้ค่ะ
    1.คุณแม่จะหายป่วยมั้ยค่ะ และใช้เวลานานมั้ย พอดีคุณแม่ไม่มีวัน เดือนที่เกิด ทราบแต่เกิดปีมะเส็ง วันศุกร์
    2.เรื่องการงานของหนูเป็นยังไงบ้างคะ แล้วมีโอกาสจะได้งานใหม่มั้ยค่ะ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

Very Happy Smile Rolling Eyes เสารฺ์ แรม 9 ค่ำ เดือน 3 ปีกุน ปลายปี Shocked 1.คุณแม่จะหายป่วยมั้ยค่ะ และใช้เวลานานมั้ย พอดีคุณแม่ไม่มีวัน เดือนที่เกิด ทราบแต่เกิดปีมะเส็ง วันศุกร์ ? ..... santa ดู จากดวงคุณ ปี 55 นี้ ไม่ดีเลย ดูแล ให้ดีที่สุดนะครับ ขอโทษนะ ถ้า ตอบไม่ถูกใจปี 56 คุณแม่ ดวงตกด้วยครับ?ถ้าพ้น ก็ วางใจได้ครับ?

affraid 2.เรื่องการงานของหนูเป็นยังไงบ้างคะ แล้วมีโอกาสจะได้งานใหม่มั้ยค่ะ?..... Rolling Eyes ... หลังวันเกิดไป จะมีงานใหม่ ผู้ใหญ่ช่วยเหลือครับอาจจะไม่ดีนักก็ตาม ขอให้ได้เงินเลี้ยงชีพ จะเปลี่ยนงาน 2 ครั้งจะดีขึ้นครับ cheers santa

jay4fine

ตั้งหัวข้อ  jay4fine on Sun Jan 22, 2012 12:25 am

ขอบคุณลุงหมอมากนะคะ หนูจะคอยระวังค่ะ แล้วลุงหมอพอมีวิธีแก้มั้ยค่ะ สำหรับดวงคุณแม่ ในปี 2556

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jan 22, 2012 12:52 am

jay4fine พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากนะคะ หนูจะคอยระวังค่ะ แล้วลุงหมอพอมีวิธีแก้มั้ยค่ะ สำหรับดวงคุณแม่ ในปี 2556

Rolling Eyes Smile Shocked จะให้ดี ช่วงวันเกิดที่จะมาถึง อยากใหเคุณแม่ สร้างพระพุทธรูป เท่าตัว ถวายวัด (ถ้าไม่มีกำลังทรัพย์มากพอก็ร่วมบุญกับเขาได้จ้า) อุทิศกุศล ให้เทวดาผู้ รักษาตัวเองและ ให้เจ้ากรรม นายเวร ให้มารับบุญกุศลไปแทน อย่าได้จองเวรซึ่งกันและกันเลย จะได้ปิดบัง เจ้ากรรมนายเวรได้ครับ cheers อีกส่วน 1 คือ ให้ต่อชะตา ที่เขาทำได้ดีจริงๆ จะไม่แพงนะครับ มีดอกบัว 108 ดอก . เงิน 108 บาท. ธูป 108 . เทียน 108 . ผ้าขาว 2 ผืนยาวผืนละ 2 เมตร ตั้งนะโม 3 จบอธิฐานถวายบูชาพระรัตณะตรัย แล้วกราบบน ดอกบัว ซบหน้า ซุกลง บนดอกบัวคลุมตัวให้มิดด้วยผ้าขาว ให้นิมนต์พระชักบังสุกุลตาย 3 รอบแล้วเปลี่ยนผืนใหม่ คลุมตัว ชักบังสุกุลเป็น 3 รอบ พระสวดชะยันโตได้คาถาโพธิบาท และ มงคลจักวาฬ 8 ทิศได้ ยิ่งดี นะครับ นำของทั้งหมด บูชาถวายพระพุทธ ถือว่า จบพิธีครับ Rolling Eyes ถ้ามีน้ำหยดพุทธบัญญัติ หยด ผสมน้ำ ที่ละลายน้ำผึ้ง ทานประจำครับ จะทำให้ร่างกายดีขึ้นครับ ขอทุกๆพระองค์ทรงพระเมตตา ให้บุญรักษาคุณแม่ ให้แข็งแรง นะครับ cheers sunny santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:33 pm