ลุงหมอขาหนูมีเรื่องรบกวนถามอีกแล้ว

Share

crabblack
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอขาหนูมีเรื่องรบกวนถามอีกแล้ว

ตั้งหัวข้อ  crabblack on Wed Jan 18, 2012 3:06 pm

หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1
    1.จากที่หนูเคยถามเรื่องเงินค่าสอนพิเศษที่หนูควรจะได้แต่มันไม่ได้ซักที เงินก้อราวๆหมื่นเก้าอะค่ะ
    ทีนี้ลุงหมอบอกว่ามันน่าจะได้ตั้งแต่หลังวันเกิดแล้ว หรือไม่งั้นก้อกุมภาพันธ์ปีนี้ แต่ทีนี้หนูโทรตามแล้วเหมือนว่ามันจะไม่ได้เลยอะค่ะ
    รบกวนลุงหมอช่วยบอกหนูหน่อยว่าหนูยังพอมีความหวังกับเงินก้อนเล็กๆนี้มั๊ยเพราะหนูไปสอนตั้งแต่กรกฎาคมปี54
    สอนเสร็จเป็นเทอมยังไม่มีวี่แววได้เงินค่าสอนเลย หนูจะได้มั๊ยค่ะแล้วจะได้เดือนไหนถ้าไม่ได้หนูควรจะทำยังไง

2.รบกวนถามดวงหนูกับแฟนหน่อยค่ะว่าจะเป็นคู่กันได้มั๊ย จะได้แต่งกันมั๊ย ถ้าจะแต่งงานนี่จะดีมั๊ย
    แฟนหนูเกิดวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ แรม 7 ค่ำ เดือน 1
    แล้วดวงแฟนหนูจบแล้วจะได้ทำงานเลยมั๊ยคะแต่เค้าเหลืออีก2ปีถึงจะจบ

คำถามเยอะหน่อยนะคะแต่รบกวนตอบให้หนูด้วยหนูกลุ้มมากๆโดยเฉพาะเรื่องเงิน
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอขาหนูมีเรื่องรบกวนถามอีกแล้ว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 19, 2012 1:14 am

crabblack พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา 13.00น.ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 1
    1.จากที่หนูเคยถามเรื่องเงินค่าสอนพิเศษที่หนูควรจะได้แต่มันไม่ได้ซักที เงินก้อราวๆหมื่นเก้าอะค่ะ
    ทีนี้ลุงหมอบอกว่ามันน่าจะได้ตั้งแต่หลังวันเกิดแล้ว หรือไม่งั้นก้อกุมภาพันธ์ปีนี้ แต่ทีนี้หนูโทรตามแล้วเหมือนว่ามันจะไม่ได้เลยอะค่ะ
    รบกวนลุงหมอช่วยบอกหนูหน่อยว่าหนูยังพอมีความหวังกับเงินก้อนเล็กๆนี้มั๊ยเพราะหนูไปสอนตั้งแต่กรกฎาคมปี54
    สอนเสร็จเป็นเทอมยังไม่มีวี่แววได้เงินค่าสอนเลย หนูจะได้มั๊ยค่ะแล้วจะได้เดือนไหนถ้าไม่ได้หนูควรจะทำยังไง

2.รบกวนถามดวงหนูกับแฟนหน่อยค่ะว่าจะเป็นคู่กันได้มั๊ย จะได้แต่งกันมั๊ย ถ้าจะแต่งงานนี่จะดีมั๊ย
    แฟนหนูเกิดวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ แรม 7 ค่ำ เดือน 1
    แล้วดวงแฟนหนูจบแล้วจะได้ทำงานเลยมั๊ยคะแต่เค้าเหลืออีก2ปีถึงจะจบ

คำถามเยอะหน่อยนะคะแต่รบกวนตอบให้หนูด้วยหนูกลุ้มมากๆโดยเฉพาะเรื่องเงิน

Shocked 1.จากที่หนูเคยถามเรื่องเงินค่าสอนพิเศษที่หนูควรจะได้แต่มันไม่ได้ซักที เงินก้อราวๆหมื่นเก้าอะค่ะ
    ทีนี้ลุงหมอบอกว่ามันน่าจะได้ตั้งแต่หลังวันเกิดแล้ว หรือไม่งั้นก้อกุมภาพันธ์ปีนี้ แต่ทีนี้หนูโทรตามแล้วเหมือนว่ามันจะไม่ได้เลยอะค่ะ ? santa ควรได้เดือนก.พ.นี้ นะครับ ถ้าไม่ได้ก็ รอแล้วทุงถาม ตามหน้าที่จ้า

Rolling Eyes 2.รบกวนถามดวงหนูกับแฟนหน่อยค่ะว่าจะเป็นคู่กันได้มั๊ย จะได้แต่งกันมั๊ย ถ้าจะแต่งงานนี่จะดีมั๊ย? คู่กันแล้วนี่นา ? อีก 2 ปี หนูจะได้ แต่งงานครับ อยู่ที่ จะ แต่งใหม?

affraid วดวงแฟนหนูจบแล้วจะได้ทำงานเลยมั๊ยคะแต่เค้าเหลืออีก2ปีถึงจะจบ ? ได้จ้า ถ้า ไม่เลือกงาน ปีนี้ เรา เงินไม่พอใช้ แน่นอน ต่อไป ต้องรอบครอบ ไม่จำเป็น อย่าจ่า จะไม่ได้คืน ซื้อเพราะต้องกิน ต้องใช้ เท่านั้น cheers affraid santa

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 4:10 am