ขอให้ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ค่ะ

Share

นิตติยา
    สมาชิกทั่วไป

ขอให้ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Thu Dec 29, 2011 7:03 pm

ชื่อนิตติยา สีหาราช เกิดวันเสาร์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2514 ปีกุน เวลา 09.25 น.
    คำถาม 1.ดวงปี 2555 เป็นอย่างไรบ้างคะ
    2. จะหมดหนี้หมดสินเมื่อไรคะ
    3. มีคู่ครองหรือไม่คะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ
    นิตติยา
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอให้ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 30, 2011 8:29 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:ชื่อนิตติยา สีหาราช เกิดวันเสาร์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2514 ปีกุน เวลา 09.25 น.
    คำถาม 1.ดวงปี 2555 เป็นอย่างไรบ้างคะ
    2. จะหมดหนี้หมดสินเมื่อไรคะ
    3. มีคู่ครองหรือไม่คะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ
    นิตติยา

Very Happy Laughing Rolling Eyes เกิดราศรี กรกฏ ปุษยะ ราชา ฤกษ์ ราชาผู้น้อย ชอบสบายๆ วันเสาร์ แรม 13 ค่ำ เดือน 6 ปี กุน

1. ดูๆ ดวงก็ดี นะครับ การเงินการงานดี เหนื่อย ก็ ได้ผล ผู้ใหญ่ให้ความช่วยเหลือดี แต้ ใช้เงินไม่้หลือ เมื่อไรจะรวย ลองๆ หยุดใช้เงินสัก 3 เดือน รวยละแบบนี้ 2555 ปีนี้ คิดฝัน มากไปนิด เอาที่ คิดแล้วทำได้ มีปัญญาทำ ก็ พอละครับ อย่า คิด ฝัน เกินตัว? แล้วคิดว่าทำได้ ลองย้อนคิด สักนิดถ้าไม่ได้เป็น อย่างคิด จะ แก้ใข อย่างไร? จะได้รอบครอบ นะครับ

2. จะหมดหนี้หมดสินเมื่อไรคะ? Shocked ปีนี้ ได้ดี ถ้าใช้หนี้จริงๆก็ จะหมดได้นะครับ อยู่ที่ได้มา จะ จ่ายให้เขาใหม? ทำตัวให้จน แล้ว จะ รวย นะครับ?

3. 3. มีคู่ครองหรือไม่คะ? Shocked ถ้ามีคู่ครอง จะเป็นคน มีอายุ น่าจะ พ่อหม้าย หรือ คนต่างชาติ ต่างศาสนา ต่างภาษา เขา น่าจะเจอกัน ในที่ทำงาน ดวงนี้ มี คู่ครองมาแล้วนี่นา? Rolling Eyes เมื่อปีที่แล้วคน ในที่ทำงานน่าจะเจอกันละครับ ถ้าผิดก็ ขออภัยจ้า santa

นิตติยา

Re: ขอให้ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  นิตติยา on Mon Jan 02, 2012 6:58 pm

ขอบพระคุณมากมากนะคะ ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 05, 2012 5:25 pm

นิตติยา พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากมากนะคะ ลุงหมอ

Laughing Very Happy Rolling Eyes อยากดวงดี สวดมนต์ไหว้พระก่อนนอนประจำ เช้าๆ ใส่บาตร รวยแน่ๆจ้า sunny cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat May 27, 2017 7:28 am