สวัสดีค่ะหนูเป็นสมาชิกใหม่และอยากทราบเรื่องดวงค่ะ

Share

blueheart2527
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีค่ะหนูเป็นสมาชิกใหม่และอยากทราบเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  blueheart2527 on Mon Nov 28, 2011 1:38 am

สวัสดีค่ะลุงหมอหนูมีเรื่องอากรบกวนเกี่ยวกับดวงนะค่ะ หนูชื่อ สมควร กาดนอก เกิด วันที่ 5 มิถุนายน 2527 เวลาตกฟากไม่รู้ค่ะ ถามเลยแล้วกันนะค่ะ
    1.อยากทราบเรื่องลูกอยากทราบว่าหนูจะมีลูกไหมค่ะ
    2.แล้วการเงินจะเป็นเช่นไรค่ะ
    3.แล้วความรักของหนูตอนนี้จะเป็นยังไงค่ะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สวัสดีค่ะหนูเป็นสมาชิกใหม่และอยากทราบเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Nov 28, 2011 2:39 am

blueheart2527 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอหนูมีเรื่องอากรบกวนเกี่ยวกับดวงนะค่ะ หนูชื่อ สมควร กาดนอก เกิด วันที่ 5 มิถุนายน 2527 เวลาตกฟากไม่รู้ค่ะ ถามเลยแล้วกันนะค่ะ
    1.อยากทราบเรื่องลูกอยากทราบว่าหนูจะมีลูกไหมค่ะ
    2.แล้วการเงินจะเป็นเช่นไรค่ะ
    3.แล้วความรักของหนูตอนนี้จะเป็นยังไงค่ะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ไม่มีเวลาเกิด Rolling Eyes เกิด อังคาร ขึ้น 7 ค่ำ เดือน 7 ปีชวด? ตาามดววง หน้าตาาดี แต่ มักมีปัญหากับ ความรัก?จากความ หึงหวง แต่มีศีลธรรมดี ปัญญาดี ดววงแบบนีรับใช้ช่ววยเหลือจะดี

1. ถามเรื่องลูก Rolling Eyes ปีนี้น่าจะได้ ลูกชายนะครับน่่าจะมีน้องได้ก่อนกลางปี 55จ้า และ ปี 57 จะได้ลูกสาว แต่่ ระวังดูแลให้ดี อุบัติเหตุ จะทำให้ไม่่ได้เด็ก สวดมนต์ขอพรพระคุ้มครองประจำจะดี นะครับ

2. การเงิน จะดีไป จนถึง กลางปี 56 พอพ้นวันเกิดไป จะมีแต่่เรื่อง เสียเงินนะครับ ระวัง รอบครอบให้ดี เดือดร้อน 1 ปีเลยละ

3. แล้วความรักของหนูตอนนี้จะเป็นยังไงค่ะ?ปีที่แล้วแย่เลย มา กลางปีนี้ ดีละนี่่นา เขาชอบให้เอาใจ? ใจน้อย ก็ ตามใจเหมือนเลี้ยงน้อง ละกัน จับ อาบน้ำ ถูหลัง ขึ้นเตียงทาแป้งประจำ จะเชื่องเองละจ้า พูดจาเพราะๆด้ววยนะครับ? tongue santa

blueheart2527

ขอบคุณค่ะ

ตั้งหัวข้อ  blueheart2527 on Mon Nov 28, 2011 9:56 pm

ขอขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะค่ะ Smile
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สวัสดีค่ะหนูเป็นสมาชิกใหม่และอยากทราบเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Dec 14, 2011 3:11 pm

blueheart2527 พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะค่ะ Smile

Very Happy Laughing Rolling Eyes เหอะๆๆๆๆๆๆ Wink เอาใจสักพัก แล้วจาดีเองจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 4:45 am