ขอพรปีใหม่ค่ะลุงหมอ

Share

แอ๊ด
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอพรปีใหม่ค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  แอ๊ด on Fri Dec 30, 2011 11:56 am

Laughing Very Happy Smile สวัสดีปีใหม่เจ้าค่ะมีความสุขสมหวังทุกสิ่งทุกประการ อายุยืนนานร้อยๆปีไม่เจ็บไม่จนเจ้าค่ะลุงหมอ......และสมาชิกชาวหมักทุกท่านค่ะ....
    พรใดที่ดีเลิศพรใดที่ประเสริฐที่ลุงหมอมอบให้ขอแบ่งปั่นให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านค่ะ.....โชคดีปีใหม่น๊ะค๊ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอพรปีใหม่ค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 30, 2011 7:39 pm

แอ๊ด พิมพ์ว่า: Laughing Very Happy Smile สวัสดีปีใหม่เจ้าค่ะมีความสุขสมหวังทุกสิ่งทุกประการ อายุยืนนานร้อยๆปีไม่เจ็บไม่จนเจ้าค่ะลุงหมอ......และสมาชิกชาวหมักทุกท่านค่ะ....
    พรใดที่ดีเลิศพรใดที่ประเสริฐที่ลุงหมอมอบให้ขอแบ่งปั่นให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านค่ะ.....โชคดีปีใหม่น๊ะค๊ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันปีใหม่ ๕๕ มาถึงแล้ว

ความผ่องแผ้ว สุขสันต์ ทุกวันหนา

คิดสิ่งได้ ให้สมมาตร ปราถนา

เทพดลพา ไร้ทุกข์โศก หมดโรคเอย.... cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sat Nov 18, 2017 10:35 pm