ขอความกรุณาคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาครับ

Share

คนบนดอย
    สมาชิกทั่วไป

ขอความกรุณาคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  คนบนดอย on Sun Nov 27, 2011 11:57 am

เกิด 1 กพ 2504 ครับ ตกฟากตอนเข้ารุ่งสาง(เห็นแม่ว่า)
    ดูให้หมดเลยนะครับ เศรษฐกิจ การงาน ความรัก คู่ครอง อนาคต ฯลฯ
    ขอบคุณ คุณลุงหมอ มากๆครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอความกรุณาคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Nov 28, 2011 2:01 am

คนบนดอย พิมพ์ว่า: เกิด 1 กพ 2504 ครับ ตกฟากตอนเข้ารุ่งสาง(เห็นแม่ว่า)
    ดูให้หมดเลยนะครับ เศรษฐกิจ การงาน ความรัก คู่ครอง อนาคต ฯลฯ
    ขอบคุณ คุณลุงหมอ มากๆครับ

Very Happy Smile Laughing กติกา ถาามได้ 3 ข้อ นะครับ? เกิด วันพุธ แรม 11 ค่ำ เดือน 3 ปี ชวด ราศรี กุมภ์
    santa เศรษฐกิจกาารเงินดี หาาเงินเก้งครับ ท่าาทาง มีศีลธรรมดีนะครับ

Rolling Eyes การงาน มักอยู่ไม่ติดที่ ติดต่อ เดินทาง แก้ใข การช่าง เหนือยก่อนจะได้เงินครับ

Smile ความรัก Embarassed เนื้อหอม แฟนจะมีฐานะดี แต่ มักขัดแย้งกัน? เขาน่าจะมีอายุหรือแม่หม้ายมาก่อน? คู่ครอง Wink มัก ไม่ได้อยู่ด้วยกัน

Shocked อนาคต รวยไม่ทน จน ไม่นาน ถ้า อยู่ในศีลธรรม จึงจะดี? ให้ระวัง ความลุ่มหลง มัวเมา งดเว้น อบายมุขจะรววยได้ นะครับ สวดมนต์ไหว้พระประจำได้ จะดีครับ
    Rolling Eyes หลังววันเกิด? จะมีเรื่องต้องจ่ายเงิน เกี่ยวกับการงานให้รอบครอบ จะยุ่งๆ เรื่องในบ้าน santa ลุงหมอ

คนบนดอย

Re: ขอความกรุณาคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  คนบนดอย on Mon Nov 28, 2011 6:10 am

ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากครัับ Very Happy

เวลาขณะนี้ Mon Jan 23, 2017 1:34 pm