รบกวนด้วยค่ะ

Share

wiranee
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  wiranee on Fri Jan 06, 2012 8:32 pm

อยากขอความกรุณาช่วยดูดวงให้ลูกสาวค่ะ เกิด17ก.ย.2538 เวลา16.42 วันอาทิตย์แรม9ค่ำเดือน10 ปีกุน เขาควรจะเรียนวิชาชีพด้านไหนถึงจะดีคะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jan 07, 2012 11:45 pm

wiranee พิมพ์ว่า:อยากขอความกรุณาช่วยดูดวงให้ลูกสาวค่ะ เกิด17ก.ย.2538 เวลา16.42 วันอาทิตย์แรม9ค่ำเดือน10 ปีกุน เขาควรจะเรียนวิชาชีพด้านไหนถึงจะดีคะ

Laughing Rolling Eyes วันศุกร์ปากหวานหน้าตาดี แรม 3 ค่ำล้างมือ ไว้ท่าคอยกิน เดือน 3 จะไปได้ดี สุขทุข์แดนไกลปี จอปลายปี ทลิทโทฤกษ์ ให้ของใครยืมไป เขามักจะลืมคืน ต้องขอคืน Smile ดวงเด็กคนนี้ แปลกๆ ดู ธรรมดา ไม่ดีเลย ต้องถอดดวงดู เป็นดวง ๗ชั้น ถึงจะรู้ว่าดี เล็กๆจะขี้โรค จะต้องย้ายที่อยู่ โต ต่างถิ่น มักมีอุบัติเหตุจากการ ใช่รถ ยานพาหะนะ ต้องระวังครับ "พูดตรงไปไม่ดี ไม่พูด นะครับ"tongue
    Rolling Eyes Shocked Wink เด็กคนนี้ กลายเป็นคนดวงดี นะครับ " แม้เกิดเป็น ลูกไพร่ ก็ จะได้เป็น นางพญา " จะเกิดมา ลำบากก่อนภายภาคหน้าถ้ามีศีลธรรม เขา จะได้ดีกว่า ทุกๆคน ในบ้านในตระกูล? affraid ดวง ประเภท ทำประโยชน์ให้เขา จึงจะ มีผลดี กลับมาเข้าตัวเอง รับใช้ ช่วยเหลือผู้อี่น จึงจะมีผลประโยชน์ ให้ตนเอง ก็ คล้ายๆพวก สถาปนิก นักออกแบบ ดีไซน์เนอร์ วิศวะกร ฯลฯ bom เขาชอบของสวยงาม รสนิยมสูง? อาจต้องเดินทางไกล ไปต่างแดน เพราะความรัก เป็นคนแดนไกล เขาเป็นทั้งเพื่อน ผู้ช่วยเหลือ สนับสนุน ให้ความคิดเป็นที่ปรึกษา จะยาก ลำบากก่อนจึง จะได้ดีจ้า เป็นหมอ พยาบาลก็ได้ นะครับ ถ้าเขาจะ เอาจริง แรกๆจะหนักใจหน่อยนะครับ ยินดีด้วยจ้า santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

wiranee

ตั้งหัวข้อ  wiranee on Sun Jan 08, 2012 4:42 pm

ขอขอบพระคุณมากค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jan 21, 2012 10:41 pm

wiranee พิมพ์ว่า:ขอขอบพระคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing cheers ยินดีครับ sunny cherry santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sat Jan 21, 2017 3:06 am