ขอให้ลุงหมอดูดวงให้น้องสาว

Share

นิตติยา
    สมาชิกทั่วไป

ขอให้ลุงหมอดูดวงให้น้องสาว

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Mon Jan 02, 2012 7:15 pm

เรียนลุงหมอ
    น้องสาวของดิฉัน ชื่อ จีระภา สีหาราช เกิดวันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ คือดวงของเขาตกมากๆตั้งแต่ปี2552 จนถึงปัจจุบัน ชีวิตไม่ดีขึ้นเลยทุกอย่างเลวลงเรื่อยๆจนจะหมดตัวแล้ว จึงอยากให้ลุงหมอช่วยดูดวงและช่วยหาวิธีแก้ไขให้ด้วยค่ะ ตอนนี้เขาอยู่ อเมริกา
    ขอบคุณมากนะคะ
    นิตติยา
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอให้ลุงหมอดูดวงให้น้องสาว

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jan 02, 2012 8:50 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:เรียนลุงหมอ
    น้องสาวของดิฉัน ชื่อ จีระภา สีหาราช เกิดวันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ คือดวงของเขาตกมากๆตั้งแต่ปี2552 จนถึงปัจจุบัน ชีวิตไม่ดีขึ้นเลยทุกอย่างเลวลงเรื่อยๆจนจะหมดตัวแล้ว จึงอยากให้ลุงหมอช่วยดูดวงและช่วยหาวิธีแก้ไขให้ด้วยค่ะ ตอนนี้เขาอยู่ อเมริกา
    ขอบคุณมากนะคะ
    นิตติยา

Rolling Eyes Shocked Smile ไม่มีเวลาเกิด? ตามดวงที่ให้มา เกิดวันจันทร ขึ้น 11 คำ เดือน 9 ปี เถาะ ? ใชเงินเก่ง เก็บไม่อยู่หรือ ไม่ได้เก็บ ? เลยไม่มีใช้ Crying or Very sad ดวงแบบนี้ ควร เก็บเงินให้พ้นตัว ฝากไว้กับธนาคาร นะครับ ทำตัว ให้จนแล้วจะมีเงิน ใหลเข้ามาอีกครับ ถ้าไม่ทำแบบนี้ จน ตลอดไปจ้า affraid

Shocked Surprised ดวงราชาโชค ผู้ใหญ่ มีอายุ จะให้ความเมตตา หลังวันเกิด จึง จะมีเงินครับ 18 สิงหาคมปีนี้จะมีทุน ละนะ ส.ค. 56 เป็นต้นไป กลางปี ถัดไป ปลายๆ จะมีเงินซื้อรถใหม่เริ่ม กลับมามีเงินได้อีก ไม่เกิน 4 ปีรวยๆๆๆ ถ้ารอบครอบไม่ประมาทอีก? มันสอนเรา มามากพอละนะครับ bom santa

นิตติยา

Re: ขอให้ลุงหมอดูดวงให้น้องสาว

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Wed Jan 04, 2012 5:01 pm

ขอบพระคุณมากนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 05, 2012 5:23 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากนะคะ

Laughing Very Happy Smile อยากดวงดี สวดมนต์ไหว้พระก่อนนอนประจำ เช้าๆ ใส่บาตร รวยแน่ๆจ้า cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

นิตติยา

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Fri Jan 06, 2012 6:13 pm

รบกวนลุงหมออีกหน่อยค่ะน้องสาวเขาถามว่าอยู่อเมริกาหรือจะกลับมาอยู่เมืองไทยดีคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jan 07, 2012 11:57 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมออีกหน่อยค่ะน้องสาวเขาถามว่าอยู่อเมริกาหรือจะกลับมาอยู่เมืองไทยดีคะ

Rolling Eyes คนไม่มีเวลาเกิด ก็ เดาเอาละครับ cheers เลย วันที่ 18 สิงหาคมไป จะรวย ละครับ อยู่ใหนก็รวย เขาก็ ค้าขายเก่งนะ พูดจา ติดต่อ ได้เงินทองดี คิดว่า อยู่ต่างประเทศดีละจ้า คนมีอายุจะให้โชค จะรวย 4 ปีติดๆ แต่ต้องเหนื่อย?จึงจะรวย? ถ้ารวยจริงๆ จะ ให้เงินเดือนใหมละครับ? 555 cheers santa

นิตติยา

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Thu Jan 26, 2012 5:14 pm

รบกวนลุงหมออีกค่ะน้องสาวเขาเกิดเวลา 01.20 น.เช้าวันจันทร์ค่ะขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 01, 2012 9:52 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมออีกค่ะน้องสาวเขาเกิดเวลา 01.20 น.เช้าวันจันทร์ค่ะขอบคุณค่ะ

Smile Shocked Rolling Eyes ดวงเขา จะเป็นคน ราศรี พฤษภ ราศรีคนรวย กฤษฏีกา - โจโรฤกษ์ จะหากิน นอกบ้าน นักสู้ดมงมหาจักร์ จะได้กินบุญเก่า เป็นคน เกิดคืนวันอาทิตย์ ตามหมอดูไทยนะครับ ดวงติดต่อ ต้อนรับ พูดดีๆมีเงินเหลือใช้จ้า ถ้า ไม่ประมาท affraid

Razz ฟันธงมั่ง ปีนี้ ปัญหา อุปประสรรค์ ต่างๆ จะแก้ใขได้หมดสิ้นไป จะเริ่มกลับมาดี งานจะกลับมาเด่นดี ละจ้า งดการเสี่ยง พนัน การดื่มของเมา นะครับ และสวดมนต์ก่อนนอน ดวงแบบนี้ หากินในต่างแดน ดีกว่านะครับ หรือ ถ้าอยู่ไทย ต้อง ทำงานติดต่อกับต่างแดนพวก นำเข้า ส่งออกจ้า น่าจะได้มรกด หรือ ที่ดินไวๆนี้ หรือได้ทำเล เปลี่ยนการทำงานใหม่ ขอให้รวยจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Mon Aug 21, 2017 4:03 am