รบกวนหน่อยนะค่ะ

Share

TOOM19781
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนหน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Thu Dec 08, 2011 10:32 pm

รบกวนตรวจดูดวงนู๋กะแฟนให้หน่อยได้หรือป่าวค่ะ

นู๋ชื่อ นส.สรญา สายสาธร

นู๋เกิดวันเสาร์ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลาไม่ทราบ

แฟนนู๋ชื่อ นายประเสริฐ เผ่าศรีเผือก

เกิดวันเสาร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2522 ปีมะแม ไม่ทราบเวลา

อยากทราบว่าชะตานู๋ทั้ง 2 คนจะพอไปกันได้ไหมค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนหน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 08, 2011 11:19 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:รบกวนตรวจดูดวงนู๋กะแฟนให้หน่อยได้หรือป่าวค่ะ

นู๋ชื่อ นส.สรญา สายสาธร

นู๋เกิดวันเสาร์ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลาไม่ทราบ

แฟนนู๋ชื่อ นายประเสริฐ เผ่าศรีเผือก

เกิดวันเสาร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2522 ปีมะแม ไม่ทราบเวลา

อยากทราบว่าชะตานู๋ทั้ง 2 คนจะพอไปกันได้ไหมค่ะ

Shocked Rolling Eyes Smile อยากทราบว่าชะตานู๋ทั้ง 2 คนจะพอไปกันได้ไหมค่ะ?... Very Happy ก็ไปกันกันมาแล้ว ...แต่ปีนี้ ดวงฝ่ายชายชอบกล? ความรัก มีปัญหา? คอยๆพูดกัน ภาษาดอกไม้ นะครับ จะมีแตกแยก แต่ถ้าเลย พ.ย. ปี 55 ไปได้ก็ อยู่กันต่อไปได้
    จ้า affraid santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Thu Dec 08, 2011 11:23 pm

แต่ปัจจุบันนี้ระหว่างนู๋กะเขาเกิดการแตกแยกกัน นู๋อยากทราบว่า เขายังคิดที่จะกลับมาหานู๋อีกหรือป่าวค่ะ

จากที่ลุงหมอตอบมา ช่างสั้นดีจัง แล้วโดยพื้นดวงแล้วระหว่างนู๋ 2 คน มันเปงยังไงค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 08, 2011 11:43 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:แต่ปัจจุบันนี้ระหว่างนู๋กะเขาเกิดการแตกแยกกัน นู๋อยากทราบว่า เขายังคิดที่จะกลับมาหานู๋อีกหรือป่าวค่ะ

จากที่ลุงหมอตอบมา ช่างสั้นดีจัง แล้วโดยพื้นดวงแล้วระหว่างนู๋ 2 คน มันเปงยังไงค่ะ

Very Happy Shocked Rolling Eyes ดวงฝ่ายหญิงดี นะครับ แต่.. ฝ่ายชาย ดวง จะแตกแยก มีคู่ ไม่ทนนะ? กำลังหาเรื่องเสียเงิน ปัญหามาก และ นาค คนละตัวกัน ต้องทนมากๆ จึงจะอยู่กันได้? ไม่มีเวลาเกิด? และ ทายเรื่องในครอบครัว ผมไม่ทายนะครับ?

Smile Rolling Eyes ฝ่ายหญิง? ปลายปีนี้ อาจมีการเปลี่ยนแปลง เรื่องงาน เงิน จะขาดมือ ปลายๆก.พ. จึงจะ เข้าที่ เข้าทาง รอบครอบการใช้เงินนะครับ อาจเสียเงินจ้า สิ้น ก.พ. ก็ดีขึ้น ละครับ? เขาจะกลับมาหรือไม่ ตอบไม่ได้จ้า cheers santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Fri Dec 09, 2011 12:13 am

นู๋รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงของนู๋ให้หน่อยได้หรือป่าวค่ะ เวลาเกิด ประมาณ ตี 5 กว่าๆ (ถามแม่มา)

1ความรัก นู๋เพิ่งจะมีปัญหากะคนที่นู๋ถามไป นู๋อยากรู้ว่าจะมีโอกาสเจอคนที่ดีๆอีกมั้ยค่ะ

2การงา่น ปัจจุบันงานที่ทำดีบ้างไม่ดีบ้าง

3การเงิน ถ้าจากที่ลุงหมอตอบมาเรื่องจะเสียเงิน นั้นเปงเพราะเรื่องอะไรค่ะ เกี่ยวกับอะไร

แล้วในปี 55 นี้ ชีวิตของนู๋จะมีแนวโน้มดีขึ้นหรือป่าวค่ะ

นู๋รบกวนลุงหมอเท่านี้ล่ะค่ะ (พอดีพี่เดือนเปงคนแนะนำให้นู๋ถามลุงหมอใหม่ กะเลยถามเยอะเลย) ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 09, 2011 7:38 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:นู๋รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงของนู๋ให้หน่อยได้หรือป่าวค่ะ เวลาเกิด ประมาณ ตี 5 กว่าๆ (ถามแม่มา)

1ความรัก นู๋เพิ่งจะมีปัญหากะคนที่นู๋ถามไป นู๋อยากรู้ว่าจะมีโอกาสเจอคนที่ดีๆอีกมั้ยค่ะ

2การงา่น ปัจจุบันงานที่ทำดีบ้างไม่ดีบ้าง

3การเงิน ถ้าจากที่ลุงหมอตอบมาเรื่องจะเสียเงิน นั้นเปงเพราะเรื่องอะไรค่ะ เกี่ยวกับอะไร

แล้วในปี 55 นี้ ชีวิตของนู๋จะมีแนวโน้มดีขึ้นหรือป่าวค่ะ

นู๋รบกวนลุงหมอเท่านี้ล่ะค่ะ (พอดีพี่เดือนเปงคนแนะนำให้นู๋ถามลุงหมอใหม่ กะเลยถามเยอะเลย) ขอบคุณค่ะ

affraid Shocked ความจริง ตอบไปแล้ว นะครับ ?

1 . ความรัก นู๋เพิ่งจะมีปัญหากะคนที่นู๋ถามไป นู๋อยากรู้ว่าจะมีโอกาสเจอคนที่ดีๆอีกมั้ยค่ะ? santa ถ้ามีมาเขา จะเป็นเพื่อนที่ คอย แนะนำช่วยเหลืออยู่ นะครับ

2 . การงา่น ปัจจุบันงานที่ทำดีบ้างไม่ดีบ้าง ? santa เรื่องงาน ปีใหม่ จะมีการเปลี่ยนงาน หรือ ปรับปรุง แก้ใข ?

3 . เงิน จะเสียเงินเพราะ สัญญา เอาปรียบ? ถ้าต้องจ่าย แล้ว ไม่ได้คืน อย่าจ่าย ดีกว่านะ ถามตัวเอง ถ้าไม่ได้คืนแล้วเดือดร้อน ? อย่าจ่ายง่ายๆนะครับ จะโดนหลอกให้เสียเงินจ้า? affraid จะขาดมือ ปลายๆก.พ. จึงจะ เข้าที่ เข้าทาง รอบครอบการใช้เงินนะครับ อาจเสียเงินจ้า สิ้น ก.พ. ก็ดีขึ้น ละครับ?

Rolling Eyes ไอ้เจ้าเดือน ตัวดี นี่เอง? tongue cheers santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Thu Dec 22, 2011 12:48 am

คุณลุงหมมอค่ะ นอนหรือยังค่ะนู๋รบกวนลุงหมอดูดวงของน้องนู๋ให้หน่อยนะค่ะ

ไอดีที่โพสคือเจ้าของ Username...soraya ค่ะ

น้องชื่อ พิมพ์ตรา ภู่ผ่าน

เกิด ศุกร์ ที่ 15 พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เวลา 11 โมง ค่ะ

อยากรู้เรื่องชะตาตัวเอง การเรียน การงาน ความรัก

ขอบคุณล่วงหน้าคร่าาา
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 22, 2011 1:51 am

TOOM19781 พิมพ์ว่า:คุณลุงหมมอค่ะ นอนหรือยังค่ะนู๋รบกวนลุงหมอดูดวงของน้องนู๋ให้หน่อยนะค่ะ

ไอดีที่โพสคือเจ้าของ Username...soraya ค่ะ

น้องชื่อ พิมพ์ตรา ภู่ผ่าน

เกิด ศุกร์ ที่ 15 พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เวลา 11 โมง ค่ะ

อยากรู้เรื่องชะตาตัวเอง การเรียน การงาน ความรัก

ขอบคุณล่วงหน้าคร่าาา

Very Happy Laughing Smile จ้า ตอบช้านิด 1 จ้า ศุกร์ขึ้น 9ค่ำ เดือน 12 ปี มะแม ราศรี มังกร Rolling Eyes เป็นคนเชื่องช้า ขยันน้อย มองให้เห็นประโยชน์ให้ได้ จะได้มีความตั้งใจ ชอบ เก็บกด อมทุกข์ อยู่คนเดียวก็ เป๋นทุกข์ ร้องให้เองได้ ป.ส.ด. ใช้เงินเก่ง? เอาเงินเก็บ ธนาคาร เบิกมาแค่พอใข้ใน 1-3 วัน พอละจ้า มีติดต้วมากเท่าไร ก็ไม่เหลือจ้า อยากมีเงิน รวย ฝากธ. ให้หมด

Cool การเรียนปีนี้ก็ดูดีผ่านจ้า ถ้า ตั้งใจจริง ยอมเหนื่อยเรียนให้จบ จะต้อง เลี้ยงตัวเองไป ตลอดชีวิตจ้า อย่าไปหวัง ให้ใครมา จริงใจ เลี้ยงเราเลยนะ? พึ่งตัวเองไม่ได้แล้ว จะไปพึ่งใคร ขัดใจ เขาก็ไปละ?

Evil or Very Mad การงาน ไม่ยั่งยืน จะต้องเปลี่ยนงาน บ่อยๆ เกิดจากความผิดหวัง ปัญหาส่วนตัว

I love you ความรัก ปีนี้ เนื้อหอม มากไปหน่อยแล้ว เรียนให้จบก่อนจ้า ที่ผ่านมายังไม่เข็ดอีกหรา?พ้นวันเกิดมาได้ก็ ดีขึ้นละจ้า อาจจะต้องจาก ห่างกัน แล้วกลับมาเจอกันใหม่ หรือ แต่งงาน 2 ครั้ง ดวงนี้ความรักมักมีปัญหา มักลงตัวกับคนมีอายุ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Thu Dec 22, 2011 2:39 am

ขอบคุณคร่าาาา..คุงลุงหมอสำหรับสิ่งที่ลุงหมอทำนาย

แต่ทำไมช่วงนี้นู๋ถึงยังเปงกังวลอยู่เลยล่ะค่ะ..ทั้งเรื่องตัวเองแล้วกะเรื่องคนๆนั้น..เห้อ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 22, 2011 6:56 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:ขอบคุณคร่าาาา..คุงลุงหมอสำหรับสิ่งที่ลุงหมอทำนาย

แต่ทำไมช่วงนี้นู๋ถึงยังเปงกังวลอยู่เลยล่ะค่ะ..ทั้งเรื่องตัวเองแล้วกะเรื่องคนๆนั้น..เห้อ

Shocked Rolling Eyes Smile ความรัก ความต้องการ ความรู้สึก ทั้งหลาย มันไม่มีตัวตน แต่ มันมีความรู้สึกได้เปรียบ สายลม ผ่านมาถึงเราได้ ก็ ผ่านไปได้เช่นกัน ความทรงจำ มัน ไม่ใช่ก้อนดิน ก้อนหิน ที่จะ หยิบแล้วปาทิ้งได้ แต่ มันก็ แค่ ความรู้สึกดีๆ เท่านั้นลูก หนทาง ยัง อีกยาวไกล หนู พึ่งจะ เริ่ม ขึ้นเดินถนนชีวิตเองจ้า รอบครอบ ระวัง จึงจะพอ อยู่สบายได้จ้า คน ที่แย่ๆกว่าเรา ยังมีอีกมากนะลูก มีสิ่งดีๆ ที่ดีกว่า รอเรา อีกมากมายนะจ๊ะ ใจเย็นๆ นะครับ santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Thu Dec 22, 2011 7:32 pm

ขอบคุณนะค่ะคุณลุงหมอ..ที่พูดให้กำลังใจนู๋..ขอบคุณจิงๆค่ะ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Fri Dec 23, 2011 12:31 am

คุงลุงหมอค่ะ..ช่วยตรวจดวงชะตาของนู๋เอาแบบละเอียดๆให้หน่อยได้มั้ยค่ะแล้วชื่อที่นู๋ใช้อยู่ปัจจุบัน

ดีหรือป่าวค่ะ ตอนนี้นู๋อยากรู้ดงชะตาตัวนู๋เองมากกว่าอากรู้เรื่อวอื่นๆ

ชื่อ สรญา สายสาธร

เกิด เสาร์ ที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะเมีย เวลา ตี 5 กว่าๆ

ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะคุณลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 23, 2011 8:29 am

TOOM19781 พิมพ์ว่า:คุงลุงหมอค่ะ..ช่วยตรวจดวงชะตาของนู๋เอาแบบละเอียดๆให้หน่อยได้มั้ยค่ะแล้วชื่อที่นู๋ใช้อยู่ปัจจุบัน

ดีหรือป่าวค่ะ ตอนนี้นู๋อยากรู้ดงชะตาตัวนู๋เองมากกว่าอากรู้เรื่อวอื่นๆ

ชื่อ สรญา สายสาธร

เกิด เสาร์ ที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะเมีย เวลา ตี 5 กว่าๆ

ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะคุณลุงหมอ

Very Happy Smile Rolling Eyes รู้แค่ว่า ดวง เริ่มดีมา ตัั้งแต่ วันเกิด นะครับ มีเงิน หมุนเวียนแล้ว ผมดู ให้คน ดวงดีไม่ได้ นะครับ มีอย่างไรพูดเข่นนั้น ไม่พูดให้ดีได้อย่างใจ ?

Shocked ชื่อ สรญา สายสาธร เกิดคืน มันศุกร์ ก่อนสว่างวันเสาร์ จึง เป็น คืนวันสุกร์ตามหมอดูไทย? มี ร.เรือกาลกีณี 1 ตัว เราะเกิด ตี 5 กว่าๆ ยังไม่ สว่าง เป็นคืน ศุกร์ไม่เปลี่ยนวัน
    Sad รวมชื่อ สกุลได้เลข 48 พลังแห่งการ ลุ่มหลง อย่าเขื่อใจใคร ง่ายๆ ให้ไปถ้าไม่ได้คืนแล้ว เดือดร้อน ไม่ต้องให้ครับ

ให้ชื่อใหม่ นิชนันท์ กำลัง 45 แปลว่า ผู้มีความสุข เป็นนืจ จะได้รวยไวๆ ปัญญาดี มีโชคดีเป็นประจำจ้า cheers santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Fri Dec 23, 2011 7:59 pm

ลุงหมอค่ะ..ชื่อ นิชนันท์ นี่ ลุงหมอตรวจแล้วใช่มั้ยค่ะ..ว่าเป็นตามที่ลุงหมอดู

แล้วบวกกำลังยังไงถึงได้ 45 (คือว่า งง นิดนึง) แต่นู๋ก็ไปจัดการเปลี่ยนมาใช้ชื่อที่ลุงหมอตั้งให้แล้ว

ขอให้ชื่อที่ลุงหมอตั้งให้ เจอแต่ความสุข โชคดี ตามที่ความหมายบอกนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 23, 2011 11:05 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ..ชื่อ นิชนันท์ นี่ ลุงหมอตรวจแล้วใช่มั้ยค่ะ..ว่าเป็นตามที่ลุงหมอดู

แล้วบวกกำลังยังไงถึงได้ 45 (คือว่า งง นิดนึง) แต่นู๋ก็ไปจัดการเปลี่ยนมาใช้ชื่อที่ลุงหมอตั้งให้แล้ว

ขอให้ชื่อที่ลุงหมอตั้งให้ เจอแต่ความสุข โชคดี ตามที่ความหมายบอกนะค่ะ

Very Happy Laughing Smile ใช้คำนวน ตามอักษร ชื่อ + นามสกุลครับ cheers santa

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Fri Dec 23, 2011 11:39 pm

ลุงหมอค่ะ..ทำไมโปรแกรมมันบวกชื่อได้แค่ 35 ล่ะค่ะ..กี่เวปๆกะได้ 35

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Sat Dec 24, 2011 12:40 am

นู๋ลองบวกตามที่เวปตั้งตัวอักษร กะได้ 35 หรือว่าลุงหมอใช้ต่างจากเวปค่ะ

อันนี้นู๋แค่สงสัยอ่ะค่ะ เพราะว่าม่ะเช้านู๋เข้ามาอ่านที่ลุงหมอตอบกลับ นู๋กะรีบ

อาบน้ำแต่งตัวไปทำการเปลี่ยนชื่อตามที่ลุงหมอตั้งให้ แต่กลับมาลองบวก

มันไม่ได้ 45 แต่กลับเปง 35 แต่ชื่อเก่านู๋บวกกันได้ 48 คือบวกถูกแล้ว

นู๋รบกวนลุงหมอเช็คชื่อที่ลุงหมอตั้งให้อีกครั้งได้มั้ยค่ะ "นิชนันท์" ว่าบวกแล้ว

ถูกหรือป่าว(แฮ่ะ!!!อย่าโกดนู๋นะ)

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Sat Dec 24, 2011 7:33 pm

กังวลมากๆๆอ่ะค่ะลุงหมอ...ลุงหมอตอบหนูหน่อยจิ..นะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Dec 25, 2011 1:01 am

TOOM19781 พิมพ์ว่า:นู๋ลองบวกตามที่เวปตั้งตัวอักษร กะได้ 35 หรือว่าลุงหมอใช้ต่างจากเวปค่ะ

อันนี้นู๋แค่สงสัยอ่ะค่ะ เพราะว่าม่ะเช้านู๋เข้ามาอ่านที่ลุงหมอตอบกลับ นู๋กะรีบ

อาบน้ำแต่งตัวไปทำการเปลี่ยนชื่อตามที่ลุงหมอตั้งให้ แต่กลับมาลองบวก

มันไม่ได้ 45 แต่กลับเปง 35 แต่ชื่อเก่านู๋บวกกันได้ 48 คือบวกถูกแล้ว

นู๋รบกวนลุงหมอเช็คชื่อที่ลุงหมอตั้งให้อีกครั้งได้มั้ยค่ะ "นิชนันท์" ว่าบวกแล้ว

ถูกหรือป่าว(แฮ่ะ!!!อย่าโกดนู๋นะ)

Smile Rolling Eyes Embarassed ผมผิด จริงๆด้วย ขอโทษที่ที่รีบไปนิด ชื่อที่ตั้งให้ผิดจ้า ถ้ารวมสกุแล้ส จะได้ 67 เปลี่ยนๆจัา ใสสกุลผิดไปเริ่มใหม่นะ ชื่อ + สกุล สายส่ธร

1. ญาณิน แปลว่า ผู้มีความรู้ เป็นศรี ศิริ รุ่งเรือง พบความสำเร็จ กำลังรวม 51 เป็นดาวคู่มิตร 5 ดาวปัญญา ฉลาดแก้ปัญหาได้ดี 1 เทพเจ้า ราชา รวมกันได้ 6 ขุนคลัง การเงิน และ ความรักดีจ้า จะได้รวยไว คนรักมาก จะได้มีคน เมตตา ช่วยเหลือจ้า

2.นาถินี แปลว่า มีผู้คุ้มครอง เป็น อุสาหะ กิจการงานดี กำลัง 55 ดาว ปัญญา + ปัญญา มีศีลธรรม รวมกันได้ 10 ไม่นับ 0 เท่ากับ 1 เทพเจ้าราชา ผู้เป็นใหญ่ จะมั่นคง มีเทพดูแล ทำสิ่งไดๆ ก็ สำเร้จ คู่ครองก็ดีจ้า

3. พนิดา แปลว่า ผู้ทีความ ประพฤติดี เป็น มนตรี จะมีคนให้ความช่วยเหลือดี กำลังดาว 55 เช่นกัน Rolling Eyes เลือกให้ใหม่ละจ้า ดีทั้ง 3 ชื่อ cheers sunny santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Sun Dec 25, 2011 1:39 am

ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะค่ะ แต่ปัญหานู่คือ นู๋ไปเปลี่ยนชื่อเปง "นิชนันท์" มาแล้ว

แล้วนู๋จะไปเปลี่ยนใหม่ เจ้าหน้าที่จะว่านู๋ป่าวไม่รู้ ฮือๆๆๆๆๆๆ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Dec 27, 2011 7:53 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะค่ะ แต่ปัญหานู่คือ นู๋ไปเปลี่ยนชื่อเปง "นิชนันท์" มาแล้ว

แล้วนู๋จะไปเปลี่ยนใหม่ เจ้าหน้าที่จะว่านู๋ป่าวไม่รู้ ฮือๆๆๆๆๆๆ

Very Happy Laughing Smile ก็ บอกเขาไปครับว่า ได้ข้อมูลมาผิดพลาด เลย แจ้งเปลี่ยนไปผิดนิ Smile อีกอย่าง เป็นสิทธิ์ของเรา ขอโทษเขา สักนิด คง ไม่โกรธเรา ละครับ cheers santa ลุงหมอ

TOOM19781

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Wed Dec 28, 2011 3:17 pm

ลุงหมอค่ะ..รบกวนดูให้พี่นู๋อีกคนนะ

ชื่อ นส.ศิรินทิพย์ ศักดิ์ศรี

เกิดวัน อังคาร ที่ 8 พฤศจิกายน 2526 ปีกุล เวลา 05.36 น.

อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก เรื่องไปต่างประเทศ อ่อ..ดูชื่อนี้ว่าดีหรือป่าวด้วยนะค่ะ

อิอิ..ขอบคุณลุงหมอจิ๊ง..จิง (ลุงหมออย่าโกดนู๋นะ ดูบ่อยเกิ๊น)
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Dec 28, 2011 8:52 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ..รบกวนดูให้พี่นู๋อีกคนนะ

ชื่อ นส.ศิรินทิพย์ ศักดิ์ศรี

เกิดวัน อังคาร ที่ 8 พฤศจิกายน 2526 ปีกุล เวลา 05.36 น.

อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก เรื่องไปต่างประเทศ อ่อ..ดูชื่อนี้ว่าดีหรือป่าวด้วยนะค่ะ

อิอิ..ขอบคุณลุงหมอจิ๊ง..จิง (ลุงหมออย่าโกดนู๋นะ ดูบ่อยเกิ๊น)

Shocked Smile Rolling Eyes ผิดกติกา นะครับ ถามได้ ฟรีๆ 3 คำถามจ้า 8 พ.ย. 26 ตี 5. 36น. เขา เป็นคืนวันจันทร สว่างอังคาร ขึ้น 4 ค่ำ เดือน 12 ปี กุน ราศรี ตุลย์ เจ้าทุกข์ คิดมาก มีที่ดิน เงินทอง ลาภผลดี ความรัก ซ่อนเร้น ไม่เปิดเผย ปัญหามาก มักผิดหวังเหงาหงอย? หมุนเงินเก่ง เก่งจน หัวหมุน? ระวังจะต้อง ไปใช้หนี้ ใช้เงิน รับใช้หนี้ แทนคนอื่นนะครับ?

Rolling Eyes ปีนี้ ระวังจะเสียเงิน นะครับ แก้ปัญหา ให้กะ คน ที่รัก เกี่ยวกับ เรื่องการงาน กับผู้ใหญ่ ? ถ้าจะมีการเดินทางไปต่างแดน น่าจะ Shocked ประมาณ มกราคมปีใหม่แล้ว นะครับ ความรัก ดีครับปีนี้ ถ้า ไม่มีแฟน จะมีแฟน? ถ้า มีแฟนแล้ว จะได้แต่งงาน affraid อิอิ..ขอบคุณลุงหมอจิ๊ง..จิง (ลุงหมออย่าโกดนู๋นะ ดูบ่อยเกิ๊น)[/quote] จบแค่นี้ครับ เขาไม่ได้เป็น สมาชิกลุงหมอ? santa

soraya

ตั้งหัวข้อ  soraya on Sat May 12, 2012 12:47 am

สวัสดีค่ะลุงหมอ..นานแล้วที่นู๋ไม่ได้เข้ามาเลย นู๋ไปเปลี่ยนชื่อมาแล้วนะค่ะ
    ชื่อที่ลุงหมอหาให้แต่นู๋แค่เปลี่ยนจาก นาถินี เป็น ณาถินี สายสาธร ไม่ทราบว่า
    ชื่อที่นู๋เปลี่ยนจาก "น" เป็น "ณ" ดีหรือป่าวค่ะ..แล้วนู๋รบกวนลุงหมดช่วยตรวจ
    ดวงชะตานู๋หน่อยได้มั้ยค่ะ..นู๋รู้สึกแย่มากเลย เพราะเมื่อวันที่ 25 เมษายน 55
    รถมอไซด์ของนู๋หายไปแล้วก็ยังไม่มีข่าวอะไรเลยรู้แต่คนขโมยไป นู๋เลยอยากรู้
    ว่าตั้งแต่นี้ไปดวงนู้จะเป็นยังไงบ้างค่ะ
    ชื่อ ณาถินี สายสาธร เกิดวันที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55น.
    นู๋รบกวนลุงหมอด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat May 12, 2012 11:40 pm

soraya พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ..นานแล้วที่นู๋ไม่ได้เข้ามาเลย นู๋ไปเปลี่ยนชื่อมาแล้วนะค่ะ
    ชื่อที่ลุงหมอหาให้แต่นู๋แค่เปลี่ยนจาก นาถินี เป็น ณาถินี สายสาธร ไม่ทราบว่า
    ชื่อที่นู๋เปลี่ยนจาก "น" เป็น "ณ" ดีหรือป่าวค่ะ..แล้วนู๋รบกวนลุงหมดช่วยตรวจ
    ดวงชะตานู๋หน่อยได้มั้ยค่ะ..นู๋รู้สึกแย่มากเลย เพราะเมื่อวันที่ 25 เมษายน 55
    รถมอไซด์ของนู๋หายไปแล้วก็ยังไม่มีข่าวอะไรเลยรู้แต่คนขโมยไป นู๋เลยอยากรู้
    ว่าตั้งแต่นี้ไปดวงนู้จะเป็นยังไงบ้างค่ะ
    ชื่อ ณาถินี สายสาธร เกิดวันที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55น.
    นู๋รบกวนลุงหมอด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

Very Happy Smile Rolling Eyes ชื่อ ณาถินี สายสาธร เกิดวันที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55น.
    นู๋รบกวนลุงหมอด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ?

sunny Shocked ชื่อ เปลียนมาเอง? แล้วมาถาม? ผมก็ต้องตอบว่า ดีละครับ Rolling Eyes ถ้าไม่ดีถูกใจจะเปลียนทำไม?
    farao เกิดวันศุกร์ ปี มะเมีย? ปีนี้ จะได้ รถใหม่อีก 1 คัน จะต้องวุ่นวายเดินทาง ติดต่อเรื่องในบ้าน หรือ ญาติๆงานที่ทำก็จะวุ่นวาย ระวัง อย่ารับปากใคร ง่ายๆ จะได้ไม่เสียเงินครับ

Idea ดูชื่อ สกุลแล้ว กำลัง 55 ก็ดีละนี่ครับ หามาดีแล้ว จะอยู่ในศีลธรรมจึงจะเจริญ รุ่งเรือง รอบครอบนะครับ จึงจะดี? santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 8:27 pm