ลุงหมอที่เคารพช่วยดูชะตาชีวิตให้ข่อยด้วย

Share

ป๋อมแป๋ม
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอที่เคารพช่วยดูชะตาชีวิตให้ข่อยด้วย

ตั้งหัวข้อ  ป๋อมแป๋ม on Wed Jan 04, 2012 6:37 pm

กราบสวัสดีปีใหม่จ้า ปีนี้หนูมัวแต่ไปรวมญาติ แต่ก็ได้สวดมนต์ข้ามปีที่หน้า TV ด้วยเหมือนกัน ลุงหมอช่วยดูให้หนูหน่อยซิจ๊ะ ว่าปีสอง ฮ่า ฮ่า ฮ่านี้จะเป็นยังไงบ้าง มีเรื่องดีๆอะไรจะเกิดกับหนูบ้างไหมจ๊ะ และมีอะไรที่ต้องระมัดระวังบ้างจ๊ะ มีโอกาศไปต่างบ้านต่างเมืองฟรีไม่เสียสตางค์บ้างไหมจ๊ะ ปีนี้หนูจะลงเรียนป.โทลุยได้เลยหรือเปล่ารบกวนด้วยนะคะ เวลาลืมตามาเผชิญโลก จันทร์ 9 มี.ค. 2513 เวลา 14.13 จ้าวค่า ( ขอให้ลุงหมอมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงเป็นที่ปรืกษาของเหล่าบรรดาลูกกศิษย์ทั้งเรื่องทางโลก และเรื่องทางธรรมไปอีกนานแสนนานนะจ้าวคะ) santa
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอที่เคารพช่วยดูชะตาชีวิตให้ข่อยด้วย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jan 04, 2012 10:25 pm

ป๋อมแป๋ม พิมพ์ว่า: กราบสวัสดีปีใหม่จ้า ปีนี้หนูมัวแต่ไปรวมญาติ แต่ก็ได้สวดมนต์ข้ามปีที่หน้า TV ด้วยเหมือนกัน ลุงหมอช่วยดูให้หนูหน่อยซิจ๊ะ ว่าปีสอง ฮ่า ฮ่า ฮ่านี้จะเป็นยังไงบ้าง มีเรื่องดีๆอะไรจะเกิดกับหนูบ้างไหมจ๊ะ และมีอะไรที่ต้องระมัดระวังบ้างจ๊ะ มีโอกาศไปต่างบ้านต่างเมืองฟรีไม่เสียสตางค์บ้างไหมจ๊ะ ปีนี้หนูจะลงเรียนป.โทลุยได้เลยหรือเปล่ารบกวนด้วยนะคะ เวลาลืมตามาเผชิญโลก จันทร์ 9 มี.ค. 2513 เวลา 14.13 จ้าวค่า ( ขอให้ลุงหมอมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงเป็นที่ปรืกษาของเหล่าบรรดาลูกกศิษย์ทั้งเรื่องทางโลก และเรื่องทางธรรมไปอีกนานแสนนานนะจ้าวคะ) santa

Shocked Very Happy Laughing จันทร์ ระกาปลายปี ก็ ไม่มีอะไรนิก.พ. จะป่วย *-*มีนาคม วันเกิดแล้ว จะดีได้เดินทางไกล ลงเรียนได้เลย ดวงจะดี หลังวันเกิดจ้าได้ กินบุญ ปัญหาก็ จะจบ แก้ใขได้จ้า cheers santa ลุงหมอ

ป๋อมแป๋ม

Re: ลุงหมอที่เคารพช่วยดูชะตาชีวิตให้ข่อยด้วย

ตั้งหัวข้อ  ป๋อมแป๋ม on Thu Jan 05, 2012 1:03 pm

ขอบคุณจ้าวคะ Very Happy
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 05, 2012 5:18 pm

ป๋อมแป๋ม พิมพ์ว่า:ขอบคุณจ้าวคะ Very Happy

Very Happy Laughing Rolling Eyes อยากดวงดี สวดมนต์ไหว้พระก่อนนอนประจำ เช้าๆ ใส่บาตร รวยแน่ๆจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 6:10 am