อยากทราบเรื่องเงินว่าจะได้เงินที่รออยู่ต้นไหนเพราะผ่านมาเป็นปีแล้ว

Share

crabblack
    สมาชิกทั่วไป

อยากทราบเรื่องเงินว่าจะได้เงินที่รออยู่ต้นไหนเพราะผ่านมาเป็นปีแล้ว

ตั้งหัวข้อ  crabblack on Wed Jan 11, 2012 3:37 pm

ดิฉันเกิดวันที่ 1 ธันวาคม 2530 เกิดเวลา 13.00น. ปีเถาะ
    วันอังคาร
    เรื่องที่อยากทราบคือ
    1.เงินที่ควรจะได้ที่รออยู่ภายในเดือนนี้จะได้มั๊ย
    2.เรียนปโทจะมีปัญหามั๊ยคะมีโอกาสจบเร็วนี้หรือไม่
    3.คนที่คบอยู่ดีมั๊ยจะได้เลิกมั๊ย Sad

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากทราบเรื่องเงินว่าจะได้เงินที่รออยู่ต้นไหนเพราะผ่านมาเป็นปีแล้ว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 12, 2012 8:59 am

crabblack พิมพ์ว่า:ดิฉันเกิดวันที่ 1 ธันวาคม 2530 เกิดเวลา 13.00น. ปีเถาะ
    วันอังคาร
    เรื่องที่อยากทราบคือ
    1.เงินที่ควรจะได้ที่รออยู่ภายในเดือนนี้จะได้มั๊ย
    2.เรียนปโทจะมีปัญหามั๊ยคะมีโอกาสจบเร็วนี้หรือไม่
    3.คนที่คบอยู่ดีมั๊ยจะได้เลิกมั๊ย Sad

Rolling Eyes Very Happy Smile 1. เงินที่ควรจะได้ที่รออยู่ภายในเดือนนี้จะได้มั๊ย?.. Wink .ตามดวง น่าจะได้เมื่อ ธ.ค. หลังวันเกิด ละนะครับไม่เช่นนั้น จะได้ที่เดือนก.พ. และ มีนา ปีนี้ การเงิน กลับมาดีละ นะครับ Evil or Very Mad สิ่งดีๆจะกลัมมาเหมือนเดิมละจ้า จะได้ออก รถใหม่ละนะ ไม่เหมือนปีที่แล้ว ดวงตก มีแต่เรื่องแย่ๆ ทั้งปี หมดกรรมละครับ

cheers 2.เรียนปโทจะมีปัญหามั๊ยคะมีโอกาสจบเร็วนี้หรือไม่ ?.... santa จบ แน่นอนจ้า คนเก่ง มี สิ่งดีๆ รอเราอีกมากมาย ต่อไปจะได้ รางวัลชีวิต มั่งละ ให้โบนัสเลย Surprised แล้ว อย่าหาเรื่องเป็นหนี้สินนะ? แต่ระวังโรคภัย บ้างนะครับ

Smile 3.คนที่คบอยู่ดีมั๊ยจะได้เลิกมั๊ย ? ไม่รู้ เลือกเอง คิดเอง ดีชั่วที่ตัวเลือกทำ ถ้าเขาดี มีศีลธรรม ก็ ควรคบถ้าได้มาไม่ดีไม่รู้จะมี ไปทำอะไร? affraid drunken santa ลุงหมอ

crabblack

ขอบคุณมากค่ะ ถ้าจะรบกวนถามเพิ่มได้มั๊ยค่ะถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ

ตั้งหัวข้อ  crabblack on Thu Jan 12, 2012 11:25 am

คือ ช่วงนี้เหมือนมีคนกลั่นแกล้งถูกใส่ร้าย นินทา แล้วยังเหมือนกับกลัวได้ดีกว่าอะค่ะทั้งที่แก่กว่าหนูมากเลยนะคะ
    คำถามที่หนู่อยากทราบนะคะ
    1.หนูจะได้บรรจุเร็วๆนี้มั๊ยคะ เพราะมีคนที่เค้ามาทีหลังแล้วเหมือนกับเค้าจะใช้เส้นอะค่ะแต่หัวหน้าบอกอยู่ว่าตามคิว
    2.เงินเดือนจะขึ้นหรือเปล่าคะ
    3.มีเกณฑ์ได้เรียนต่อดอกเตอร์มั๊ยคะ

ลุงหมอน่ารักที่สุดเลยค่ะขอบคุณมากๆค่ะ Sad

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากทราบเรื่องเงินว่าจะได้เงินที่รออยู่ต้นไหนเพราะผ่านมาเป็นปีแล้ว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 12, 2012 3:58 pm

crabblack พิมพ์ว่า:คือ ช่วงนี้เหมือนมีคนกลั่นแกล้งถูกใส่ร้าย นินทา แล้วยังเหมือนกับกลัวได้ดีกว่าอะค่ะทั้งที่แก่กว่าหนูมากเลยนะคะ
    คำถามที่หนู่อยากทราบนะคะ
    1.หนูจะได้บรรจุเร็วๆนี้มั๊ยคะ เพราะมีคนที่เค้ามาทีหลังแล้วเหมือนกับเค้าจะใช้เส้นอะค่ะแต่หัวหน้าบอกอยู่ว่าตามคิว
    2.เงินเดือนจะขึ้นหรือเปล่าคะ
    3.มีเกณฑ์ได้เรียนต่อดอกเตอร์มั๊ยคะ

ลุงหมอน่ารักที่สุดเลยค่ะขอบคุณมากๆค่ะ Sad

Very Happy Laughing Rolling Eyes 1.หนูจะได้บรรจุเร็วๆนี้มั๊ยคะ ? santa ไม่น่าจะได้ ถ้าจะได้ ก็ กลางปีเดือน มิ.ย. หรือ ส.ค. แต่ ปีหน้า ได้บรรจุแน่ๆ

tongue 2.เงินเดือนจะขึ้นหรือเปล่าคะ? santa ได้ขึ้นเงินเดือน แน่นอนจ้า เตรียมใช้เงินละ ยังไม่ทันได้เงินเลย?

affraid 3.มีเกณฑ์ได้เรียนต่อดอกเตอร์มั๊ยคะ? santa ได้ครับ แต่ต้องปีหน้าจ้า 56 ละจะได้เรียนจ้า และ 57 จะเข้าพิธีแต่งงาน santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Jan 21, 2017 3:05 am